สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    มาเลยครับน้อง โน่ ไม่ได้เจอกันนานเลย นึกว่าขายรถไปแล้วอะ มามะ พวกพี่ คิดถึงนะตัวเอง อุอุอุอุอุอุ

2. sarawutone

1,355
    9
    0
    น้องเค้ายังเปลี่ยน เลย เอ็งเปลี่ยนมั่งเด่ะ

3. sarawutone

1,355
    9
    0
    ที่สนามเลยครับ

4. sarawutone

1,355
    9
    0
    รอแป๊ปนึง

5. sarawutone

1,355
    9
    0
    ดูในหนังสือ เป้นเครื่อง MIVEC อะ

6. sarawutone

1,355
    9
    0
    เอ้า ..... มีอีกคันเหรอ น้องพงศ์

7. sarawutone

1,355
    9
    0
    เล่นหน้า 8 หลัง 8 เลยเหรอ อยากชม

8. artpitman

artpitman New Member Member

9
    0
    0
    มีหลายชุดมั๊ยครับ(คิดว่าเพื่อนคงอยากได้กันนะ) ผมก็อยากได้ครับถ้ามีเหลือหรือยังไม่มีใครจองผมก็สนใจครับ
    ปล.ไปไหนกันครับช่วงนี้ยุ่งๆก็เลยไม่ค่อยได้เข้ามาครับ ยังชวนผมไปได้อยู่นะครับ แต่ต้องหลังงานสถาปนิก51ครับ (อาร์ต 089-667-1473) สวัสดีครับทุกคน_ขอบคุณครับ

9. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    มิน่าล่ะ แรงอิ๊บอ๋ายเลย:eek::eek::eek:

ปล.แต่ทำไมสวน B16 หน้าตาเฉย หมักเม็ดรึป่าวอ่ะ..??:confused::confused:

10. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    โถ๋น้องโน่...แอบน้อยใจป่าว..;););) ให้ไปจิ ใครจะลืมโน่ได้เล่า

ว่าแต่...ภาพรถโน่อ่ะ ตอนนี้สวย โหด แบบเรียบๆก่าเดิมเยอะเลยน๊า อันเก่าดูโหดแบบ น่ากลัว

อิอิ:eek::eek::eek::eek:

เสาร์นี้เจอกันนะ...อยากให้อยู่กันดึกๆเลยอ่ะ เพราะน่าจะมีมาหลายคัน
    :sad::sad::sad:

11. โอวววว งานเข้า สงสัย 26 นี้จะไปไม่ได้แร้วแน่ๆ เลย T____T

12. sarawutone

1,355
    9
    0
    มีมาชุดเดียวครับ สนใจติดต่อได้เลย

13. podcolt

podcolt New Member Member

885
    1
    0
    เหมือนกันเลย คงขาอ่อนเลยแหล่ะ ถ้าใด้มาอยู่ในรถโช้คคงพังเบาะล้มแน่แน่เลยLOLLOLLOL
    มีถังอีกลายชอบป่ะบ๊อบหน้าร้านอยู่แถวเพ็ชรบุรี แต่ไปติดตั้งที่เอวันนะรู้จักป่ะ

14. podcolt

885
    1
    0
    นิสัยว่ะ:mad:

15. podcolt

885
    1
    0
    หวัดดีคับอ๊าทไม่ลืมหรอกคับ ใด้หางรึยังคับ ก้องมันขายอยู่คับ:D

16. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    อัพให้อีก...
    ขอเชคยอดหน่อยนะคับ..
    1. ผม ท๊อป Asti (Cyber-Asti)
    2. คุณ1 Colt หน้า Evo3
    3. แจ๊ส Colt Spoon
    4. ออย Colt เงินล้อดำ
    5. ป๊อด คะโล้ว แดงหางดำปี๋
    6. เก่ง Colt ขาวโหด
    7. พี่บี Colt แดง Super Colt
    8. ต้าร์ Colt ขาวจากเชียงใหม่
    9. ป๊อก Colt เหลืองๆ
    10. คุณช้าง Colt ลำเหลืองๆ(ฝาแฝดคุณแจ๊ส)
    11. เจ้าก้อง Colt ลำเหลืองๆส้มๆ(เมื่อก่อนล้อแดงๆ) เสียงดังๆอ่ะคับ
    12. คุณปั๊ปเด็กเชียงใหม่ Colt ลำขาว(เดียวนี้มีปอนเซอร์น้องนมโต)
    13.เติ้ล Asti (รถสีไรอ่ะคับ)
    14. ม่อน Asti ดำดำ
    15. บ๊อบ28 Colt ลำขาว(มุข)
    16. โอ Asti เขียวเลมอน
    17. ตั้ม Asti บรอนซ์ บราเหลืองงงง
    18. Kanpong Asti ส้มหน้าโว (เจอตัวแระคับ..หาอยู่นานเลย)
    19. พี่เอ้เพื่อนตาบ๊อบ Colt เขียวๆ
    20. อุ้ยColt เหลือง (ถ้านัดรวมตัวกัน ฝากนัดด้วยนะคับ)
    21.คุณ McthanYellow Colt_94 6อ-3019 หางดำ 081 735 2977
    22.รถน้าแก้ว Mitsu Only (ฝาแฝดผมเองก๊าบ...) Colt เพชรฆาต
    23. ตั้ม Asti สีดำดำ คันนี้เจอกันที่สนามคลองห้าเมื่อเสาร์ที่ผ่านมา(และผ่านไป)คับ...
    24. เพื่อนตาป๊อด(จำชื่อไม่ได้) Colt
    25.คุณออม Colt สีเทาๆตาเพชรเม็ดงาม
    26. น้องโน่ (come back) ดีจายมากๆที่ไม่ขายรถแล้วคับ Asti คันขาวๆหน้า Bomex

วันนี้อัพเท่านี้ก่อนนะ ยังไม่เห็นวี่แววมาเพิ่มเลยอ่ะ...

17. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ไปว่าน้องเค้า เราอ่ะไปป่าว....หุหุ:p:p

18. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    รถใครหว่า...จูนแร้วนะ ดูเอาเอง

รถใครก็ม่ายรู้ วันนี้ผ่านไปเห็นมา กะลังจูนบนไดโน(ซอรัส) อยู่เลยคับ คนรุมกันเพียบเลย...เห็นว่า ไปรอตั้งแต่เช้า ยันค่ำกันเลยทีเดียว
    คอยดูเอานะว่าจูนอะไรมา...อิอิ:confused::confused::confused:

19. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    Colt Spoon VS Cyber-Asti

เอามาให้ดูขำๆนะคับ อย่าซีเรียส

คิดดู Colt Spoon เครื่อง 92+LPG เจอกะ Cyber Asti เครื่อง 93 ไม่มีสารระเหย

ขอบอกทั้งสองคันนี้เป็นเพศชายนะคับ.....หุหุ

ดูกันเอาเองคับ.. Colt Spoon เข้าเส้นที่ 17.7 วิ (ขนาดเสพแก๊สวิ่งนะ)

รถผมฟรีทิ้งฟรีขว้างเลยคับ...เพราะยางอาการแย่แร้ว.. หวดไป 17.3 วิ

ปล.รถตา1 หวดไปด้วยเวลา 16 วิก่าๆอ่ะ เห็นว่าอะไรพังก็ม่ายรู้

ติดตามทั้งสามคันนี้ได้ใน www.mo-emag.com ฉบับต้นเดือนพฤษภาคมนะคับ;);););)

20. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    คุณบ๊อบเล่นชุดใหญ่เลยเหรอคับ โมกล่อง แรงแน่นอน

21. podcolt

885
    1
    0
    กรูอยู่คนเด่วอีกและ -*-

22. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    สอยช็อคใหม่มาแว้วค๊าบ อิอิ

23. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    โปรดสังเกตุ สองคันนี้ขึ้นสไลด์ฯมาเลยนะเนี่ย....หุหุหุ (ขึ้นไปนั่งพัก) 555+:p:p

24. podcolt

885
    1
    0
    ฮ่ะ แจ๊สมาแว้ว เข้าเวรต่อเรยแร้วกานน้า

25. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    กรูก็อยู่กะเมิงอ่ะค๊าบ พี่น้อง... ตาแจ๊สก็อยู่นะเอ็งดูดีๆจิ:rolleyes::rolleyes:

26. sarawutone

1,355
    9
    0
    คึกคักจังเลย

27. sarawutone

1,355
    9
    0
    ครายอยากลงลิ้นมั่ง ขอคำตอบด่วน

28. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ได้ HKS มาแร้วเหร๋อ...แล้วโช๊คเดิมขายได้ยัง..มีคนรอคิวอยู่เยอะเรยยนะคับ:eek::eek::eek:

29. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ลิ้นอารายคุณ1 ผมอยากลงลิ้นอ่ะ..อิอิแต่ไม่มีที่ให้ลง...

คุณ1 ถามราคาหน่อยจิ ไมล์หมื่นรอบของ mivec ราคาประมาณเท่าไหร่คับ..??:p:p

30. sarawutone

1,355
    9
    0
    เอามาทำอารายละ คร้าบบบ เครื่องโมแล้วยังวิ่งไม่ถึงหมื่นรอบเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้