สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    โอ้โห พี่บี ฝีมือจริงจริง

2. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    มีเยอะไหม พี่อยากได้ สวิทกระจกเหมือนกันอ่ะ ตอนนี้ แม่ม กระจกฝั่งคนขับเปิดบ่ได้ :D

3. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    พี่บี...ได้ช่วงล่างใหม่แระ..

สนามหน้า ขอยืม cusco มาหย่อนในรถป๋มได้ป่าวอ่ะพี่..อิอิ

แบบว่ายืมมา Test 555

4. sarawutone

1,355
    9
    0
    เดี๋ยวแวะ เอาเข้าไปให้ครับพี่บี

5. Cyber-Asti

1,682
    4
    0

พี่บี...สวิตกระจกด้านขวาอ่ะ ผมเห็นเค้าโพสต์ขายอันละ 500 บาท ใน club 4 G อ่ะพี่

ลองหาดูนะครับ เห็นมีอยู่ 5 อันแน่ะ

6. sarawutone

1,355
    9
    0
    เอาด้วย เอาด้วยCUSCO ผ่อนได้มั๊ยครับ พี่บี เอาจิงนะครับ

7. โอว ผู้คนมากมาย

ยินดีกับพี่บี กะพี่ท๊อปด้วยนะคะ

สู้ๆ ค้าบบบบบบบบบบ หนามหน้า เอาที่ 1 เลยนะคะ

8. sarawutone

1,355
    9
    0
    ราคาเท่ากันกัผมเลยอะท๊อป

9. แต่พี่หนึ่งให้ฟรี ใช่ป่ะคะ อิอิ :D:D

นู๋อยากได้หางหลังอ่ะพี่หนึ่ง มีพี่เค้าไปเชียงกงเมื่อไม่นานมานี้ ไปสอยหาง กะลิ้นหน้า cyborg R ไปแล้วอะ

ทะไมพี่หนึ่งมะเจอออออออออออออออ แงๆๆๆ :cry::cry:

10. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ติดจาย...มันส์ อยากวิ่งอีกค๊าบ....

หนามหน้าต้องไปให้ได้.....

11. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    งั้นช่วยดันของคุณ1 ดีก่า

12. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    ใช่แร้วพี่ สุดยอดจิง ๆ

13. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    กินข้าวเที่ยงก่อนนะครับ...กินให้หย่อยๆนะเพื่อนฝูง....หุหุ

14. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    ขอบใจมากท๊อป แต่1เขาจะให้พี่ฟรีอ่ะ อิอิ :D

โช้คชุดเก่าพี่ นี่ มีแต่คนจะเอา รอก่อนครับ ขอปรับอันใหม่ให้เข้าที่ก่อน
    อ่อ อีกอย่าง ตาปั๊บเค้าจ่อคิวแรกอ่ะ

แถมรูป

15. Colt Power

Colt Power New Member Member

451
    5
    0
    ยินดีด้วย พี่ :D:D:D:D

16. dnc047

dnc047 New Member Member

35
    0
    0
    อยากได้ ค้ำโชค หน้าหลัง Colt ครับ

อยากได้ ฝากพี่ๆ ช่วยหาหน่อยครับ
    ขอบคุณครับ

17. eColt_94

eColt_94 New Member Member

17
    0
    0
    วันนี้แปลงเอาสวิสท์ กระจกของอีคาร์มาลง (แทนตัวดยกขาพลาสติกมันหัก) เบอร์นี้เลยครับ โทรบอกราคา หรือแจ้งทางเมลล์มาเลยครับ จะได้ทุบกระปุกเสียที ...ขอราคาด้วยครับ สำหรับของเหล่านี้
    หลังคา SUNROOF ใจ จริงอยากได้ MoonRoof
    สวิสกระจก (ตอนนี้ซ่อมแล้ว ซื้อเก็บเป็นอะหลั่ย)
    กล่องกลาง
    กาบตรง ประตูหลังที่มันปิด
    ด้านหลังข้างในรถ ซ้าย ขวา ตรงที่มีช่องลำโพง
    กาบบันได
    นาฬิกาใส่แอร์ออโต้
    ซุ้มพลาสติก ใต้ซุ้มล้อ หน้าขวา

โทรแจ้งเบอร์นี้ 081 735 2977 หรือ อีเมลล์ [email protected]

18. Cyber-Asti

1,682
    4
    0

พี่มุมนี้สวยโ_รตเลยอ่ะ...คาดสปอนเซอร์แล้วเท่ห์มักๆ(คุณปั๊ปได้ Hankook) ไปอีกคนแระ พี่บีได้ของ "บิด กะ โจน" เดี๋ยวผมไปขอยาง KUMHO ดีก่า...(กระซิบวิธีการเข้าไปขอหน่อยจิคับพี่...)

ตกลงโช๊คคัสโกะ ของพี่นี่คุณปั๊ปจองแล้วเหรอพี่??
    ให้ผมเอาไปเทส สภาพให้มั๊ย...อิอิ(ถ้าติดใจก็ไม่ถอดเลย)

19. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    หนามหน้า...ว่าไงดีคับพี่บี..??

ผมคงลงจนปิดฤดูกาลเลยอ่ะ...แต่ก็เสียวๆจะโดนจิ้ม..โดนเบียดเหมือนกัล

เพราะรุ่นที่ผมลง มือใหม่เพียบ...มือเก๋าๆเค้าแซงขึ้นหน้าไปกันซะหมดเลย

หนามหน้าพี่มาลง พันหกเหอะพี่...ตัวเต็ง เห็นๆอยู่ 3-4 คนอ่ะ..

แต่ก็ไม่แน่อาจมีซุ่ม......

20. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ป๊อด...อยู่ที่สนามนานป่าวคับ?? แล้วไปทำอะไรอ่ะ

มีรูปมาอัพ ให้ดูป่าวอ่ะ หนามหน้าคาด โพ เทน ซ่า ลงไปกะพี่บีเลยนะ..อิอิ

21. podcolt

podcolt New Member Member

885
    1
    0
    ไม่ทำการบ้านก็แบบนี้แหล่ะ เหนื่อยง่าย ฮิฮิ :D

22. sarawutone

1,355
    9
    0
    มีเอามั๊ยล่ะ หางหลังอะ สนใจโทรมา

23. CoLt_SaNoVa

CoLt_SaNoVa New Member Member

285
    1
    0
    มาแว้ววววว หายไปทำรถหลายวันเลย งิงิ

จิงๆ วิ่งได้แค่ สุดทางตรงแรกเองครับ ยังไม่ถึงโค้งแรกเลย อาการมะดีๆๆๆ
    แต่ลองฝืนๆ ดูครับ
    แต่ดูแล้วไม่ไหวแน่ๆๆ เดี๋ยว พี่ๆ เค้าจะมาน็อกรอบเอาเลยชิงออกดีฝ่าเหอๆๆๆ
    ปล. จิงๆ แล้วรถมันไม่ไหวอ่าก้าบหุหุ คนก็ไม่ไหว ไม่ได้ซ้อมเลยออกมาดีกว่า
    เก็บรถไว้สนามหน้า

24. CoLt_SaNoVa

285
    1
    0
    โอว้ ใครแอบถ่ายนี่ เขินๆๆ เหอๆๆๆ

25. CoLt_SaNoVa

285
    1
    0
    พี่ก็ไม่ทำมะดานะนี่ งิงิ

ปล. พี่บีขับเก่ง โคตร เหนลากรถกลับตอนคลอลิฟายมั้ง
    ยังคุยกับพี่ท็อบอยู่เลยว่า รถพี่บีเป็นไรรึป่าว
    สรุปไม่เปนไร แถมได้ที่ 4 ด้วย ว่างๆ ก็มาสอนน้องมั้งเน้อ

26. CoLt_SaNoVa

285
    1
    0
    ราคาเท่าไรนี่ :D:D

27. CoLt_SaNoVa

285
    1
    0
    จิงๆ รุ่นเราน่าจะมีคลอลิฟายนะพี่ ว่าป่าว
    อีกอย่าง พวกมืออาชีพนี่ไม่น่าจะมาเล่น U JOIN เล้ย :cry::cry::cry:

แต่ทำไงได้ พวกพี่ๆ เค้าดันเก่งเร็ว เลยยังอยู่มหาลัยอยู่เง้อ

เพ้อ ๆๆๆ บ้าบอไปแล้ว เหอๆๆๆ

ปล. ซักวันจะตามไปจิกตูดให้ดู หุหุ

ปล.2 ต่อไปจะสมัครเร็วๆ แระ ไม่ไหวแล้ว ได้ อยู่ที่สุดท้ายเลย

28. พรุ่งนี้โทรหาจ้า

29. sarawutone

1,355
    9
    0
    มีเป็นของRALLYART อะครับ หน้าหลังเลย

มีแล้วจะเอาไปทำไรอีกฟระ เด๋วเหนี่ยวเลย :mad:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้