สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. panakacha@hotmail.com

[email protected] New Member Member

62
    1
    0
    พวกพี่ๆจะไปไหนกันก็อย่าลืมชวนกันนะคับเบอร์ก็ให้ไปแล้วนะคับ

2. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    กาบข้างมีใครสนใจม้ายครับ

3. yomyam

yomyam New Member Member

228
    3
    0
    มีทติ้งเมื่อไรกันค้าบบบบบบบ บอกกันมั้งน้าาาา:D:D:)

4. podcolt

podcolt New Member Member

885
    1
    0
  5. JigoroA31

JigoroA31 Member Member

165
    1
    18
    อยากได้ไฟเลี้ยวที่แก้ม แบนๆ สีส้ม ข้างขวา(ฝั่งคนขับ) ใครมีเหลือจะบริจาคหรือขายถูกๆ บ้างไหมครับ

6. sarawutone

1,355
    9
    0
    upupupupupupup สรุปยังไงดีครับ นอกรอบ

7. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    นอกรอบผมไปได้ที่เลียบด่วนค๊าบ

8. monstercolt

monstercolt Member Member

381
    2
    18
    ผมคงไม่ได้ไปนะครับนอกรอบ เพราะอยู่ชม. จะลงกทม. ก็วันที่14 อ่ะครับ

ถ่ายรูปมาฝากด้วยนะครับ

9. artpitman

artpitman New Member Member

9
    0
    0
    สนครั บว่าแต่มีแต่ข้างเหรอครับ ไม่มีหางกับหน้าด้วยเหรอครับ

10. doraemone

doraemone New Member Member

320
    1
    0
    เหลืออยู่ที่บ้านอันนึง ... นัดกันเมื่อไหร่ เดี๋ยวพกไปให้

ขอแลกเป็นไรดีว้า ... Leo สองขวดดีมั้ยหว่า ... อิอิ :p

11. Roumsak

Roumsak New Member Member

156
    3
    0
    สนใจครับ ราคาเท่าไรครับ อยากได้

12. Roumsak

Roumsak New Member Member

156
    3
    0
    ไปเปลี่ยนกระจกหน้ามาแล้วครับ 2 ชั้นด้านบนเป็นสีเขียว ราคา 2500 บาท+ค่าใส่ 700 บาท
    ขอบยางด้านบนกระจก 120 บาท ที่แปดริ้วครับ ร้านศรีสยามกระจกมีเยอะมาก รถเก่าๆไปหาที่ร้านนี้ได้เลย
    เบอร์โทร 038822421

13. JigoroA31

165
    1
    18

OK ครับ ขอบคุณหลายๆ เลยครับ

14. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    พรุ่งนี้แล้วคับ
    มีใครไปบ้าง

15. sarawutone

1,355
    9
    0
    หางหลังเห็นคุณ BEE ที่ขับ colt สีแดง แข่ง จิมคานา ขายอยู่ 5500 อะครับ ส่วนลิ้นหน้า ไม่มีเลยครับ สงสัยต้องให้ ช้างแกะลิ้นหน้า ขึ้น โมล ทำเป็นไฟเบอร์ขายซะแล้ว ช้างว่าไงครับ แกะให้ร้านข้างๆอู่ทำเลยดีมั๊ยอะครับ:D:D:D:D:D:D:D

16. sarawutone

1,355
    9
    0
    ราคาถูกเลย อะครับ แปดริ้วเองใกล้ๆ

17. podcolt

885
    1
    0
    ท่านเทพ โปรดเมตตา

:teeth:เห็นด้วยคับ :sad: และให้คุณหนึ่งถอดกาบข้างที่คุณหนึ่งใส่อยู่ไปขึ้นโมลทำไว้ขายพวกเรา:D พี่น้องcoltและasti เห็นด้วยมั้ยคร๊าปปป:sad: คุณช้างกับคุณหนึ่งชวยเมตตาพวกพี่น้องที่ยังไม่มีของใส่:cry:ด้วยนะคร๊าปปป :eek:ขอบคุณคับ:):D:)

18. sarawutone

1,355
    9
    0
    อืม.......... มีใครไปบ้างครับ รอประธานช้าง

19. podcolt

885
    1
    0
    ถามคุณartpitman

ใช้รถสีแดงล้อขอบ15ใช่ป่าว:car:คับยินดีต้อนรับคับผม:D

20. sarawutone

1,355
    9
    0
    ผมโดนด้วยเหรอ เนี่ย:cry::cry::cry::cry:

21. JigoroA31

165
    1
    18

ผมคงไม่ได้ไปอะครับ
    ขอเป็นกลางวันไม่ได้เหรอ

22. JigoroA31

165
    1
    18
    ลิ้นหน้าที่ผมได้มายังไม่ได้ใส่ใครจะเอาไปก๊อปไหมหล่ะครับจะได้ไม่ต้องแกะ

23. sarawutone

1,355
    9
    0
    รู้ได้ยังไงเนี่ย ตาป๊อด

24. podcolt

885
    1
    0
    :cry::cry:ผมคงปายไม่ด้าย:cry::cry:ถ้าเป็นวันเสาร์ค่อยน่าลุ้นหน่อย:sad::D:D

25. podcolt

885
    1
    0
    อ้าวก็ผมใด้รับหน้าที่เฝ้ากระทู้นี้นี่คร๊าปปปป แล้วเรื่องขึ้นโมลว่าไงคับ :Dขึ้นโมล ขึ้นโมล ขึ้นโมล:D:D

26. podcolt

885
    1
    0
    ไม่เก็บไว้ขายน้อง ออยหรือคับ:D:D LOL เอ๊ออยหายไปไหนเอ่ย

27. sarawutone

1,355
    9
    0
    หางหลัง ไฟเบอร์มีแล้ว เหลือ กาบข้าง กับ ลิ้นหน้า ลิ้นหน้าคุณเอ็มมีแยกแล้ว กาบข้างเดี๋ยวรอมาอีกชุด ถ้าทำโมลแล้วชิ้นงานแท้จะเสียหรือปล่าว ครับ ถ้าไม่เสีย ยินดีครับผม

28. sarawutone

1,355
    9
    0
    เลื่อนวันดีมั๊ยครับ นอกรอบอะ เสาร์ก็ได้

29. sarawutone

1,355
    9
    0
    ก็ของ น้องออยเค้ามี พาร์ท รอบคันรอ อยู่ในอู่ที่น้องเค้าจะไปเอาCOLT อยู่แล้วอะครับ
    แต่ไม่รู้ จะขอพี่ตู่ได้หรือปล่าว

30. Colt Power

Colt Power New Member Member

451
    5
    0
    ตามนี้ครับ :D:D:D แล้วเจอกานครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้