สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. podcolt

podcolt New Member Member

885
    1
    0
    สงสัยจาเป็นพี่ใหม่แล้วหล่ะคับ หุหุ

เย้ ดีใจจังมีคนแก่กว่า :D

2. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    คุณปั๊ปหายไปไหนอ่ะ อยากได้รูปที่วิ่งงาน M-Max อ่ะคับ

3. JAZZza

2,393
    18
    0
    พูดถึงก้อมาเลย ตายยากจิง ๆ เลยคุณปั๊ป 555+

4. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    กลับบ้านมาแว๊ว...

ดันต่อปายค๊าบ...พี่น้อง พ้องเพื่อน

ปล.ตาป๊อด...ผมอ่ะ ไม่กลัวเมียเพราะเมียไม่ดุ...อ๊ากกกกกก หุหุ

เดี๋ยวอัพเดทกันอีกรอบดีก่า...ท่าทางงานนี้จะคึกคักซะแร้ว หุหุ

5. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    นับเลยไม๊...อิอิ

1...2....3....4....5

1. ผม ท๊อป Asti (Cyber-Asti)
    2. คุณ1 Colt หน้า Evo3
    3. แจ๊ส Colt Spoon
    4. ออย Colt เงินล้อดำ
    5. ป๊อด คะโล้ว แดงหางดำปี๋
    6. เก่ง Colt ขาวโหด
    7. พี่บี Colt แดง Super Colt
    8. ต้าร์ Colt ขาวจากเชียงใหม่
    9. ป๊อก Colt เหลืองๆ
    10. คุณช้าง Colt ลำเหลืองๆ(ฝาแฝดคุณแจ๊ส)
    11. เจ้าก้อง Colt ลำเหลืองๆส้มๆ(เมื่อก่อนล้อแดงๆ) เสียงดังๆอ่ะคับ
    12. คุณปั๊ปเด็กเชียงใหม่ Colt ลำขาว(เดียวนี้มีปอนเซอร์น้องนมโต)
    13.เติ้ล Asti (รถสีไรอ่ะคับ)
    14. ม่อน Asti ดำดำ
    15. บ๊อบ28 Colt ลำขาว(มุข)
    16. โอ Asti เขียวเลมอน
    17. ตั้ม Asti บรอนซ์ บราเหลืองงงง
    18. Kanpong Asti ส้มหน้าโว (เจอตัวแระคับ..หาอยู่นานเลย)
    19. พี่เอ้เพื่อนตาบ๊อบ Colt เขียวๆ
    20. อุ้ยColt เหลือง (ถ้านัดรวมตัวกัน ฝากนัดด้วยนะคับ)
    21.คุณ McthanYellow Colt_94 6อ-3019 หางดำ 081 735 2977
    22.รถน้าแก้ว Mitsu Only (ฝาแฝดผมเองก๊าบ...) Colt เพชรฆาต
    23. ตั้ม Asti สีดำดำ คันนี้เจอกันที่สนามคลองห้าเมื่อเสาร์ที่ผ่านมา(และผ่านไป)คับ...
    24. เพื่อนตาป๊อด(จำชื่อไม่ได้) Colt
    25.คุณออม Colt สีเทาๆตาเพชรเม็ดงาม
    26.โอโน่ Asti สีขาว(มาสคาร่า)
    27.คุณอาท Colt 4G63T คันนี้เคยลงใน Carperฯ เล่มก่อนๆคับ
    28. คุณเอ้ Colt สีฟ้า สวยดีคับ(เครื่องแรงด้วย....เค้าว่ากันอ่ะ)

อีกนีสเดียวก้ครบ 30(อายุตาป๊อดและเพื่อนๆอีกหลายๆคน) หุหุ แล้วนะคับ เอาให้เกินเลยดีก่า

D-จายอย่างบอกไม่ถูก เพราะตอนนี้สมาชิกคนใช้ Colt&Asti ในเมืองไทย ส่วนหนึ่งก็ได้มาอยู่กะพวกเรานี่ล่ะคับ...(ส่วนเพื่อนๆคันอื่นๆ เราอาจจะยังต้องควานหาต่อไป...)
    นับมันไปเรื่อยๆแบบนี้ล่ะคับ....จากสิบ มันก็จะกลายเป็นหลักร้อย สะสมไปวันๆ

ยังไงก็อย่าทิ้งกันหายไปไหนนะค๊าบ...ฝากช่วงเวลาที่จะนัดรวมตัวกันจิงๆอ่ะ(ตอนแรกว่าจะถ่ายรูปลงคอลัมน์ แต่เห็นเพื่อนๆยังไม่ค่อยพร้อมกัน บ้างก็แอ๊คซิเดน อันนี้เรารอได้คับ...)
    เอาเป็นว่าพร้อมเพรียงกันเมื่อไหร่ก็ตบเท้า(ไม่ได้เอาเท้าตบหน้านะ)กันเข้ามานะคับ...

โคลท์กะแอสติลำน้อยๆของพวกเราจะได้บินกันให้ว่อนในแผงหนังสือ....อิอิอิ(ทั่วประเทศคับ)

6. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ค่าเวลายังไงดีหว่า...คริคริ

หาของ หรือ รีแรคดี กิกิ อ่อ...วันนี้รีแรคงด เซ็งเลยวุ้ย...หาของดีก่า

7. NAR_C

NAR_C New Member Member

266
    1
    0
    ใครมีแอสติจะขายป่าวเอ่ยยยย

โน่ จะขายป่าว ต้องการด่วนๆๆๆ

ใครจะขายโทรมานะครับ

081-7777-368
    083-9777-448

ก้องครับ

8. eColt_94

eColt_94 New Member Member

17
    0
    0
    เข้ามาดัน กันตก

9. เคยเจอ asti สีเขียวๆ แถวๆ แปดริ้วด้วย

เฮ้อ.....รถก็ยังมะได้เริ่มทำเลย.....เฮ้อ................

10. monstercolt

monstercolt Member Member

381
    2
    18
    คุณท๊อป คุณแจ๊ส ไฟล์ vdo มันใหญ่มากอ่ะ upload ไม่ได้ เดี่ยวผมไลท์ลงแผ่นให้แล้วกันนะครับ

11. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    มีโคลท์ขายเอาไหม :D:D สีแดง คาดลายด้วย

ปั๊บเป็นไงบ้าง รถวิ่งดีไหม:D

12. JAZZza

2,393
    18
    0
    เอาไปทำไรเนี่ยะ

13. JAZZza

2,393
    18
    0
    ขอบคุณค๊าบ

14. JAZZza

2,393
    18
    0
    จากเสดเมื่อไรเนี่ยะ

15. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    วันนี้ขับรถ ไปไหน เจอแต่ Colt วุ้ย !!

เจอแต่ สีขาวด้วยอ่ะ

16. JAZZza

2,393
    18
    0
    ผมเจอสีน้ำเงินมืด ๆ อ่ะ

17. podcolt

885
    1
    0
    ดันไป ดันปาย:D:D

18. podcolt

885
    1
    0
    เหมือนกันเลย คนแก่ขับ:)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 7 พฤษภาคม 2008
  19. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ถูกหวยมาเหร๋อคับน้อง...ดันกันไป (ท่าทางจะมีเซอร์ไพรส์วุ๊ย...น้องคนนี้)

เอาๆ ช่วยดันค๊าบ..ใครมีแอสติ(จะขายเชิญทางนี้ได้เลย)....

20. podcolt

885
    1
    0
    ผมยางไม่มีเมียคับ มีแต่แฟน ฮิฮิ

21. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    เจอเหมือนกาน....คนแก่ขับ..(สีแดง...ล้อน้ำตาลไหม้ ก๊ากกก....)

ล้อเล่งๆ:D:D:D:D:D:D

22. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ขอบคุณมากๆเลยค๊าบ....

เตรียมตัวให้พร้อมนะคับ..เจอกันที่สนามแข่งเลย(หรือจะเจอกันก่อนป่าว???) อิอิ

23. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    แย่เลยเนอะ...รถซ่อมน๊านนาน....

ออย...เอาประตูจากพี่1ไปรึยังอ่ะคะ

เอารถไปทำอู่ที่ไหนอ่ะ...(พี่จะได้เขียนคอมเมนท์ซะเลย) อิอิ

หมั่นไปดูรถทุกๆวันนะคุณน้อง เดี๋ยวโดนดองเค็ม...หุหุ สู้ๆค๊า:D:D:D:D

24. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    มีรถ ของคุณเดียร์ เป็น ASTI สีบรอน
    รถของ คุณชัย ASTI สี น้ำเงิน
    วันนี้เจอASTI สีแดงขับ เร๊ว เร็ว บนทางยกระดับ บางนา ชลบุรี ตามไม่ทัน ลงตรงบางพลีเหมือนกัน จ่ายเงินเสร็จ ซัดหนีซะงั้น กะจะขอเบอร์ซักหน่อย

25. sarawutone

1,355
    9
    0
    เสร็จแล้วคร้าบบบ ชุดแต่งไฟเบอร์ ก๊อปแท้ๆ :eek::eek::eek::eek::eek:
    ลิ้นหน้า COLT CYBORG เป็น ไฟเบอร์จ้า ฝาปิดครบ 2000 ครับ:):):):):):)
    สเกิร์ตข้างCOLT CYBORG เป็น ไฟเบอร์จ้า คู่ละ 2500 บาท ใส่ASTI ก็ได้นะคร้าบ:cool::cool::cool::cool:
    งานเบา เหนียว บิดตัวได้:p:p:p:p:p:p:p:p
    ใครจะเอาสั่งได้เลยครับ:D:D:D:D:D:D

26. MR.colt

MR.colt New Member Member

573
    2
    0
    สวัสดีครับคุณป๊อด ยังไงถ้าเจอรถผมบนถนน ช่วยชลอทักทายกันบ้างนะครับ เดี๋ยวนี้ตั้งแต่แก่ลงนี่ขับรถช้าลงไปเยอะเลย:cry:

27. MR.colt

573
    2
    0
    สวัสดีครับบี ตอนนี้พี่รู้สึกคันๆขึ้นมาอีกแล้วแบบว่าอยากทำรถแข่งอีกรอบนึงน่ะ ยังไงคงต้องรบกวนบีด้วยนะ อาจจะต้องขอคำปรึกษาหรือว่าให้ช่วยสั่งของให้หน่อย แต่ตอนนี้ขอเก็บตังค์ซักแป๊บนึงก่อนนะ จะดูกระแสด้วยว่าตอนนี้เขาเล่นกันแนวไหน หายไปนานเดี๋ยวนี้ขับรถตามเด็กๆไม่ทันแล้ว :D

28. sarawutone

1,355
    9
    0
    สบายมากครับน้อง ขอเพียงส่งเสียง................มา :sad::sad::sad::sad:

29. sarawutone

1,355
    9
    0
    เครื่อง MIVECคร้าบ คุณแจ๊สสสส สนใจมั๊ยยยคร้าบบ

30. MR.colt

573
    2
    0
    ขอบคุณมากครับ คุณ cyber-Asti สำหรับเบอร์คุณ หนึ่ง ผมกับบ๊อบ รู้จักกันนิดหน่อยนะครับ รู้จักกันตั้งแต่มันยังขับรถไม่เป็นเลยอ่ะ แต่ตอนนี้มันขับเร็วกว่าผมแล้วด้วย ไอ้น้องเวงงงงงงง:cry:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้