สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    เสป็คนี้หายากมากคับ :sad:

2. ไปช้า อดกิน วุ้นมะพร้าวเยย :cry::cry:

3. JAZZza

2,393
    18
    0
    ตาท๊อปเจอกันวันที่ 29 ที่ไบเทคนะคับ อิอิ

4. yomyam

yomyam New Member Member

228
    3
    0
    โอ้ววว รูปสวยมากมายเลยจ้าๆๆ เสียดายอดไป:cry::cry:
    คิดถึง เพื่อนๆๆพี่ๆๆชาว Colt & Asti ทุกคน จังเลยๆๆ :cry::cry:

5. podcolt

podcolt New Member Member

885
    1
    0
    ไม่เห็นชวนเค้าบ้างเลย:(

6. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    ปั๊บขายเลย รถปั๊บ ตรงตามสเปค ขายแล้วมาซื้อรถพี่ต่อนะ :D:D

มากันเยอะจิงๆ เสียดายติดธุระต้องกลับก่อน ครั้งหน้าจะอยู่ด้วยทั้งวันครับ
    อาจสอนไรไม่ได้มากเพราะเวลาจำกัดนะ ครั้งหน้าเต็มที่ครับ

วุ้นมะพร้าวอร่อยมากครับ1 แล้วจะโทรหานะครับ ยังไม่ได้จ่ายเงินเลยค่า สวิทกระจกไฟฟ้า:D

7. dnc047

dnc047 New Member Member

35
    0
    0
    ...

ถามอีกแล้วครับ มาแล้วถามอย่างเดียว
    ใช้ โช็คไรดีครับ
    เอาไว้สำหรับขับเล่น นานๆ อาจเอาไปแข่งจิมครับ

8. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    ขอบคุณครับพี่บี

9. sarawutone

1,355
    9
    0
    มีสเกิร์ตข้างมา 1 คู่เอามั๊ย

10. sarawutone

1,355
    9
    0
    ตาเพียว มาแอบดูอาราย

11. +-+-+- puRe -+-+-+

+-+-+- puRe -+-+-+ New Member Member

1,036
    15
    0
    นู๋ต้องสักเก้ายอดก่อนอ่าก้าบ งั้น มานจะต่อมะได้
    จารนู๋ เค้าไม่สักเองแล้วอ่ะ เค้าให้ลูกศิษสักแล้วเค้าเอาของลง
    ถ้าจะสักจิงๆ เดี๋ยวพาไปสักกะอาจาร ของ จารนู๋ อีกที ไม่รู้ซี้ม่องเท่งไปยัง
    เคยไปสักนานแล้ว สมัยค่าครู 99 บาท จนตอนนี้ ราคาพุ่งก่าน้ำมันอีก งิงิ

ปล ดีใจครับที่เห็นพี่ๆทุกคนมากัน สนุกมากๆครับ
    ก้องว่าจะวิ่งอีกครับ มีใครสนใจป่าว ซักปลายๆ เมษาก่อนงาน BF อ่าครับ
    ใครสนใจก็บอกมาเลยครับ จะได้ไปจอง เหมือนเดิมครับ
    อาจารก็คนเดิม
    พี่บีคงว่างนะครับ จะได้สอนก้องเบรคอ่ะครับ ตอนนี้ก้องว่าง ก็หมุนๆๆ อยู่หน้าคอนโดนี่แหละ
    มันโคตรเหอๆๆๆๆ

12. +-+-+- puRe -+-+-+

+-+-+- puRe -+-+-+ New Member Member

1,036
    15
    0
    ก้องอ่ะพี่ ขี้เกียจเปลี่ยนชื่อ มานช้าเจงๆๆๆ

13. +-+-+- puRe -+-+-+

1,036
    15
    0
    ขอบคุนครับพี่บี

ปลายๆ เมษาเจอกานงับ

14. podcolt

885
    1
    0
  15. JAZZza

2,393
    18
    0
    ohlins or cusco only

16. dnc047

dnc047 New Member Member

35
    0
    0
    ...

ราคาเท่าไหร่ครับ

17. CoLt_SaNoVa

CoLt_SaNoVa New Member Member

285
    1
    0
    อยู่อุบลแว้ว งิงิ

18. sarawutone

1,355
    9
    0
    อิอิอิอิอิอิอิแอบไปหาครายยยยหว่าาา

19. sarawutone

1,355
    9
    0
    โทรมา 0846934472

20. CoLt_SaNoVa

CoLt_SaNoVa New Member Member

285
    1
    0
    ไปเอาโว มาแปลงร่างงับ

21. podcolt

885
    1
    0
    เอาปายก๊อปก่อนจิ:D

22. podcolt

885
    1
    0
    คิดถึงเหมือนกัน:Dเมื่อไหล่กลับล่ะเก่ง:D

23. sarawutone

1,355
    9
    0
    ตาแจ๊สสสแอบขายล้อ BUDDY CLUB ก็ม่ายบอก อยากด้ายยยยอุอุอุอุอุอุอุอุอุ

24. JAZZza

2,393
    18
    0
    ช้างจองไว้แร้วค๊าบ อิอิ :p

25. sarawutone

1,355
    9
    0
    ก็ต้องยอมให้เค้าปายยยยยยยยย

26. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    อรุณสวัสดิ์ตอนเช้าจร้าทุกคน...

พอดีเอางานเข้ามาส่งช่วงเช้าที่บริษัทฯอ่ะ...เห็นคอมฯมันว่างเลย

เข้ามาปั่น...กลัวจะลืม 555+ นี่ล่อกัน 130 หน้าแร้ว..กลับมาอีกทีถ้าไม่เข้ามาอัพฯ

สงสัยเราจะหลังเขาซะแร้ว..หุหุ
    (พี่บีไปงาน โม -เตอร์-ชอ มายังอ่ะคับ..ปีนี้มีไรเด็ดๆแฝงอยู่นะ)

ใครอยากรู้ต้องเข้ามาดู อิอิ

เพื่อนๆจ๋า..ฝากบัตรให้เจ้าเก่งด้วยนะคับ วันนั้นเค้าไม่ได้มาอ่ะ..

คุณ1..คุณปั๊ปมาเอาปลาหมึกไปยัง ระวังกลิ่นจะออกนะ หุหุ หลายวันแระ

คิดถึงพี่น้อง Colt & Asti ทุกคนนะค๊าบ..ช่วงนี้ห่างหายไป ก็อย่าลืมป๋มล่ะ 555+

ปล. เอารูปมาให้ชม จะได้ไม่ลืมเรา :D

27. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    อยากได้ Ball Joint อยากได้ Ball Joint (ราคาถูก) นี่ประกาศซื้อเลยนะนี่ มิใช่ประกาศขาย 555+ 2000 ก็สู้วะ หึ

28. sarawutone

1,355
    9
    0
    ไม่เป็นไรครับพี่ ขอแลกกับ โช๊คCUSCO ชุดนึงแล้วกันครับ

29. sarawutone

1,355
    9
    0
    มันเอาเร็ว จิงจิงเลย

30. sarawutone

1,355
    9
    0
    เดี๋ยวไปดูมาให้เด้อ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้