สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    คันดำๆนั่น เค้าเป็นแอสติคับคุณ1....:D:D

2. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    สงสัย ลงหนังสือพระ....อ่ะ อิอิ:p:p

3. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ใครจะเอาติ๊กเกอร์บ้างอ่ะคับ...จะได้ไปตัดพร้อมกันทีเดียวเลย

4. podcolt

podcolt New Member Member

885
    1
    0
    รถสีขาวใช่ป่ะ

5. podcolt

885
    1
    0
    รับทราบครับ รบกวนพี่น้องทุกท่านช่วยกันหาสมาชิกCOLTและASTIเพิ่มด้วยเด้อ:D ปล แจ๊สแข่งงานฮันกุ๊กเข้าที่เท่าไหร่อ่ะ:D

6. ไปเปนแบบ Portrait เฉยๆ ก๊าบบบบ แหมๆๆๆ เล่นกานใหญ่เลย เอิ๊กกก

7. เจอ Colt สีแดงจอดอยู่ตรงทางด่วนลาดพร้าวทุกวันเลยอะค่ะ

มะเช้าก็เจอ Asti สีน้ำเงินๆ เขียวๆ ไงก็มะรุ บอกมะถูกค่ะ หรือที่เค้าเรียกสีฟ้าน้ำทะเลป่ะ สวยดีๆ

8. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    จบที่ 6 อ่ะ ตกโพเดียมไปนิดเดียว :cry:

9. JAZZza

2,393
    18
    0
    ออยเอาโช๊คพี่ไหมอ่ะ พอดีชุดนี้เซ็ทไว้วิ่งจิม แต่ตอนนี้อยากเปลี่ยนไปวิ่งเซอร์กิตอ่ะ

10. Colt Power

Colt Power New Member Member

451
    5
    0

ไม่อยู่แล้ว ไม่มีเหลือแล้วอ่ะ :):):):)

11. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    อยู่กันเพียบเลย...คึกคักๆ

12. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    หายกันหมดเลย...ท่าจะเป็นที่ server นะเนี่ย..เพราะแอบเห็น ตาช้าง กะ ตาแจ๊ส ออนฯอยู่อ่ะ งง

13. โช้คพี่แจ๊ส โช้คไรอ่าคะ แล้วมันเปนยังไงมั่งอ่ะคะ

แข็งๆ หนึบๆ หยุ่นๆ หรือว่ายังไงอะคะ

ออยอยากได้แบบว่า วิ่งเร็วๆ แล้วมานมะโยนอ่าค่ะ

14. จบกันๆๆๆๆๆๆ :cry::cry:

15. JAZZza

2,393
    18
    0
    แข็งแน่นอนสำหรับขับใช้งาน แต่มันนิ่มไปนิดสำหรับเซอร์กิตอ่ะ
    ของยังอยู่ในรถลองได้นะน้อง ถ้าถูกใจจองไว้ก่อนก้อได้ เพราะว่าพี่ยังไม่มีตังไปเอาชุดใหม่หรอก 555+

16. กำ งั้นเด๋วไปลองนั่งก่อนค่ะ อิอิ :D

17. JAZZza

2,393
    18
    0
    ตาท๊อปเปลี่ยนรูปส่วนตัวเป็นรูปรถพี่แก้ว 555+

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 9 เมษายน 2008
  18. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    555+ กะแล้วว่าต้องมีคนสับสนอ่ะคับ

นั่นอ่ะ..(รถในภาพซ้ายมือ) รถผมเองคับแจ๊ส...อิอิอิโดนไปหนึ่ง
    :D:D

19. podcolt

885
    1
    0
    แจ๊สคับกำลังมีความรักปะคับ รถพี่แก้วผากระโปรงขาวจ้า:D

20. podcolt

885
    1
    0
    ว้าวว้าวว้าวว้าวว้าวว้าว เจอกันจนใด้:D

21. podcolt

885
    1
    0
    หลงรักน้องจ๊อยเหรอเด๋วจาฟ้องคนนี้:D เง้อโหลดม่ายติดอ่ะ:confused:

22. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    วิ้ววิ้ววิ้ววววววว เจอกันอีกแล้ว...ตาป๊อดนี่สายตาดีแฮะ

น่าจับไปเล่น Photo Hunt อ่ะ อิอิ:D:D

23. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    เล่นแระ..(เล่นของสูงนะเนี่ย...เราอ่ะ)

เดี๋ยวปั๊ดเหนี่ยวเลย...ใครริอาจจะนอกใจเล่า..

โดนเขกกะบาลไปทีเรย...555+ (ขำไม่ออก):confused::confused:

24. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ตอนนี้ของไปเกือบหมดบ้านแระ อิอิ...(ตั้งแต่ขายเบาะคู่หน้าไปนี่..บ้านโล่งเลย)

เหลือกะจุกกะจิก นิดหน่อย... เดี๋ยวก็เตรียมหาของใส่รถแระค๊าบ...

น้องจ๊อย..ท่าจะโดนอย่างแรก(ของบัญชี)ล่ะมั้ง..อิอิ

25. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    เหลือเราคนเดียวอีกแร้ว...ไปอาบ...อ...น...ดีก่า..

(อย่าคิดมากนะ..เค้าแค่ไป อาบ น้ำ นอน อ่ะ..อิอิ)

26. KuNcHiAnG_R@NGER

KuNcHiAnG_R@NGER New Member Member

26
    0
    0
    NOVICE ASTI

:D:D:D:D:D IIIII มาแอบดู.....คับ IIIII :D:D:D:D:D

27. monstercolt

monstercolt Member Member

381
    2
    18
    หลังสงกรานต์วันไหน บอกล่วงหน้านะครับ... พี่น้อง เหอะๆๆ

28. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    สงสัย จะชอบอะไรที่มันแข็งๆ ชอบซิ่งๆเร็วๆ และไม่แตกง่าย แนะนำของคุณแจ๊สเลยครับน้อง อิอิอิอย่าคิดลึก:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D: หมายถึงโช้คอะครับ :p:p:p:p:p:p:p:p:p

29. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    เอางั้นเลยอิอิอิอิ

30. JAZZza

2,393
    18
    0
    ตอบถูกก้อไม่ขำจิคับ งิงิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้