สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    สวิทซ์กระจกประตูฝั่งคนขับ ของใครเสียมั่ง ผมมี สีดำ1อัน กับ สีเทา1 อัน อันละ xxx อิอิอิอิอิอิอิอิอิ โปรโมทหน่อย หาตังเปลี่ยนโบใหม่

2. sarawutone

1,355
    9
    0
    เทียมเกรด A มีหลายยี่ห้อครับ พวกนี้เป็นเกรดOEM กันหมดแล้ว ก็คือ มีมาตรฐาน ครับ

3. JigoroA31

JigoroA31 Member Member

165
    1
    18

โอ้โฮ คุณหนึ่ง ยังแรงไม่พอหรือครับ เริ่มวางสเต็ปโมแล้ว

4. sarawutone

1,355
    9
    0
    คุณเอ็มไปสอยลิ้นหน้ามาแล้วเหรอครับ

5. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    วันนี้ป๊อดหายอ่ะ(สงสัยเครื่องยังไม่หายฮีต)

6. monstercolt

monstercolt Member Member

381
    2
    18

ไม่ได้หายไปไหนครับ ก็อยู่แถวๆนี้ล่ะครับ แค่700โลเอง อิอิ

7. monstercolt

381
    2
    18

สงสัยจะจริงครับคุณ jazz เอิ๊กๆๆ

8. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    มาป่าวครับ ศุกร์นี้
    บางนาเหมือนไกลนะ แต่มีทางด่วน นะครับ พี่น้อง

ว่างัยกันดีคร๊าบบบบบ :):):)

9. JAZZza

2,393
    18
    0
    เจอกันแถววิภาวดีไม๊คับคุณ chang

10. JigoroA31

165
    1
    18

ครับผม

น่าสน

11. JAZZza

2,393
    18
    0
    คุณเอ็มสอยกันชนหน้าของอะไรมาคับ

12. JigoroA31

165
    1
    18
    แค่ลิ้นหน้าของ Colt อะครับ เอามาประกบกับ กันชน Asti หรือ ยังไม่แน่อาจจะประกบกับของ Colt เอง
    ผมก็แต่งไปตามมีตามเกิดอะครับ ฮึฮึ..... อะไรใส่ได้ก็ใส่
    นี่ยังติดปัญหาว่าพอใส่ลิ้นแล้วหน้ามานจะเตี้ย ต้องยกรถขึ้นอีก
    แต่โช้ค หน้า เป็น Koni กับ สปริงโหลด วงแดงๆ (ไม่รู้ของอะไร)
    จะใส่สปริงเดิมๆ ก็กลัวหน้าลอยอีก สงสัยต้องไปเลื่อนเบ้าเอา ทำไปเรื่อยๆ ครับ

ปล. หรือใครอยากได้ กันชนเดิมๆ Asti ไปดูแลไหมหล่ะครับ ผมจะได้ไม่ต้องหลายใจ
    เอ้อ มีอีกครับ ไปเจอ กันชนหน้า Asti มี sport light ของเชียงกงไม่มีลิ้นนะครับ เค้าเปิดมา 2800-.ต่อไม่ได้แล้วนะครับเพราะผมหมดน้ำลายไปเป็นเข่งแล้วได้แค่นั้น อยู่แถวบ้านถ้าใครจะเอาผมจะซื้อแล้วหิ้วไปให้ที่ กทม. วันมิตติ้ง เอาปะ

13. sarawutone

1,355
    9
    0
  14. JAZZza

2,393
    18
    0
    อัพด้วยคนคับ

15. podcolt

podcolt New Member Member

885
    1
    0
    มาแว้วคับ :cool: แจ๊สคับผมรู้จังหวะเร่งจังหวะผ่อนแล้วคับไม่ฮีตแว้วคร๊าปป:nono:

16. podcolt

885
    1
    0
    แห๋มมคูณป๊าปใด้ทีเลยนะ :( อย่าพลาดนะคร๊าป:mad:

17. podcolt

885
    1
    0
    วันศุกร์ สงสัยพวกพี่น้องคงกลัวรถติดกันหรือป่าวคับช่วยกันคิด วัน เวลา และสถานที่กันดีไหมคับ:car:
    นอกรอบนอกรอบ:welcome:

18. podcolt

885
    1
    0
    คูณ เอ็ม หิ้วของที่คุณเอ็มบอกว่าจะให้ผมมาด้วยนะคร๊าป ลืมรึยังเอ่ยLOL

19. podcolt

885
    1
    0
    ถึงแจ๊สคับ

แจ๊สคับผมคงต้องผ่อนคันเร่งแล้วล่ะคับ:D:D

20. JigoroA31

165
    1
    18

ลืม ครับ ลืม เจงๆ อะไรหว่า ล้อเล่นครับ ยังไงก่อนวันไปเตือนผมอีกทีนะครับ ผมขี้ลืม
    ว่าแต่ เราจะ มีตติ้งกันเมื่อไหร่หล่ะเนี๋ย

21. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    คือ ผม ทำงาน แถวบางนา เลิก 3 ทุ่ม อ่ะ

วันศุกร์ นี้ ดึกๆ ก้อได้นะ อิ อิ

เอาเป็น เรียบด่วนมั้ย มีปั๊ม ปตท ตรงเรียบทางด่วน รามอินทรา อาจณรง
    เลยทางเข้า ลาดพร้าว ซอย 71 ไป นิดเดียว ก่อนถึง Lotus

เอาป่าวววว มีทางด่วนมากันง่ายๆ แถมปั๊มกว้างๆ

22. sarawutone

1,355
    9
    0
  23. JAZZza

2,393
    18
    0
    ช่ายคับ ศุกร์สิ้นเดือนเ เงินเดือนออก รถติดกระจาย :D

24. JAZZza

2,393
    18
    0
    :D:D:D

25. JAZZza

2,393
    18
    0
    ผมไปได้คับ :D

26. JAZZza

2,393
    18
    0
    ต้องการเบ้าโช้คคู่หน้า ball joint ด่วน ๆ คับ ใครมีบอก 0813366155

27. monstercolt

381
    2
    18

คราวหน้าถ้าได้กดคันเร่ง แนะนำให้ยิง nos ด้วยเลยนะครับคุณป๊อด :D:D:D

28. JAZZza

2,393
    18
    0
  29. doraemone

doraemone New Member Member

320
    1
    0
    ศุกร์ดึกๆ พอลุ้น ... มีงานที่ลาดพร้าว 80 เลิกประมาณ 4 ทุ่ม

ถ้ายังไงแน่นอนแล้ว ... แจ้งข่าวด้วยนะคับ ... อิอิ เดี๋ยวไปแจม

30. JAZZza

2,393
    18
    0
    วันนี้เงียบจังคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้