สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    เด๋วนู๋ซื้อให้ ขวดนึง :D

1. podcolt

podcolt New Member Member

885
    1
    0
    เฮ้ยออยเปลี่ยนรูปเถอะ เป็นรูปที่นอนถ่ายที่หนามหญ้าดีกว่าน้า:sad:

2. podcolt

885
    1
    0
    แล้วไม่โทรหาเค้าบ้างล่ะตัวเอง ตาท๊อปเหรอแข่งเสร็จก็นอนหลับปุ๋ยเลย ครั้งแรกก็งี๊แหละ:D

3. podcolt

885
    1
    0
    สวยคับ รถผมก็สีแดงขอเลียนแบบใด้ป่ะคับฮิฮิ:D

4. podcolt

885
    1
    0
    เผื่อพี่ด้วยนะ เฮ้ยซื้อมาโหลนึงเลยเผื่อพี่พี่ทุกคนเลย:D

5. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    เหนื่อย เพลีย.....แต่สะใจครับ..

ต้องขอโทษคุณป๊อดด้วยนะครับ..ที่ตื่นมาทักแค่แป๊ปเดียวเอง

เดี๋ยวจะลงรูปให้ครับ

ปล. เจ้าก้องวิ่งได้ 2 รอบเอง รถมีปังหาซะงั้น...

6. Colt Power

Colt Power New Member Member

451
    5
    0

แหล่มเลยครับคุนพี่

7. eColt_94

eColt_94 New Member Member

17
    0
    0
    หาของให้ลูกรัก

รถโคลท์ ต้องการของอะหลั่ยเดิมๆ ใครมีเก็บแล้วอยากจะขาย ขอให้บอกมา
    ***หลังคา หาของแท้ยากกว่าหาเมีย ถ้าจะแปลงไม่รู้ว่าเอาอะไรมาลงถึงพอดี ไม่มี รั่ว ไม่มีซึม ไม่มีผุ (มีอู่แนะนำป่าว)
    ***สวิสท์กระจกไฟฟ้า ฝั่งคนขับ เดือยหักยากยิ่งที่จะเยียวยา
    ***กล่องกลางเก็บของ บานพับหักซะแล้ว
    ***กาบ ฝาครอบพลาสติกด้านในโดนแดดส่องมาสิบห้าปี เริ่มลอกคราบ อันนี้รวบไปถึงกาบบันไดและฝาประประตูหลัง
    *** นาฬิกาก้อดับสนิท ศิษย์ส่ายหน้า มาทำงานสาย (สงสัยต้องเปลี่ยนพร้อมหน้าจอแอร์)

ใครมีอย่าลังเล โทรบอกหน่อยน่ะครับ ผมอยู่แถวโลตัส พระราม 3 ใกล้เซ็นทรัล หรือ ส่งอีเมลล์บอกมาที่ [email protected] ต้องการด่วน

8. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    สวยมากเลยคับพี่บี หาสปอนเซอร์ให้บ้างจิ อิอิ

9. JAZZza

2,393
    18
    0
    ไม่มีรูปมาฝากบ้างเหรอคับ

10. JAZZza

2,393
    18
    0
    เอารูปเจ้าก้องกับตาท๊อปมาให้ดูคับ
    ขออนุญาติและขอบคุณเจ้าของภาพด้วยคับ

11. podcolt

885
    1
    0
    ลงเบอร์ไว้หน่อยจิคับ ผมอยู่หลังเขาส่งเมลไม่เป็น:confused:

12. podcolt

885
    1
    0
    ม่ายเป็นไรคับ:D

13. podcolt

885
    1
    0
    รอดูรูปอยู่:Dนะคับท๊อป

14. JAZZza

2,393
    18
    0
    ตาป๊อดรถเป็นงัยบ้างคับ

15. podcolt

885
    1
    0
    แจ๊สหนามหน้าคงใด้ลงสมใจ:D

16. JAZZza

2,393
    18
    0
    พี่บีได้ที่ 4 ใช่ป่าวคับ ยินดีด้วยคับพี่

17. podcolt

885
    1
    0
    ต้อแต้คับ

18. Cyber-Asti

1,682
    4
    0

ขอบคุณสำหรับรูปสวยๆคับแจ๊ส...รูปสวยมาก(ใครถ่ายมาอ่ะ):confused:

สนามหน้าจะลากคุณแจ๊ส กะตาป๊อดมาลงให้ได้เลยอ่ะ....

เจ้าก้อง..รถเป็นไงมั่งอ่ะน้องเอ๊ย....หายไวไวละกันนะ

ปล.รูปที่กล้องผมยังไม่ได้ Resize เลยอ่ะ รอวัน สองวันนะคับ...ไม่ลืมแน่นอน ถ่ายมาไม่เยอะหรอก เพราะแฟนผมมัวแต่ยืนดูอ่ะ...

19. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    รูปคืนก่อนซ้อม..และก่อนแข่งคับ

มาถึงสนามประมาณ 2 ทุ่ม และก็ลงไปขับลองรถ...ก่อนยางกันฝุ่นจะขาด
    (คราวหน้าต้องซื้อเป็นอะไหล่ไปเผื่อ)

ส่วนรูปสุดท้ายไม่ได้เกี่ยวอะไรด้วยนะครับ..เอามาให้ดูกันเล่นๆอ่ะ

20. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    หวัดดีคับคุณแจ๊ส...รู้วันออกงาน Motor Show ที่ Bitec รึยังคับ...

ยังไงก็ได้เจอกันที่งานล่ะ...สนามหน้า อย่าพลาดนะครับ...ขอบอกว่าหนุกมาก

ต้องมาลองกันเองคับ..

21. JAZZza

2,393
    18
    0
    วิ่งตอนกลางคืนได้ด้วยเหรอ ดีจัง

22. JAZZza

2,393
    18
    0
    เอารถไปมั่ววิ่งตอนกลางคืนได้ป่าวเนี่ยะ อิอิ แบบว่าไม่ต้องเสียค่าสนามอ่ะ

23. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ตอนกลางคืน..ไม่อยากแนะนำให้วิ่งนะครับ...เพราะอันตรายมาก

ผมลงไปเพราะมีคนนั่งไปด้วยอ่ะ (มีนักขับที่ฝีมือดี และแนะนำได้)

24. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    มีคนมาแอบดูกะทู้เราด้วยล่ะ...อิอิ

หวัดดีคับ..อาต้อย เมื่อคืนหลับสนิท(ศิษย์ส่ายหน้า)เลย

เหนื่อยมาก สงสัยต้องออกกำลังกายบ้างแล้ว...

25. JAZZza

2,393
    18
    0
    ยังไม่รู้เลยว่าจะโดนวันไหน แต่ยังงัยขออย่าให้ตรงกับงานฮันกุ๊กเน้อ อยากวิ่งไม่ได้วิ่งสักที

26. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    อยากไป อยากไป อยากไป มั่งจัง

27. sarawutone

1,355
    9
    0
    เดี๋ยว จากิน เจ้าแทน:D:D:D:D:D:D

28. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    ได้ที่4ก็บุญถมแล้วครับ 1800 คันเดียว ที่เหลือ 2000 B20 K20 3S :cry::cry::cry:
    เปลี่ยนเครื่องไปลง1500 ดีกว่า:cry::cry:
    ใครถ่ายรถพี่ไว้มั่ง รบกวนลงให้ดูหน่อยนะครับ

29. sarawutone

1,355
    9
    0
    หลังคามีเป็น SUNROOF ครับ
    สวิสกระจกมีครับ
    กล่องกลาง มีครับ
    กาบตรงไหนอะครับ
    กาบบันไดมีครับ
    นาฬิกาดับผมแนะนำใส่แอร์ออโต้ไปเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้