สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    หากันชนหน้า Colt อยู่เหรอคับ...อิอิ

รู้สึกว่าจะมีคนเก็บไว้อ่ะนะ(ไม่รู้จะขายป่าว) มีอยู่ 3 นายคับ

ลองถามๆแจ๊ส...ช้าง ....และก็ตา1 ดูนะคับ

ไม่รู้เค้าจะขายให้ป่าว ลองดูละกันคับ

2. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ตานี่...ตายยากชะมัด พูดถึงก็มาเลย

หวัดดีค๊าฟฟฟฟ แจ๊สน้อย

เห็นโพสต์เกี่ยวกะเบาะ Recaro ใหญ่เลยนะ....จะหาอีกตัวล่ะสิ...อิอิ

ทำไมใจตรงกะเราเลยอ่ะ....ตอนนี้ผมขายเบาะเดิมไปหมดแระ ว่าจะหามาใส่อยู่

เหมือนกันคับ (กลัวแฟนนั่งไม่ได้...ต้องรีบหาให้นั่งเดี๋ยวโดนด่า)

3. ขอบคุณครับคุณแจ๊ส เดี๋ยวพรุ่งนี้ผมโทรไปหาครับ

พอดีมีภาพที่ภ่ายรถผมไว้เล่นๆ ในภาพเอาแม็ก 18 นิ้วมาเทียบเล่นๆ ครับ รถอาจไม่สวยครับเพราะเดิมๆ ครับ ดู ขำ ขำ ครับ

4. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    รอเก็บตัง(ก้อนโต)ก่อน คราวนี้จะสอย Ball Joint กะเอาลูกชายไปตี(โรลบาร์)แระ...เฮ้อ...

ทำไงดี...อยากตี(โรลบาร์เร็วๆอ่ะ) เครื่อง เคิ่ง ผมไม่สนแระ(ไม่เอาแรงแล้ว) เอาให้อยู่ในสนามแระไปได้

เร็วเป็นพอ...

5. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ในภาพ...นี่มันกันชน Asti นี่คับ

แล้วจะไปเปลี่ยนเป็น Colt เหรอคับ

ใส่กันชนนี้ดูโหดดีออกนะ(คนอื่นเค้าหาเปลี่ยนกันให้ควั่ก)....

6. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    เบาะเจอแต่สีแดงอ่ะ แต่ผมหาสีดำ อิอิ ส่วนตาท๊อปนี่ก้อแว๊ปไปแว๊ปมาทุกบอร์ดเลยนะคับ

7. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ลืมแนะนำตัวเลย...ผมชื่อ Top นะคับ ใช้ Asti สีฟ้าๆ คับ

เบอร์ติดต่อ 086-564-1308 ค๊าบบบบ....

ชื่ออะไรอ่ะคับ...ยินดีที่ได้รู้จักนะคับ...อยู่ไปเรื่อยๆแระจะเห็นความเปลี่ยนแปลงของรถตัวเองคับ

อิอิ...ตอนเข้ามาใหม่ๆ ผมก็เดิมมาเลยเหมือนกัน

8. JAZZza

2,393
    18
    0
    ตามนั้นคับ

9. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ก็ดูของไปเรื่อยๆแหละคับ(รู้ทั้งรู้ว่าไม่ค่อยมีตังค์) อิอิ

ผมว่าเดี๋ยวผมออนฯเอ็มคุยเลยดีก่าป่าว...จะรีบนอนป่าวคับแจ๊ส
    :D:D

10. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    มีครับ กันชนหน้า colt cyborg r 7500 b. หางหลัง 6500 บาท ส่วนกันชนหลังasti เดี๋ยวดูให้ครับ

11. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    โห....มากันให้เพียบเลยแหะ

งานนี้มีไม่ต้องนอนกันมั่งแหละ...หุหุ

12. sarawutone

1,355
    9
    0
    วันนี้อยู่กันเยอะจังเลย

13. ผมชื่อป๊อกครับ ใช้ colt สีเหลือง หน้า asti ครับเบอร์โทร 081-847-9422

ที่อยากได้กันชนหน้า colt เพราะอยากน่ารักสมวัยสไตล์ colt อะครับ

เพราะใส่กันชนหน้า colt แล้วดูมันกลมๆ ป้อมๆ น่ารักดีครับ ...อิ อิ

14. sarawutone

1,355
    9
    0
    นอนดีกว่า

15. :eek:ยากกกก.....ขอเบอร์ติดต่อด้วยครับ อยากได้มาก........หรือ pm ก็ได้ครับ ผมป๊อกครับ

16. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    งานรวมพล...คนขับ Colt กะ Asti นี่สงสัยพวกเรานี่เป็นพวก midnight นะเนี่ย...วันไหนนัดเจอกันกลางคืนดีก่าป่ะคับ...รวมกันเยอะๆไปเลย...(ไม่ซีเรียสว่าจะไปกินไรกัน) เหมือนพวกยุ่นอ่ะ ที่เค้าชอบเอารถมาชมกันตอนดึกๆ(แต่ต้องระวังขวดฯ)

17. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ผมก็นึกว่าอยากโหดซะอีก...

กันชนโคลท์ ก็โทรถามสามคนนี้ได้เลยคับ...รู้สึกแจ๊สจะขายนะ

ปล.ผมเมมเบอร์ไว้แล้วนะคับป๊อก..เข้ามาคุยกันบ่อยๆนะคับ..

รวมกันเยอะๆ เกาะกลุ่มกันไว้...ในเมืองไทยก็มีแค่เรานี่แหละ

อยากให้รู้ไว้ว่าพวกเราเป็น 1 ในสองสามร้อยคัยในประเทศเท่านั้นนะคับ

(ข้อมูลจากคนในนี้แหละ...อิอิ):D:D:D

18. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ไปนอนก่อนนะคับ..พรุ่งนี้ต้องทำงาน

ปล. ฝากถึงเพื่อนๆในนี้ทุกคนนะคับ เรื่องวันที่เรามีนัดถ่ายรูปลงหนังสือกัน

ตอนนี้ผมขอนัดทุกคนไว้ในวันที่ 26 เม.ย. นี้ก่อนละกันนะคับ(เพราะเห็นคุณปั๊ปเป็นคนเปิดมา)

ส่วนเรื่องเวลาเดี๋ยวผมถามทางฝ่ายภาพให้ว่าจะถ่ายกันกี่โมง...

19. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ตอนนี้ นับไปนับมาพวกเราก็ปากันเข้าไปเกือบๆยี่สิบได้ล่ะมั้ง...

20. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ข่าวฝากแจ๊ส...นิดนึง

ลองโทรหาเพียวดูนะคับ..เรื่อง SPG อ่ะ หรือโทรถามเจ้าก้องก็ได้ เรื่องเบาะดำๆอ่ะ

21. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    หวัดดีปีใหม่ทุกคน :D:D

22. CoLt_SaNoVa

CoLt_SaNoVa New Member Member

285
    1
    0

คุนน้องมีอ่าครับ ไหงคุงพี่ ไม่โรมาถามนี่ สีดำ สีแดง มีหมดอ่า

โทรมาๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

23. CoLt_SaNoVa

285
    1
    0

ดีปีใหม่ ก้าบพี่บีๆๆๆ

24. CoLt_SaNoVa

285
    1
    0
    วันที่ 26 ติดแข่งแดร็กอ่าก้าบบๆๆๆ 27 ได้มั้ยก้าบ :D:D

ปล. จะได้ถ่ายรูปก่อนขายของออกงับ งิงิ

25. CoLt_SaNoVa

285
    1
    0
    ไปก้าบๆๆๆ เอาแคมเดี่ยวไปวิ่งเปนครั้งสุดท้ายก่อนแยกขาย งิงิ
    เสียดายๆๆๆๆ แต่ทามงายได้พี่ เพื่อเงิน เหอๆๆๆๆ

ปล. รูปโคล ให้เพ่หนึ่งไว้เปนแนวทางงับ

26. จะมาบอกว่า วันที่ 26 ไปไม่ได้อะค่ะ

27. To. พี่แจ๊ส ที่ถามว่าหมดค่าน้ำมันไปเท่าไหร่

นู๋ไม่ได้เอารถไปเชียงใหม่นะเจ้า นู๋ไปแค่จันทบุรีเองก๊าบบบบ

แต่วิ่งต่างจังหวัดนี่มันส์ดีจิงๆ คริๆๆๆ ติดจายยยยยยยยย :eek::D

28. JAZZza

2,393
    18
    0
    แยกขายแร้วจะหย่อนเครื่องไรอ่ะ

29. JAZZza

2,393
    18
    0
    หวัดดีปีใหม่ไทยคับพี่บี หายจากบอร์ดไปนานเลย อิอิ

30. JAZZza

2,393
    18
    0
    เดี๋ยวโทรปาย ๆ
    แต่ว่างบมีซื้อของได้แค่อย่างเดียวอ่ะ
    ไม่เกียร์ก้อเบาะอ่ะ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้