สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. monstercolt

monstercolt Member Member

381
    2
    18
    Hello ........

How r u ?

ปล. คุณ ท๊อป คุณแจ๊ส คุณ 1 เอารูปมาลงด้วยนะ

2. podcolt

podcolt New Member Member

885
    1
    0
    เย้ มีเพื่อนหางดำแว้ว เอ๊แล้วหัวเป็นงูป่าวหว่า:D

3. podcolt

885
    1
    0
    hello เด็กดอย :D ลงมาเมื่อไหร่คับปั๊ปแว้วเจอกันคับ:)

4. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0
    รอดูรูปด้วยคน อิอิ

5. podcolt

885
    1
    0
    เอารูปน้องอ้อยไปก่อนละกัน:D

6. podcolt

885
    1
    0
    รูปรถใครเอ่ย:confused:

7. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    Up อีกแล้ว

ขอเชคยอดหน่อยนะคับ..
    1. ผม ท๊อป Asti (Cyber-Asti)
    2. คุณ1 Colt หน้า Evo3
    3. แจ๊ส Colt Spoon
    4. ออย Colt เงินล้อดำ
    5. ป๊อด คะโล้ว แดงหางดำปี๋
    6. เก่ง Colt ขาวโหด
    7. พี่บี Colt แดง Super Colt
    8. ต้าร์ Colt ขาวจากเชียงใหม่
    9. ป๊อก Colt เหลืองๆ
    10. คุณช้าง Colt ลำเหลืองๆ(ฝาแฝดคุณแจ๊ส)
    11. เจ้าก้อง Colt ลำเหลืองๆส้มๆ(เมื่อก่อนล้อแดงๆ) เสียงดังๆอ่ะคับ
    12. คุณปั๊ปเด็กเชียงใหม่ Colt ลำขาว(เดียวนี้มีปอนเซอร์น้องนมโต)
    13.เติ้ล Asti (รถสีไรอ่ะคับ)
    14. ม่อน Asti ดำดำ
    15. บ๊อบ28 Colt ลำขาว(มุข)
    16. โอ Asti เขียวเลมอน
    17. ตั้ม Asti บรอนซ์ บราเหลืองงงง
    18. Kanpong Asti ส้มหน้าโว (เจอตัวแระคับ..หาอยู่นานเลย)
    19. พี่เอ้เพื่อนตาบ๊อบ Colt เขียวๆ
    20. น้องชายแฟนคุณวิน (โหย...ยาวสุดๆเลย) Colt
    21.คุณ McthanYellow Colt_94 6อ-3019 หางดำ 081 735 2977
    22.รถน้าแก้ว Mitsu Only (ฝาแฝดผมเองก๊าบ...) Colt เพชรฆาต

ดูจิ...วันละคันสองคันแบบนี้ ใครว่ามีหลักร้อยฮะ....

เมื่อวานเหนื่อยโค ตะ ระ เลคับ

ขอบคุณคุณแจ๊ส และ คุณ1 ด้วยนะคับสำหรับความอดทน(ในการ...รอ) ไม่เป็นไรนะ เราไม่ใช่เซียนทางตรง อิอิ

เมื่อวานขากลับมีสามห่วงเค้าอยากเล่นกะผมคับ เล่นกันมาตั้งแต่หน้าร้าน Waterside เลียบด่วน ยันทางเข้าหน้าบ้านผมเลย....อิอิ 93na แคมเดี่ยวนี่ก็ใช้ได้เลยคับ ไม่เสียหน้าเลยจิงๆ อิอิ(แต่คันที่เล่นด้วยเกือบมิดแน่ะ...)

อ่ะ...ก็เข้ามาอัพเดทจำนวนให้กันล่ะ เดี๋ยวจะแว่ปไปดู Relax แระ(เพิ่งเปิดเจอ...หุหุ)

เมื่อคืนเจอ Asti สีดำดำ เด็กคลองห้าแหละคับ(วังน้อย)แลกเบอร์กันแล้ว เบอร์ดันโดนรันทิ้งไปแล้วอ่ะ...เลยลืมเลย :cry::cry:

ปล.แก้ไขข้อมูลให้แล้วนะค๊าบ....มีอีกก็อัพอีกนะ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 20 เมษายน 2008
  8. /3o/3

551
    0
    0
    Colt เขียวพี่ผมครับคุณท๊อป ชื่อพี่เอ้ครับ

9. /3o/3

551
    0
    0

ห้าๆขอบคุณครับคุณป๊อดเหมือนรถติดคุกเลย อิอิ
    รูปน้องอ้อยก้อนะ หึหึ:D

10. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ทีหลังเอาตัวจิงมาที่สนามเลยนะ...คริคริ:D:D:D

11. podcolt

885
    1
    0
    ตา1ซุ่มเหรอ:D
    ไปแล้วนี่หว่า:confused:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 20 เมษายน 2008
  12. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    อิอิอิอิอิมีเบาะหลังแข้งมาอะตาป๊อด เอามั๊ย

13. sarawutone

1,355
    9
    0
    ใส่เบรคมาแล้ว ล้อด้วย แต่ยางโคตรหนาเลย ไซส์ 55 ทั้ง สี่เส้นเลย วิ่งม่ายออก

14. podcolt

885
    1
    0
    ม่ายเอาจาเอาเอวอ่ะ:sad:

15. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    คุณ1 วิ่งซะโบพังเลยเหรอคับ...เศร้าแทนเลยอ่ะ...

16. sarawutone

1,355
    9
    0
    ติดต่อเจ้าก้องเลย ด่วนนนนน ใครอยากได้คาดเอว

17. podcolt

885
    1
    0
    เอาน้องคนนี้ไปก่อนนะ:eek::D

18. sarawutone

1,355
    9
    0
    ม่ายพังหรอกครับ อิอิอิ แค่ควัน ขาวออกเยอะหน่อย น่าจะเป็น ที่ แหวน กับ ซีลวาล์ว

19. podcolt

885
    1
    0
    โทรหาเจ้าก้องแล้ว:D

20. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ท่าทางจะมีทั้ง อา รา บั้ม เลยมั้งนี่...หุหุหุ

21. /3o/3

551
    0
    0
    คุณป๊อดนี่แฟนพันธุ์แท้เลยป่าวครับเนี่ย อิอิ เพียบเลย

22. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    คึกคักกันใหญ่ อิอิ

23. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    มาๆไปๆ อยู่กันครบๆเลยนิ...

เมื่อวานเจอ Asti สีดำที่สนาม ขอเบอร์กันเรียบร้อยแระ เพิ่งวางหูกันไปเมื่อกี๊...

เค้าบอกว่า จับมา แสนเดียว........???????? เราล่ะ อึ้งเลย

24. sarawutone

1,355
    9
    0
    เสาร์หน้า วันที่26 ใครไปคลอง5มั่ง

25. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    อย่างงี๊ต้องใช้ 2T แล้วล่ะคุณ1 ค๊าบ.....

26. sarawutone

1,355
    9
    0
    อ๋อ คันสีดำ ที่เจอตอนออกไปหรือปล่าว เห้น จอดอยุ่ตรงลานจอดอะ

27. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    อยากไปนะคับ งานของกลุ่ม Take Off (น้าแก้ว Mitsu Only) ใช่ป่าว

เกรงว่าจะติดงาน Honda ที่พีระฯ อ่ะ...:cry::cry::cry:

28. JAZZza

2,393
    18
    0
    เง้อ ซื้อมาจากไหนเนี่ยะแสนเดียว

29. รูปที่สองนี่ใช่น้อง MIYABI รึป่าวครับ

30. JAZZza

2,393
    18
    0
    กะว่าจะไปพีระอ่ะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้