สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. podcolt

podcolt New Member Member

885
    1
    0
    ผมอยู่ตั้งแต่11โมงอ่ะโครตปวดหลังเลยแต่ก็คู้มน้า ไอ้ ดีจันมันขับโหดดี :eek::eek:

2. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    ดูด้วย

โค ตา ละ หล่อ แน่ แน่ เลย

3. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    เด๋วเอารูป เต็ด มายั่วน้ำลาย ดีก่า :D
    ไม่ต้องแย่งกันนะ น่าจะมี2ลูก Cusco ด้วย :D

4. คิดถึงพวกพี่ๆ จิงๆ นะ :eek:

5. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    ใส่กับเกียร์ 92 เดิม ๆ ในรถผมได้ป่าวคับพี่บี

6. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    ใส่ได้กับ 91 92 93 และโว 1-3 :D

7. +-+-+- puRe -+-+-+

+-+-+- puRe -+-+-+ New Member Member

1,036
    15
    0
    เสารนี้เจอกันที่เยส ชัวนะครับ จะได้ยังไม่ได้เอารถไปทำงับ

ว่าแต่มีใครติดต่อยังหง่า หรือว่าให้ก้องไปติดต่อ ยังไงรบกวนบอกจำนวนคันด้วยเน้อ

HBD นู๋ออย + เพ่ท็อบ ล่วงหน้าเน้อ อย่าลืมไปนะก้าบ งิงิ

ก้องครับ หุหุ

8. +-+-+- puRe -+-+-+

+-+-+- puRe -+-+-+ New Member Member

1,036
    15
    0
    หง่ะ งิงิ
    อุตส่าดีจายๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

9. Super Colt

2,980
    11
    0
    ตกลงเสาร์นี้เอาไงคับ ขอคอนเฟริมภายในพรุ่งนี้ได้ไหม ถ้า ไม่ว่างก็เลื่อนไปก่อน พี่จะได้ไปทำธุระอย่างอื่นอ่ะครับ

แต่ถ้าโอเคกัน พี่ก็ไปให้เหมือนเดิม :D

10. dnc047

dnc047 New Member Member

35
    0
    0
    ...

Colt ใส่ดิสเบรคหลัง จะดีมั้ยครับ
    แล้วใช้ของอะไรดีครับ แล้วใช้โชคอะไรได้มั่งครับ
    อีกอย่าง ดุมล้อใช้เป็น 100 หรือว่า 114 ดีครับ
    ขอบคุณครับ

11. monstercolt

monstercolt Member Member

381
    2
    18
    เสาร์นี้ (22) ผมไปครับ Confirm... \o/

12. JAZZza

2,393
    18
    0
    ไปคับ เฟิร์มด้วยคน

13. JAZZza

2,393
    18
    0
    HBD ตาท๊อปกับนู๋ออยค๊าบ

14. JAZZza

2,393
    18
    0
    เอารูปมาให้ดูตามสัญญาค๊าบ :D

15. podcolt

885
    1
    0
    ผมไปด้วย ปั๊ปอยู่ถึงกี่โมงอ่ะ จะรีบไปหาแฟนใช่ไหมล่ะ ออก5โมงทันป่าว:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 19 มีนาคม 2008
  16. podcolt

885
    1
    0
    เฮ้ยก็ถังแก๊สนี่แหล่ะค้ำหลัง :D

17. ขอบคุณกั๊บ :eek::eek:

18. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    ขอบคุณคับแจ๊ส...แอบเห็นภายในแล้ว โหดดีคับ..รองบเอา Asti ไปตีโรลฯกะเค้ามั่ง..

19. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ซะงั้น...!!! คิดได้เนอะไอ้เรื่องแนวๆนิ ชอบ อิอิ :D

20. Cyber-Asti

1,682
    4
    0

เจอกันกี่โมงอ่ะพี่...ที่เยสฯ เลยใช่ป่าวคับ

ผมไปด้วยละกันคับ..ขอเป็นผู้ติดตามขอบ(....)ละกัน หุหุ

21. Super Colt

2,980
    11
    0
    งามมากน้อง แต่ไม่เหมือนของพี่เลย ขอพี่เสาหนามันชิดแอร์มากกว่านี้อีก แล้วคานหน้าดูทรงแปลกๆ เด๋วเสาร์นี้ดูให้ อิอิ

ปล. สิ่งที่ต้องการเสาร์นี้นะ
    น้ำแดงเฮลบลูบอย น้ำแข็ง
    กระดาษ A4 เยอะๆหน่อย ปากกา
    กล่องอะไรก็ได้ ขอเป็นใบเล็กๆ เท่าฝ่ามือ แบบใสมองเห็นข้างในได้ ใส่น้ำได้
    ขนม ขบเคี้ยว ถ้าอยากกินกัน

ต้องการเท่านี้ครับ พี่ไม่เอารถไปนะ ไปแนะนำให้อย่างเดียว :D

เริ่ม แปดโมงครึ่ง:D

22. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ขอบคุณคับก้อง....(ทำไมใช้ Login ของเพียวอ่ะ)

23. Cyber-Asti

1,682
    4
    0

พี่บี...เอาเต้าหู้ด้วยป่าวคับ อิอิ :D

เอาไง..เอากัน มาเอากันวันเกิดฉัน มันส์ไม่มันส์เดี๋ยวก็รู้ อิอิ (เป็นกลอนเลย)

ตามไปแระกันนะคับพี่ ขอไปทำบุญก่อน
    :D:D

24. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ดิสหลัง...ต้องถามก่อนคับว่าจะนำไปใช้อะไรอ่ะคับ..

รถผมใช้ดรัมหลัง กะเครื่องเดิมๆ ก็เพียงพอคับ(อันนี้พูดถึงใช้งานประจำวันนะคับ)

เปลี่ยนผ้าเบรคเกรดดีขึ้น ก็โอฯแล้วคับ

แต่ถ้ารถคุณวางเครื่องมา คงต้องเปลี่ยนทั้ง หน้า-หลังเลยล่ะ ผมว่า

ลองดูนะคับ...จะได้ไม่สิ้นเปลืองเงินในกะเป๋าด้วย อิอิ
    :D:D

25. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    เสาร์นี้...คนมาที่เยสฯน่าจะเยอะ

รอชม...รอเจอละกันคับ

26. podcolt

885
    1
    0
    :sad::D

27. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    เข้ามาเฝ้าบอร์ดช่วงบ่ายแก่ๆ....เพื่อนๆที่ไปวันเสาร์อย่าลืมเอา ปล. ของพี่บีไปนะคับ

อิอิแบ่งๆกันไปละกัน....A4 กะปากกาเดี๋ยวจัดไปให้คับ

28. วันเกิดนู๋ เลี้ยงข้าวนู๋ด้วยน๊า :D:D:eek::eek::eek:

29. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ชมอีกรอบ.... :cool:

สวยอ่ะ เมื่อไหร่จะเนียนแบบนี้หว่า...เรา

30. JAZZza

2,393
    18
    0
    ผมจัดน้ำแดง น้ำแข็ง กระดาษเอ4 ปากกา แร้วกันนะค๊าบ :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้