สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. podcolt

podcolt New Member Member

885
    1
    0
    แหม๋แจ๊สก็ชอบดันเหมือนกันนิ:D

2. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    มีครับ ใช้แล้วไม่ดับคับ

3. KuNcHiAnG_R@NGER

KuNcHiAnG_R@NGER New Member Member

26
    0
    0
    NOVICE ASTI

:D:D:D:D:D IIIII ASTI..........จู้!จู้! IIIII :D:D:D:D:D

4. sarawutone

1,355
    9
    0
    เซ็งเลย หาล้อใส่ม่ายด้ายเลย

5. KuNcHiAnG_R@NGER

KuNcHiAnG_R@NGER New Member Member

26
    0
    0
    NOVICE ASTI

:D:D:D:D:D IIIII ดับ หรือ ม่าดับ เกิดจากไรอ่ะคับ แว้วจะรู้ได้ไงอ่ะ IIIII :D:D:D:D:D

6. sarawutone

1,355
    9
    0
    ลองใส่ดูครับ ต้องใช้รุ่นที่ปรับได้นะครับ ปรับสปริงให้แข็ง ไม่ดับแน่นอน

7. KuNcHiAnG_R@NGER

26
    0
    0
    NOVICE ASTI

:D:D:D:D:D IIIII ขอบคุงคับ IIIII :D:D:D:D:D

8. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0
    วันนี้แอบเห็นรถคุณช้างที่เซ็นทรัลบางนา อิอิจ๋วยๆ

9. /3o/3

551
    0
    0
    ไปเดินมอเตอร์โชว์ไม่เจอคุณแจ๊สกับคุณท๊อปเลย เจอแต่สาวๆ อิอิ โดยเฉพาะซังยอง แจ่มมากมาย อิอิ

10. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    อยากกินอาไรเป็นพิเศษอ่ะป่าว อิ อิ อิ :D:D:D:D

อีตา บ๊อบ มาไม่บอก ได้คุยกัน
    แหม ! แอบเอารถมาจอดเซ็นบางนา อ่ะดิ

อยากไปมาก มอร์เตอร์โชว์
    ยังไม่ได้ไปซักวันเลยเนี่ย !

11. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    ไม่เป็นไรค๊าบ...

โทษทีนะคับ...เลยไม่ได้เทคแคร์เลย
    :)

12. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    อีกแค่ 2 วันเองนะคับ...สำหรับใครที่ยังไม่ได้ไปชมงาน Bangkok International Motor Show 2008
    รีบหาโอกาสไปกันนะคับ...ปีนี้มีไรที่เกี่ยวกะสิ่งแวดล้อมค่อนข้างเยอะเลย...(ประมาณว่ารองรับอนาคตเลยว่างั้น)

เอาเป็นว่าเจอผมได้ที่งานนะคับ...

13. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    คุณ1 อย่าลืม(หม้อ)ลมเบรคชั้นครึ่งของน้องผมนะ...

เจอกันพรุ่งนี้คับ..เดี๋ยวโทรไปหา..อิอิ

ปล. มีไรเด็ดๆอีกอ่ะ...(จิงๆอยากได้หัวเกียร์แรลลี่อาร์ต ของแท้อ่ะนะ ไม่ทันซะแระ ใส่ของเทียมมันหลวมอ่ะ) หุหุ

14. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ทำงานต่อล่ะค๊าบ..พี่น้อง แระเจอกัน

15. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    คุณแจ๊ส กะ เจ้าก้องจะไปงาน Hankook พรุ่งนี้แล้ว...ยังไงก็เตรียมตัวให้พร้อมนะค๊าบ..

โชคดีคับ..หวังว่าได้รางวัลติดไม้ติดมือกันมานะ....
    สู้...สู้

16. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ไม่ค่อยได้เข้ามา ขอซะหน่อย...พี่บี หายไปไหนอ่ะ..งานเยอะแหง๋

หรือเตรียมตัวชุดหย่ายยยย หว่า หุหุ แอบดูน้องๆอยู่แน่เลย อิอิ

แต่รถพี่เค้าสุดอยู่แร้ว...ไม่มีใครเทียบ (แซวซะหน่อย เห็นเงียบๆ)

17. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ตาป๊อด...ไปเอาใบขับขี้..เอ๊ย..ขับขี่ยังคับ

ผมไปที่ไบเทค ทุกวัน เจอพี่ตำฯ นั่งทำภารกิจ(ส่องความเร็ว) ได้ทุกวี่วัน

เฮ้อ...ทางด่วนเค้ามีไว้ให้ขับกันเร็วๆ แต่พี่ไทยให้แค่ร้อยยี่ อย่างงี๊เค้าเรียกว่าด่วนยังไงหว่า..

หุหุ...แอบเคืองแทนตาป๊อด..เอ๊า..ยังไงก็อย่าลืมไปเอาใบนักซิ่งล่ะค๊าบ....

18. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ตกลงชาว Club4G เค้าว่าไงกันอ่ะคับ...ผมจะได้เอาเจ้า Cyber ไป

19. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ยังไงโทรบอกหรือส่งข่าวนะค๊าบ..พี่น้อง

อ้าว..พี่บีเข้ามาพอดีเลย...อิอิ หวัดดีคับพี่

20. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    หลังงานนัดรวมกันดีมั๊ยเนี่ย...ช่วงนี้ไม่ค่อนเห็นเพื่อนๆเลย..

ก่อนคุณปั๊ปกลับเหนือด้วย...เอาแบบทิ้งทวน เหอะ เหอะ

21. monstercolt

monstercolt Member Member

381
    2
    18
    คุณแจ๊ส กับ น้องก้อง ถ้าพี่เสร็จงานเร็ว จะเข้าไปเชียร์นะครับ แล้วมันแข่งกี่วันอ่ะ

22. monstercolt

monstercolt Member Member

381
    2
    18
    นัดเจอกันวันไหนอ่ะครับ ก่อนกลับขึ้นดอย ....เน้อ....

23. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    มาเลย ๆ มาให้กำลังใจกันหน่อย วันเสาร์ซ้อม วันอาทิตย์แข่งคับ :D

24. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    ขอบคุณก๊าบ

25. /3o/3

551
    0
    0

อยากกินสเวนเซ่นที่เซ็นทรัลบางนา อิอิ
    ผมว่าจะโทรไปขอเบอร์จากเพื่อนๆแล้ว
    แต่แบตหมดตั้งมาถึงครับคุณช้างซวยจิงๆ
    ว่าจะไปทิ้งโน๊ตไว้แล้ว อิอิ เลยไม่ได้เจอคุณช้างเลย
    แอบเอารถไปจอดถูกต้องครับขี้เกียดไปวนหาที่นั่น 55
    ไปแล้วอย่าลืมแวะไปดูซังยองนะคุณช้าง อิอิ

26. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    อยากไปอ่ะคับแจ๊ส...ก้อง

ออกค่าน้ำมันให้หน่อยจิ...หุหุ

ยังไงก็ขอให้ได้ยืนแป้นนะคับ....
    :D:D:D:D

27. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ข่าวด่วนนะคับ...

มีข่าวมาแจ้งให้ทราบคับ...คือว่าหลังสงกรานต์นี้ เพื่อนๆว่างกันป่าวเอ่ย..

พอดีจะนัดถ่ายรูปลงนิตยสารฯแล้วนะคับ..(คุณปั๊ปกลับวันไหนอ่ะ??)

จะวันธรรมดาก็ได้ หรือเสาร์อาทิตย์ก็ดีนะค๊าบ....พี่ๆเค้าไฟเขียวให้ทางกลุ่มพวกเราแล้วล่ะ...

ปล.ฝากแจ้งข่าวไปยังเพื่อนใหม่ๆด้วยนะคับ..และก็คุณพีท Lancer สีดำๆด้วยนะ

28. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    พี่น้อง Colt & Asti โปรดทราบ...

เตรียมตัว และ เตรียมรถ(คันเก่ง) ของพวกคุณให้พร้อมนะคับ..เพราะเราจะ...........อิอิ........หุหุ

อยากรู้โทรมาหาผมแระกัน.....คับป่าวหรอก จะนัดถ่ายรูปอ่ะ แค่เนี้ยะแหละ กลัวไม่ตื่นเต้น

พวกนี้ต้องปลุกใจกันหน่อย...(โดยเฉพาะ ตาป๊อด เห็นบอกช่วงนี้ต้องปลุกอยู่นาน...คริคริ)ล้อเล่นค๊าบ

29. /3o/3

551
    0
    0

โอ้โหข่าวดีจริงๆ รถกำลังเน่าได้ที่เลย สิวเต็มหลังคาเลย :Dห้าๆห้าๆ

30. Colt Power

Colt Power New Member Member

451
    5
    0
    กำ รถ ยังไม่พร้อมคร๊าบบบบบ
    หน้า โด่งเป็นวาเลยอ่ะ
    งานยังเก็บยไม่เรียบร้อยเลยอ่ะ

เกงอ เมื่อไหร่อ่ะ หลังสงกราน เหลอ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้