สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    ใครมียาง 205/45/16มั่งอะ

2. sarawutone

1,355
    9
    0
    พวง SPARCO ก้านยก มีใครเอามั่งอะครับ

3. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    พี่บีขายชุดไหนไปอ่ะคับ..(ใช่ Cusco ป่าว??)

ถาม ? : โช๊คที่ใช้กะอีโว อีคาร์ ถ้านำมาใส่จะมีปัญหารึป่าวคับ

หรือว่าต้องหาให้ตรงรุ่นของโคลท์เลยถึงจะดีก่า(กลัวราคามันสูง

ก่าพวก อีๆทั้งหลายอ่ะคับพี่) แล้วพวกมียี่ห้อนี่ มันมีสำหรับแอสติป่าวอ่ะพี่

:cool::cool::cool:

4. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    แจงเลยคับ...ของใครเอ่ย??:confused:

หรือว่าคุณ1 ไปสอยมาอีกคันแระ

พรุ่งนี้อย่าลืมนะคับ สามโมง คลองห้า (จะไปก่อนก็ได้คับ)

5. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ไม่เอาไว้ใส่หรือ??? ถ่ายรูปจะได้หล่อๆ:D:D

6. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    คุณ1.. จะแปลงร่างเมื่อไหร่อ่ะคับ...

เดี๋ยวของที่เตรียมไว้ก็เน่าพอดี คริคริ

7. sarawutone

1,355
    9
    0
    พรุ่งนี้ บ่าย สามใช่อะป่าวครับ

8. sarawutone

1,355
    9
    0
    ได้ OMP มาอะครับ

9. sarawutone

1,355
    9
    0
    ใกล้เน่าแล้วอะ

10. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    ดัน ๆ กันหน่อย ใกล้จา 20 คันแร้ว

11. Colt Power

Colt Power New Member Member

451
    5
    0
    :eek::eek::eek::eek::eek:

12. podcolt

podcolt New Member Member

885
    1
    0
    ของผมมีอีแต๊สบรอนส์บราเหลือง1คับชื่อตั้มคับ:)

13. podcolt

885
    1
    0
    ดันเข้ารึยังแจ๊สไกล้แว้ว20:D

14. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0
    ผมมี Colt เขียวอีกคันครับแต่พี่เค้าทำงานต้องบอกเค้าล่วงหน้าอะครับคุณท๊อป

15. ๐"Kant *-*

๐"Kant *-* New Member Member

20
    2
    0
    ดีคร้าบพี่หนึ่ง แอบรวมตัวทำไรกันครับพี่

16. sarawutone

1,355
    9
    0
    ASTI คันนี้แหละครับ จับตัวไปด้วย เดี๋ยวพี่โทรบอกว่างานอาราย เออCOLT ของ วิน อีกกคันนี่หว่า อุอุอุอุอุ ตั้งเป้า 30 คัน

17. sarawutone

1,355
    9
    0
    ที่อยู่การบินไทยหรือปล่าว

18. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    Up Up ที่ไม่ใช่อัพยานะพวก..อิอิ

จัดมาเลยคับ...
    ขอเชคยอดหน่อยนะคับ..
    1. ผม ท๊อป Asti (Cyber-Asti)
    2. คุณ1 Colt หน้า Evo3
    3. แจ๊ส Colt Spoon
    4. ออย Colt เงินล้อดำ
    5. ป๊อด คะโล้ว แดงหางดำปี๋
    6. เก่ง Colt ขาวโหด
    7. พี่บี Colt แดง Super Colt
    8. ต้าร์ Colt ขาวจากเชียงใหม่
    9. ป๊อก Colt เหลืองๆ
    10. คุณช้าง Colt ลำเหลืองๆ(ฝาแฝดคุณแจ๊ส)
    11. เจ้าก้อง Colt ลำเหลืองๆส้มๆ(เมื่อก่อนล้อแดงๆ) เสียงดังๆอ่ะคับ
    12. คุณปั๊ปเด็กเชียงใหม่ Colt ลำขาว(เดียวนี้มีปอนเซอร์น้องนมโต)
    13.เติ้ล Asti (รถสีไรอ่ะคับ)
    14. ม่อน Asti ดำดำ
    15. บ๊อบ28 Colt ลำขาว(มุข)
    16. โอ Asti เขียวเลมอน
    17. ตั้ม Asti บรอนซ์ บราเหลืองงงง
    18. Kanpong Asti ส้มหน้าโว (เจอตัวแระคับ..หาอยู่นานเลย)
    19. เพื่อนตาบ๊อบ28 Colt เขียวๆ (ชื่อไรอ่ะคับ??)
    20. วิน(เพื่อนคุณ1) Colt

นี่ก็ร่วมๆ 20 คันแร้วนะคับ...ก่อนอื่นต้องชี้แจงก่อนว่า ผมอยากรวบรวมยอดเพื่อจะทำติ๊กเกอร์กลุ่มคนรัก Colt กะ Asti อ่ะคับ..(รับรองแบบสวยงาม)
    และอีกเหตุผลที่ต้องรวบรวมสมาชิกชาว Colt กะ Asti เพื่อที่เราจะถ่ายรูปลงหนังสือกันน่ะคับ..(ให้เค้ารู้กันว่าในเมืองไทยยังมีกลุ่มคนที่ใช้รถรุ่นนี้กันอยู่ ไม่ได้หายไปไหน...นิ) ขอบคุณเพือ่นๆ พี่ๆ ที่แนะนำรถกันมานะคับ..คิดว่าอีกไม่นานคงถึงคราวของพวกเราที่จะได้เห็นรถสวยๆ น่ารักๆ อยู่ในหนังสือดีๆ ตามแผงหนังสือแล้วล่ะคับ...(ลองคิดดูว่าจะอลังฯขนาดไหน...หุหุ)
    ยังไงก็สู้ต่อไปเพื่อชาวโลก....ม่ายช่ายแระ ผิดงาน ก็เพื่อพวกเราชาว Colt กะ Asti ทุกคนเลยค๊าบ...

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 19 เมษายน 2008
  19. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ถูกต้องนะคับ..แต่สามโมงต้องถึงสนามนะ

จะนัดเจอกันกลางทางป่าวคับ เดี๋ยวโทรนัดอีกทีละกัน

จะได้นัดคุณแจ๊สด้วย...
    :cool::cool:

20. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ขอบอกว่ารถท่านน่ะงามแต๊ (ผมติดตามมาตั้งแต่ยังเป็นสีขาวๆคิ้วสีเทาๆเลยนะ)

ตอนนั้นผมยังไม่มีรถเลยคับ...เมื่อไหร่จะได้เจอกันอ่ะคับ อยากเห็นตัวจิง

ทิ้งเบอร์ไว้ให้หน่อยนะ...หรือถ้าจะรวมตัว ผมจะให้คุณ1โทรหาละกันคับ

ยินดีที่ได้รู้จักคับป๋ม....:D:D:D

21. JAZZza

2,393
    18
    0
    เจอแถวกันแถว ๆ รังสิตไหมร่ะ

22. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    โอ้วววว !!!!!!!!!

เยอะเว้ย!!!!!

23. podcolt

885
    1
    0
    หลานพี่แก้วด้วยจิท๊อป

24. Yellow Colt_94
    6อ-3019 หางดำ
    Nickname: mcthan
    081 735 2977

...... มาตามคำบอกของคุณ 1 ......

25. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0

ใช่แล้วครับคุณหนึ่ง อิอิ:D

26. ๐"Kant *-*

๐"Kant *-* New Member Member

20
    2
    0
    ปล. เบอร์20 อะครับ colt คุณวินน่ะ ไม่ใช่ของพี่วินนะครับ เป็นcoltของน้องชายแฟนเค้า

27. JAZZza

2,393
    18
    0
    มากันเยอะ ๆ

28. JAZZza

2,393
    18
    0
    เริ่มตกแระ
    ดันขึ้นไป

29. sarawutone

1,355
    9
    0
    เหนื่อยจัง หายาง205/45/16ยังม่ายด้ายเลย

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 20 เมษายน 2008
  30. JAZZza

2,393
    18
    0
    เง้อ เพิ่งเปลี่ยนมามิใช่รึ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้