สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    เดี๋ยวมาใหม่...ไปดูของสวยๆงามๆก่อนเน้อ....หุหุหุ

2. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    ใส่ได้เลยไม่ต้องแปลง

3. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    แล้วขนาดมันใหญ่กว่าของผมป่าวคับ...

ถ้าเปลี่ยนเป็นชุด Mivec จำเป็นต้องเปลี่ยนหม้อลมเป็นชั้นครึ่งด้วยป่าวอ่ะ??

ปล. หม้อลมชั้นครึ่ง แม่ปั๊มตัวเท่ากันกับชั้นเดียวป่าวคับ??

4. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    เงียบ....วันนี้แจ๊สเอานู๋ปูน(Spoon) ไปทำ

คนอื่นๆเป็นไงบ้างน๊า....

5. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    คุณท๊อป ผมไปสอยหมวกกันน็อคมาแว้ว ของ INDEX 740 บาท ส่วนน้องเหลืองเปลี่ยนซีลข้อเหวี่ยง ซีลเพลาราวลิ้น สายพานแอร์ สายพานปั๊มพาวเวอร์อยู่ เย็น ๆ ถึงไปรับอ่ะคับ

6. podcolt

podcolt New Member Member

885
    1
    0
    เดี๋ยวจาฟ้องจอมซนฮิฮิ:D

7. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0
    กลับมาแล้วครับทุกท่าน
    ที่ซีคอนเป็นยังไงบ้างครับสนุกไหมครับกลับไปไม่ทันเค้าเลิกหมดแล้ว
    ได้ข่าวว่าขากลับคุณท๊อปหลับกลับเลยหรือครับมีสาวขับรถให้ด้วย อิอิ

8. /3o/3

551
    0
    0
    สวัสดีครับคุณป๊อดเห็นแว๊บๆ

9. Cyber-Asti

1,682
    4
    0

10. Cyber-Asti

1,682
    4
    0

เชิญเลย...หุหุ เพราะเราแอบเล่น อิอิ

จอมซนไม่อยู่บ้าน...อิอิ:D:D:D:D:D

11. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ท่าทางสายรายงานผิดไปนิดโหน่ย...นะคับ

แฟนผมขับไปเอารถที่จอดด้านหน้าแค่นั้นแหละ....หุหุ

ขากลับเราก็ขับกลับเองคับ....

12. JAZZza

2,393
    18
    0
    รถทำเสดแร้ว
    กลับมาก้อเลยปรับช็อคด้านหลังลงมาอีก 1 ซม. อืมมมม กำลังสวยแระ อิอิ
    แต่ว่าเพิ่งสังเกตุเห็น ยังมีน้ำมันหยดอยู่อีกเล็กน้อย สงสัยต้องกลับไปให้ช่างดูใหม่แระ กำจิง ๆ

13. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ยังมีนม.(น้ำมัน)หยดอยู่อีกเหย๋อแจ๊ส...(ช่างเค้าเปลี่ยนให้ใหม่จิงป่าว??)

ยังไงก็ขอให้รถกลับสู่สภาพพร้อมแข่งเร็วๆนะคับ...จะได้มีเพื่อนลงสนาม

ตอนนี้เท่าที่ทราบก็มีแค่เรา3คน(เหมือนวันงาน M-Maxอ่ะ) บวกตาช้างอีก1เท่านี้เอง

ตาป๊อดก็กล้าๆกลัวๆ(เมีย)เพราะไม่รู้ตกลงรถคันนี้ใครเป็นเจ้าของ(ฟระ) หุหุ:mad:

ตาโอ กะ ตาบ๊อบก็ยังมะชัวร์คับ(ถ้าชัวแล้วรีบบอกนะ) แต่ก็มีลุ้น:p

ส่วนเจ้าก้อง...หมดลุ้นแระ เพราะรถยังนอนอู่:cry:

เจ้าเก่ง...ไม่แน่ใจว่าไปด้วยป่าว(จะลงแข่งก็โทรไปสมัครกะน้าแก้ว Mitsu Only นะจ๊ะ):cool::cool::cool::cool:

14. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    บอร์ดเรา...ถึงจุดอิ่มตัวแล้วคับ..

วัน-สองวันนี้ ร่วงลงไปถึง13อันดับแน่ะ...(แต่ไม่มีวันลงไปแตะพื้นหรอก โฮะๆๆๆ)

ตัองดันๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆต่อไป

แห่กๆๆ เหนื่อย.......หมดแรง.......

ดันต่อ

15. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ช้าง...ตกลง ไปสมัครมายังคับ

ถ้ายังไม่ได้หมัคร โพสต์ หรือ โทรบอกผมนะ

อาทิตย์นี้จะแวะเข้าไปหาน้าแก้วแล้วล่ะ...

16. เครียดดดดดดดดดดดดดดดด

17. ยังหากันชนท้ายไม่ได้เลย ... เฮ้อ

ส่วนกันชนไปดูมาแล้วครับ เป็นของ Colt นะ การสื่อสารผิดพลาดนิดหน่อย

สปอร์ตไลท์ยังใสใช้ได้ แต่ตัวกันชนฉีกเยอะพอสมควร ไม่คุ้มจะเอามาซ่อมอ่ะ

เลยไม่ได้ถามราคามา .... แต่ถ้าใครจะเอาก็บอกนะครับ เดี๋ยวโทรไปถามราคามาให้

18. พี่หนึ่งจัดมาให้หน่อยนะคะ เอาเลยยยยยยยยยยยย

แล้วพี่หนึ่งจะช่วยเขียนใบเสร็จให้ด้วยได้ป่าวอะคะ แบบว่าจะเอาไปเบิกประกันมันอะ

แต่เขียนใบเสร็จตามราคาที่เราคุยกันไว้นะคะ หึหึหึ

ประกันมันกวนทีนดีนักกกก คุยกะมันแล้วหงุดหงิดโคตร

19. โอ๊ะลืมไป ขอบคุณพี่หนึ่งด้วยนะคะ ^^

20. MR.colt

MR.colt New Member Member

573
    2
    0
    ถึงคุณหนึ่งครับ

สวัสดีครับคุณหนึ่ง รบกวนขอเบอร์หรือโทรกลับผมหน่อยนะครับ ผมเอ้ครับ ที่เคยสั่งไฟเลี้ยว โคล์ท ข้างขวา ไป พอดี โทรศัพท์ตกน้ำเบอร์หายหมดเลยครับ 087-497 7677 ฝากรูปรถผมให้เพื่อนสมาชิก โคล์ท ได้ชมกันครับ ขอฝากเนื้อฝากตัวเป็นน้อง ใหม่ด้วยคนนะครับ :D

21. eColt_94

eColt_94 New Member Member

17
    0
    0
    เข้ามาดัน up up and away

22. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักค๊าบ...คุณเอ้ (เอ๊ะ...เห็นติ๊กเกอร์หลังคุ้นๆ รู้จักกะคุณบ๊อบป่าวอ่ะ)

พร่ามซะนานจนลืมชมรถ....

โคลท์ลำนี้แหล่ม มากกกกกกเลยคับ สภาพดีจัง

อย่างงี๊สมาชิกเราก็เกือบๆ 30 คันแร้ว....

เย้.....ดีจาย น้ำตาไหล:cry::cry::cry::cry::cry:

23. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ถึงคุณเอ้...คับ

เบอร์ตา1 นะคับ...084-693-4472

ปล. ขออนุญาตนะคับ คุณ1(เจ้าพ่อเชีบงกง)

24. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    กลับบ้านก่อนนะคับ...เพื่อนๆ

เดี๋ยวดันรอบดึก....

อัพ++ปาย

25. Colt Power

Colt Power New Member Member

451
    5
    0
    รถคันนี้ เมื่อ ก่อนเห็นลงขายอยู่ ไม่รู้ว่า ท่านคือเจ้าของ รถสวยๆคันนี้ คนใหม่ รึ เจ้าของเดิม ไม่รู้
    แต่ รถสวยดีจัง
    แรงเสียด้วย
    กระจกข้าง แหล่ม !!!!!

แล้วเหมือนเคยขับเจอแถว แปดริ้วเลยอ่ะ
    ไม่รู้ใช่ป่าวววว

สรุป รถสวยดี อิ อิ อิ :D:D:D:D:D

26. /3o/3

551
    0
    0

โห้มาเองเลยนะพี่เอ้ ห้าๆ

27. /3o/3

551
    0
    0

พี่ผมเองครับคุณท๊อป

28. /3o/3

551
    0
    0

โอ้โหคุณช้างนี่แฟนพันธุ์แท้ในการพบเจอจริงๆครับ อิอิ
    เจ้าของเดิมครับคุณช้าง
    เจอแถวแปดริ้วด้วยนี่แน่นอนเลยครับห้าๆ:D

29. JAZZza

2,393
    18
    0
    เครื่อง DOHC ซะด้วย (อิจฉา)
    ยินดีที่ได้รู้จักนะคับ

30. podcolt

podcolt New Member Member

885
    1
    0
    เออไอ้คนไม่กลัวเมีย อย่าพลาดนะ:mad::mad:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้