สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    ออย..เอารถเข้าอู่ จะเสร็จวันไหนอ่ะคะ

เห็นว่าจะเปลี่ยนสี ทำมูนรู๊ฟ แปลงหน้าเลยเหร๋อ...เอาใจช่ายเน้อ..

ข้ามสะเต็ป เพราะรถโดนสอย...อืม น่าคิดแฮะ หุหุ เอามั่งดีก่า ก๊ากกก

2. podcolt

podcolt New Member Member

885
    1
    0
    ปายไหนกันหมดง่ะ หน้าจอยิ่งมืดมืดอยู่เจี๋ยวผีหลอกอ่ะ

3. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    โดนแอบถ่าย อิอิ

ไฟเลี้ยวหายไปไหน:D:D

กลับมาจากพีระตัวดำหนักเลย เช้าแดดเปรี้ยง บ่ายฝนตก งงจิงๆ:p

4. podcolt

885
    1
    0
    เริ่มคึกคักแว้ว

5. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    เบื่อจิงๆหน้าฝน(หรือหน้าอะไรก็ไม่รู้...) รถเลอะ รถผุหนักก่าเดิม...

เฮ้อ...เงินทำรถก็ยังไม่ได้เล๊ย..อยากเปลี่ยนงานจิงๆ

6. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    วันเสาร์ได้วิ่งแค่สองรุ่นเองอะครับฝนตก แต่ก็ยังดีได้ที่ 2 กลับมาอิอิอิอิอิฟลุ๊คจิงจิง

7. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    มีใครสนเครื่อง 1800 Mivec ไหมครับ ขาย ไม่มีเลขนะ สนใจโทรมาได้นะ หนีไปเล่น1600 แล้ว อิอิ

8. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    รถพี่บีนี่สวยโหดจิง ๆ เลย แต่ไฟหน้าเหลืองไปหน่อยนะพี่
    เอ....หรือว่าตอนนี้เค้านิยมไฟเหลือง ๆ เหมือนตัดหมอกเหลือง 555+

9. JAZZza

2,393
    18
    0
    คุณหนึ่งได้ที่ 2 กลับมาเหรอ
    ยินดีด้วยเน้อ

10. JAZZza

2,393
    18
    0
    ตาท๊อปเจอกานวันอาทิตย์นะ

11. JAZZza

2,393
    18
    0
    ตาป๊อดคับ
    ขอโทษที
    ที่ไม่ได้รับสายอ่ะ
    มัวแต่ทำรถอยู่
    ทำไปครึ่งวันยังไม่เสดเลย
    ค่อยทำต่อวันพฤหัส

12. podcolt

885
    1
    0
    ไม่เป็นไรแค่จาถามว่าใด้แข่งรุ่นไหนบ้าง :D

13. podcolt

885
    1
    0
    เก่งจัง:teeth:

14. JAZZza

2,393
    18
    0
    คุณท๊อบ
    งาน superclub รุ่นที่เราลงกันอ่ะ
    เค้ามีให้ซ้อมด้วยป่าว
    ดูตามโปรแกรมการแข่งขันแล้ว ไม่เห็นมีเลย

15. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    มีครับ...มีซ้อมทุกรุ่นเลย

วันนี้คุยกะผู้จัดงาน super club เค้าอยากเห็นฝูง Colt กะ Asti อ่ะคับ แต่ค่าสมัคร

พันห้าอ่ะ (อาจแพงไปสำหรับเรา) ก็แล้วแต่พวกเราล่ะนะ ว่าจะเอายังไง แต่

สำหรับรุ่น U Join เปิดเหมือนเดิมคับ...(ค่าหมัคร อาจจะเก้าร้อยบาท)

ยังไงก็รีบสมัครกันนะคับ เพราะเค้าเรียงลำดับการสตาทจากใบสมัครอ่ะ

ที่เค้าไม่มีควอลิฟายจัดอันดับ ก็เพราะว่ารุ่น car club เค้าไม่ได้ให้แข่งกันเอา

เป็นเอาตายนะ เพื่อนกันทั้งนั้น:D:D

16. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ค๊าบ...เจอกันวันอาทิตย์ (ไม่พลาดแน่นอน);)

แล้วต้องใส่ชุดแข่งป่าวคับแจ๊ส หรือไม่จำเป็น (เอาไปเผื่อแระกันนิ)

คนอื่นๆ เค้าจะไปกันไหมหน๋อ...(เห็นเจ้าก้องจะขายรถแล้วเหร๋อ)

17. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ได้ไรบ้างอ่ะพี่?? ราคาเป็นยังไงคับ...หุหุ

1800 mivec แท้เลยหรือ ฝาประกบ 93 อ่ะคับ..??:):)

(แอบดูอยู่ห่างๆ)

18. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ยอดไปเลยคับคุณ1 (แต่ทำไมไม่เอาที่1 ไปเลยอ่ะ เกรงใจใครป่าว)

ก็ขอแสดงความยินดีกะ Colt มหาสนุกด้วยละกันนะค๊าฟฟฟ....)

อย่างงี๊เจอกัน สนามหลังซีคอน อาทิตย์นี้ ก็เลี้ยงแล้วดิเนี่ย อิอิอิ :D:D

19. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    นอนล่ะค๊าบ...ฝันดีทุกคน

20. podcolt

885
    1
    0
    อ่ะหวัดดีตอนเช้าจ้า:teeth:

21. ยังไม่รู้เลยค่ะว่าจะเสร็จเมื่อไหร่ :confused:

เพราะวันที่เอารถเข้าอู่ ช่างที่ประเมินทำรถเค้ายังไม่มาอ่ะค่ะ :confused:

ว่าแต่ออยคงไม่ทำอ่ะนะ moonroof แปลงหน้าอ่ะค่ะ ตังมะพอ ปล่อยกู้หมดตัวเลย เอิ๊กกกก :eek::eek::D

แล้วก็วันที่ 4 คงมะได้ไปถ่ายรูปให้นะคะ มะมีรถอะค่ะ ขอโทษนะค๊า :cry::cry:

22. Super Colt

2,980
    11
    0
    ขอบคุณครับ จะดีใจหรือเสียใจดีเนี่ย
    อย่าเผลอนะ จอดเมื่อไหร่พี่จะไปถอดไฟรถแจ๊ส ใหม่เหลือเกินนนนนนน:mad:

ท๊อป 1800 Mivec แท้ ไม่มีหรอกครับ มีแต่ ฝาMivecประกบกับท่อนล่าง 1800
    พี่ให้แต่เครื่องตัวตรงๆอ่ะ ไม่มีเกียร์ ไม่มีเฟอรืนิเจอร์รอบนอก :D

23. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    แล้วชนกะเกียร์ 93 แคมเดี่ยวผมได้ป่าวอ่ะคับพี่??

ขอทราบราคาทาง PM. หน่อยจิคับ...(เครื่องพี่แรงขนาดไหนอ่ะ??):confused:

E-mail: [email protected]

24. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    อัพให้อีก...
    ขอเชคยอดหน่อยนะคับ..
    1. ผม ท๊อป Asti (Cyber-Asti)
    2. คุณ1 Colt หน้า Evo3
    3. แจ๊ส Colt Spoon
    4. ออย Colt เงินล้อดำ
    5. ป๊อด คะโล้ว แดงหางดำปี๋
    6. เก่ง Colt ขาวโหด
    7. พี่บี Colt แดง Super Colt
    8. ต้าร์ Colt ขาวจากเชียงใหม่
    9. ป๊อก Colt เหลืองๆ
    10. คุณช้าง Colt ลำเหลืองๆ(ฝาแฝดคุณแจ๊ส)
    11. เจ้าก้อง Colt ลำเหลืองๆส้มๆ(เมื่อก่อนล้อแดงๆ) เสียงดังๆอ่ะคับ
    12. คุณปั๊ปเด็กเชียงใหม่ Colt ลำขาว(เดียวนี้มีปอนเซอร์น้องนมโต)
    13.เติ้ล Asti (รถสีไรอ่ะคับ)
    14. ม่อน Asti ดำดำ
    15. บ๊อบ28 Colt ลำขาว(มุข)
    16. โอ Asti เขียวเลมอน
    17. ตั้ม Asti บรอนซ์ บราเหลืองงงง
    18. Kanpong Asti ส้มหน้าโว (เจอตัวแระคับ..หาอยู่นานเลย)
    19. พี่เอ้เพื่อนตาบ๊อบ Colt เขียวๆ
    20. อุ้ยColt เหลือง (ถ้านัดรวมตัวกัน ฝากนัดด้วยนะคับ)
    21.คุณ McthanYellow Colt_94 6อ-3019 หางดำ 081 735 2977
    22.รถน้าแก้ว Mitsu Only (ฝาแฝดผมเองก๊าบ...) Colt เพชรฆาต
    23. ตั้ม Asti สีดำดำ คันนี้เจอกันที่สนามคลองห้าเมื่อเสาร์ที่ผ่านมา(และผ่านไป)คับ...
    24. เพื่อนตาป๊อด(จำชื่อไม่ได้) Colt
    25.คุณออม Colt สีเทาๆตาเพชรเม็ดงาม
    26. น้องโน่ (come back) ดีจายมากๆที่ไม่ขายรถแล้วคับ Asti คันขาวๆหน้า Bomex
    ยังคงยอดเท่าเดิมนะขอรับ...

ฝากข่าว...ทางผู้จัดงาน Super Club เค้าฝากถามมาว่า 26 คันนี้อ่ะ สนใจไปวิ่งเล่นกันในงานเค้าป่าว??

ยังไงก็ให้คำตอบกันเข้ามาแระกันนะ ถ้าวิ่งกันเยอะ ก็จะจัดเฉพาะกลุ่มเรา ค่าสมัคร 1,500 บาท(ถ้าวิ่งกันหลายๆคัน เดี๋ยวผมต่อรองให้)

25. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    หวัดดีตอนเที่ยง..ก๊าบบ

ตาป๊อด...ตกลงเจ้าคันเหลืองล้อแดงนั่น เจ้าของเค้าจะปล่อยแล้วจิงๆเหร๋อ??

หรือว่าข่าวลือ..:confused::confused:

26. Cyber-Asti

1,682
    4
    0

น่าเสียดายเนอะ...แต่ก็ม่ายเป็นรายอ่ะ เอาดอกมาแต่งรถยังได้ หุหุ:cool::cool:

ซ่อมเสร็จเร็วๆละกันนะ เดี๋ยวจะขาดโคลท์ล้อดำๆไป เวลานัดเจอกันอ่ะ...คริคริ

27. Super Colt

2,980
    11
    0
    PM ไปแล้วนะครับ :D

28. ข่าวร้ายต่อไป ประตู เคาะไม่ได้ ต้องเปลี่ยนก๊าบบบบบบ

ที่ศูนย์ก็ไม่สามารถหาประตูให้ใหม่ได้ ที่อู่เลยบอกว่าจะให้ประกันเค้าหามาให้

แค่รถตรูมานยังเขียนเป็น Honda เลย แล้วมานจะเอาประตูจากที่หนายมาให้ฟร้า กำๆๆๆ

29. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ขอบคุณคับพี่...:)

30. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    อ่า...งานเข้าแล้วเจ้าออย

คุณ1 จัดให้น้องเค้าหน่อยเร๊ววว....จะได้มีรถออกมาโบยบิน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้