สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    เด๋วหนามหน้า นู๋ถ่ายให้ละกัน อิอิ :D

1. วันอาทิตย์ แต่ไม่ดึกได้มั๊ยอ่าคะ นู๋เปนเด็กอนามัย ต้องนอนเร็วๆ คริๆ :eek:

แต่ถ้าเป็นวันเสาร์ช่วงค่ำๆ ก็ได้นะคะ ดีเลยแหละค่ะ :p

2. กรี๊ดดดดดดด จะออกมาเป็นแบบไหนนี่ :eek: :eek:

3. ง่ะ 93T ราคาเท่าที่นู๋ซื้อมาเลยอะ :cry: :cry:

4. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    คนขี่หนักครับ ทำ1500 ยิ่งวิ่งไม่ออกแน่ๆเลย :D

อ้างถึง:
    กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ JAZZza อ่านกระทู้
    ไม่ทำ 1500 แล้วเหรอพี่

ขอบอกว่ารุ่น 1500 ในรายการ SuperClub อ่ะคับ...มือเต็ง1เยอะอยู่น๊ะคับ...

พวกเค้าพร้อมจะพลีชีพทุกเมื่อเลย...ยังไงลองดูกันก่อนนะคับ..

พี่บีจะยกเครื่องออก วาง 93ผูกโบ..ผมว่าก็น่าจะหวดกะ ตระกูล K กะ B น่าจะพอฟัดไหวนะพี่

แต่จะเสียเปรียบช่วงทางโค้งป่าวคับ...ต้องลองดูนะคับ...แต่ถ้าลงรุ่น 1500-1600

สำหรับพี่บี...ผมว่ามีอันดับแน่นอนคับ...สู้ๆนะคับ

ผูกโบ แล้วต้องย้ายรุ่นครับ ไปอยู่Over2000 ไปวิ่งกะโบทั้งหลายนะ :D

5. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    งั้นผมวาง 63T ไปวิ่งกับพี่บีดีก่า อิอิ

6. JAZZza

2,393
    18
    0
    ถ่ายให้พี่ด้วยเน้อ :p

7. JAZZza

2,393
    18
    0
    ตอนนี้เอาโรลบาร์วางลงไปในรถเรียบร้อยแล้ว อย่างโหดเลย แต่ยังไม่ได้ยึดกับพื้นรถ เดี๋ยววันจันทร์ลงรูปให้ดู

8. JAZZza

2,393
    18
    0
    รูมิ๊กเซอร์มันเล็กเกิ๊น มันก้อเลยวิ่งไม่ออกจิ :sad:

9. ได้ๆๆๆๆ ค่ะ เด๋วเก็บรูปละห้าบาท 555+ :D

อ่ะ ล้อเล่น :eek::eek:

ถ้าได้ไปเชียร์ เด๋วถ่ายให้ทุกคนเลยก๊าบบบบบ แต่ไม่รับประกันว่ารูปมานจะสวยนะคะ อิอิ

10. ว้าวๆๆๆๆๆๆ อยากเห็นจัง หล่อกันใหญ่แร้วววววววววววว

มีแต่รถนู๋ที่กำลังพยายามจะสวย :eek::eek:

11. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    ลงรูปแล้วต้องเข้ามาอยู่ด้วยนะ เดี๋ยวจะเข้าไปหาที่อู่พี่ตั้ม

12. sarawutone

1,355
    9
    0
    ถ้าวันอาทิตย์ว่างเราก็ไปนั่งกินข้าวกันร้านเดิมมั๊ย แล้วคุยกัน
    ถ้าวันเสาร์ ออยจะได้ไป เที่ยวต่อ จิงมั๊ยน้องอิอิอิอิ

13. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    สวยคับ....ยินดีที่ได้รู้จักนะคับ

เมื่อก่อนเห็นเป็นสีขาวนิ.....ตอนนี้ส้มทั้งกลุ่มเลยเหรอ...หุหุ
    :D:D

14. sarawutone

1,355
    9
    0
    เออ น่าลอง จับหน้าFTO ใส่รถเจ้าออยดีมั๊ยเนี่ย

15. sarawutone

1,355
    9
    0
    คุณท็อปวันนี้ว่างเหรอ อิอิอิอิอิอิ เข้าบอร์ดเช้าจัง

16. เวนกำ น้องปุ๊กลุ๊กนู๋ จะกลายเป็นรถทดลองแต่งซะแร้วววว

17. บ้านมันไกล (บ้านนอกอ่ะค่ะ) เลยขี้เกียจขับออกมาหลายวัน :D :eek: :eek:

ไหนๆ วันเสาร์ก็จะออกแระ ก็ออกทีเดียวเลย อิอิ

18. sarawutone

1,355
    9
    0
    ของได้มาครบและ ขาดแต่ล้ออย่างเดียว

19. โห เหมือนเปลี่ยนรถใหม่เลยนะพี่

อะไรไม่ใช้ ที่ถอดๆ ออกไม่ได้ใส่ ก็ให้น้องมันบ้างก็ได้นะคะ ฮ่าๆๆๆๆ :eek::eek:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 14 มีนาคม 2008
  20. Colt Power

Colt Power New Member Member

451
    5
    0
    ตาหนึ่ง นี่ เค้าขั้น เทพ เลยะครับเนี่ย !

โอ้ววววววววว !

เดี๋ยวนี้ พี่น้องเราทุกคัน พัฒนาไปไกลเลยนะครับ
    สวย หล่อ ทุกคันเลยครับ

21. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    อ๋อ...วันนี้ตื่นสายคับ..ที่เข้าไปโพสต์น่ะ ยังอยู่บ้านอยู่เยย...อิอิ

คุณ1 พัฒนาเข้าขั้นเทพฯแล้วนะนี่...อยากเห็นตัวเป็นๆตอนเสร็จจังเลยคับ..:D:D:D

โปรเจคนี้ กะสำเร็จ(ความ...)เมื่อไหร่อ่ะ..หุหุ ยังไงๆ ก็แอบเก็บภาพมาฝากมั่งนะขอรับ

22. Cyber-Asti

1,682
    4
    0

ลองไปเลยจิออย....ไม่เกิด ก็ดับล่ะ งานนี้...

ปล..อย่าไปกลัว คนขับหน้าตาดีอยู่แร้ว....เหอะ
    เหอะ ;););)

23. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    คุณช้าง....แอบเห็นรถซุ่มอยู่อู่ Mitsu Only ที่รามอินทรา 19แน่ะ...

ซุ่มทำไรเหรอคัฟ....(เห็นเปลี่ยนกันชนหน้าแล้วด้วย
    ..):D:D:D

24. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ของดีๆทั้งน้าน....ของเก่าโยนมาทางนี้ได้นะคับ..อิอิ :D:D

แล้วจะหาล้อไรใส่อ่ะเพ่....เอาให้โหดไปเลยป่าว...

อ๋อ..ผมรู้แระ คุณ1เป็นคนใจบุญไง...(ที่ทำบุญเลี้ยงสุนัขจรจัดอ่ะ) เลยได้แต่สิ่งดีๆกลับมา

ดีแล้วคับ...เป็นตัวอย่างที่ดี แระน่ายกย่องมากๆๆๆๆๆ มีอีก บอกด้วยละกันนะคับ..

25. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    เสาร์นี้นัดเจอกันไหมคับ..พี่น้อง...

ใคร..จะเอายังไง ก็ได้นะคับ..ผมเปิดประเดนให้เลยละกัน เพราะเห็นว่า ว่างๆกันหลายคน

อยากคุยรวบยอดทีเดียวเลยคับ..
    กินข้ง กินข้าวกันประมาณนี้อ่ะ เลียบด่วนก็ได้ ...ที่ไหนก็ได้คับ..ใครอยากไปไหน เสนอมาเลยนะคับ..

จะได้เจอกันซะที

ปล. ต้องขออภัยในความกะ ทัน หัน ครั้งนี้ด้วยนะคับ....

26. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ช่วงนี้เหมือนจะคึกคัก...แต่ก็ยังเงียบๆอยู่

หรือเราเข้ามาตอกบัตรไม่ตรงกะคนอื่นๆหว่า...

27. sarawutone

1,355
    9
    0
    มีชุดเบรคEVO คู่หน้า กับ ล้อ OZ 15 " EVO3 ที่จะขายอะครับ

28. CoLt_SaNoVa

CoLt_SaNoVa New Member Member

285
    1
    0
    เอามาให้นู๋ไง

ฝัน งิงิ :D:D:D:D

29. Colt Power

Colt Power New Member Member

451
    5
    0
    ไม่ได้ ซุ่มครับ
    แถวบ้าน เรียกซ่อมครับ
    ประมาณว่า ซ่อมด่วน :D:D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้