สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    เรื่องถ่ายภาพหมู...เอ๊ย..!!! หมู่อ่ะคับ เอาเป็นกลางวันหรือกลางคืนดี

ถ้ากลางคืน ผมว่ารวมตัวง่ายก่านะ..(แต่ลำบากตากล้อง) ลองคุยๆกันดูนะคับ.ผมจะได้นัดให้เลย (ตากล้องอยู่ห้องข้างๆ)

2. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    คุณป๊อด...ทำการบ้านรอไปก่อนนะถ้าวันนี้ไม่ลืมจะโพสต์ให้นะคับ..

ส่วนมิสมอเตอร์โชว์ ผมไม่โพสต์ให้หรอก เพราะตัวเก็งเต็ง1ผมไม่ได้อ่ะ..:cry::cry:

ลองไปดูที่งาน Motor Show ละกันคับพี่น้อง...(เบอร์1...น่ารักมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก)

ปล.รถเสร็จแล้ววิ่งเท่าเดิมเลย...คุณพี่จะให้มันวิ่งเท่าไหนอ่ะ อิอิ:D:D:D

3. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    สวยไม่สวยไม่เกี่ยงจร้า..นู๋ออย..ขอให้เป็น Colt กะ Asti อ่ะ เข้ามาเลย;)

4. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ชุดใหญ่เลยนะคับ...คุณ1 ของที่เหลือไปไหนหมดอ่ะ..ยกเป็นสปอนเซอร์ให้ผมได้นะ หุหุ:confused:

5. ก็นู๋อิจฉารถคนอื่นอ่ะค่ะ :cry::cry:

6. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    Welcome back to BKK คับ..คุณปั๊ป..มาแล้วก็ทักทาย หรือโทรหาผมนะ..:)

7. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    ไม่ทำ 1500 แล้วเหรอพี่ :p

8. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ถูกหวยเหรอ...เพ่???? :confused:

9. Cyber-Asti

1,682
    4
    0

ขอบอกว่ารุ่น 1500 ในรายการ SuperClub อ่ะคับ...มือเต็ง1เยอะอยู่น๊ะคับ...:cool:

พวกเค้าพร้อมจะพลีชีพทุกเมื่อเลย...ยังไงลองดูกันก่อนนะคับ..:confused::confused:

พี่บีจะยกเครื่องออก วาง 93ผูกโบ..ผมว่าก็น่าจะหวดกะ ตระกูล K กะ B น่าจะพอฟัดไหวนะพี่

แต่จะเสียเปรียบช่วงทางโค้งป่าวคับ...ต้องลองดูนะคับ...แต่ถ้าลงรุ่น 1500-1600

สำหรับพี่บี...ผมว่ามีอันดับแน่นอนคับ...สู้ๆนะคับ

10. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    เอาน่า...ลูกเราก็ต้องรักจิ...(ลูกใคร ใครก็รักถูกป่ะคะ...)

สู้ๆ...เชื่อจิว่าพอมีทุน...จะเนรมิตรให้เป็นยังไงก็ได้...สู้ๆนะคะ สู้เพื่อ...ลูก(ปุ๊กลุ๊ก) อิอิ แค่ชื่อก็กินแล้วล่ะน้องเอ๊ย.... :eek::eek::eek:

11. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    มีแถวบ้านผมอะคุณปั๊ป แสนปลาย

12. sarawutone

1,355
    9
    0
    บอกแล้วให้ใส่กันชนหน้าเหมือนของคุณแจ๊ส ก็สวยแล้วคร้าบ

13. sarawutone

1,355
    9
    0
    สงสัยถูกหวยเนอะ ว่างๆมาเลี้ยงอาบน้ำหน่อยซิคุณปั๊ปอิอิอิอิอิอิอิ

14. sarawutone

1,355
    9
    0
    เป็นยังไงอะทำscoop จะได้เตรียมตัวก่อน
    เอารูปมายั่วกิเลสเจ้าออย

15. JAZZza

2,393
    18
    0
    ถูกหวยแน่ ๆ เลย :p

16. JAZZza

2,393
    18
    0
    กันชนหน้าเท่าไรอ่ะคับคุณหนึ่ง

17. sarawutone

1,355
    9
    0
    เอาเก็บไว้เป็นอะไหล่อะคุณแจ๊สเดี๋ยวลอ๊อตหน้ามา ดทรบอกคนแรกเลย

18. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0
    ของเข้าอีกแล้วกิเลสทั้งนั้นอิจฉาจัง อิอิ

19. แอบน้ำลายไหลกะหาง :eek::eek:

ส่วนหน้าก็ออยยังไม่รู้ตัวเองเลยอ่าว่าจะทำแบบไหนดี ขอคิดก่องนะคะ

ตอนนี้อยากได้แต่โช้คกะหาง แต่จะเอาหางก็เกรงใจพี่หนึ่งอยู่นิดๆ อิอิ :eek::eek:

20. ถ้ามีเงินนะคะ จะแปลงโฉมน้องปุ๊กลุ๊กให้คนจำไม่ได้เลยค่ะ อิอิ ตอนนี้ก็เก็บเงินต่อปายยยยย :D

21. podcolt

podcolt New Member Member

885
    1
    0
    น้ามมันอ่ะ ยังไม่ใด้เดินสายไฟแก๊สอ่ะแดกน้ำมันชิบหายเลย ปล ถ้าใส่มิกเซอร์วิ่งน้ำมันใด้140เองอ่ะ:cry:

ปล เรื่องรวมตัวถ่ายรูปเป็นวันอาทิตย์ดีป่าวคับช่วยออกความเห็นกันหน่อยคับ:D

22. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    คุณแจ๊ส...จะเอาอีกแล้วเหรอค๊าบ...บบบบบ

(เป็นไรกะกันชนอ่ะ...หรืออยากสะสม อิอิ) ล้อเล่งนะคับ...ซื้อเก็บไว้ก็ดี..หุหุ:confused::confused::confused:

23. podcolt

podcolt New Member Member

885
    1
    0
    มันก็บอกผมแบบนี้อ่ะ:confused: ฮิฮิ วันหลังไม่ขายไม่ต้องโชว์นะ:eek:

24. sarawutone

1,355
    9
    0
    รวมตัวกันหรือมิตติ้งกันก่อนมั๊ย คุยเรื่อง จะทำสกู๊ป กัน เอาเป็นวันอาทิตย์มั๊ยตอนหัวค่ำดีอะป่าว หรือใครสะดวกวันไหนก็ได้ครับ

25. sarawutone

1,355
    9
    0
    มีCOLT เครื่อง 93T ขายอยู่ใน นี้อะ สองแสนแนะ ลองดูละกัน สีเหลืองเดิม เหมือนจะใช่คันที่ลงcar per กับ พี่บีอะ

26. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ออย.....แนะให้ป่าว ทำแบบที่พี่แนะให้อ่ะ เกิดเรยยยย

ใส่หน้า FTO ไปเลยนู๋....เกิดแน่นอน....อิอิอิ:cool::cool::cool:

27. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    รูปมาแร้ว...(แต่ไม่เยอะนะ)

เอารูปมาให้ชมคับ....แต่ไม่ค่อยเยอะนะ เพราะผมไม่ค่อยได้ถ่ายคับ...

เพราะง่วนอยู่กะรถ(รถเสียคับ...ในวันเสาร์เลยไม่ได้ซ้อม) แระติดเรียนคอร์ส Track Day ด้วย เลยไม่มีเวลาถ่ายเลย...ต้องขอโทษด้วยนะคับ..

แก้ตัวสนามหน้าละกัน:cool::cool:

28. ๐"Kant *-*

๐"Kant *-* New Member Member

20
    2
    0
    ขอแจมด้วยคนครับ

asti ใส่หน้า evo คร้าบ

29. ๐"Kant *-*

๐"Kant *-* New Member Member

20
    2
    0
    ต่อๆ

asti

^
    ^
    ^
    โอวววววว สวยน๊า..........

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้