สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    รถตาท๊อปทำไมสีแปลก ๆ

2. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    เอาไปอีก...สีเหลืองๆที่เห็นอ่ะ คือเหลืองสะท้อนแสงนะคับ...(แบบรถพี่ต๊อด)

3. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ทำงานเป็นทีมคับ..อิอิ

4. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    พร้อมแล้วล่ะคับ...

เจ้าก้อง...โทรไปลงชื่อยังอ่ะ...อย่าลืมซะล่ะ

อิอิ...รถผมอาจจะสีปะแล่ม ปะแล่มหน่อยนะคับ แต่อยากได้คอนเซปเดียวกันอ่ะ เลยยอม...

5. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    จิงๆแล้ว...รถไม่ได้แรงนะคับ..(เฉพาะรถผมนะ ที่ไม่แรง) แต่อยากแซงด้วยเฉดสีอ่ะ..อิอิ

ตาป๊อดยังไม่เหง เดี๋ยวคงแซวแหง๋ม...

6. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    รองบอีกนิดหน่อย สำหรับภายนอกคับ...

เหลือ ลิ้นหน้า กะหางหลัง(แบบตูดเป็ด) และก็ฝากะโปรงหน้าไฟเบอร์

แค่นี้ล่ะค๊าบ.....บอดี้ พอแล้ว...

7. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    คันข้างๆเครื่องอารายอะ ดึงมาเป็นส่วนนึงของCOLT&ASTI มั๊ยอะครับ

8. Colt Power

Colt Power New Member Member

451
    5
    0
    จริงเหยอ แหม ! ดีใจเลยนะนี่ คนชมคนแรกอ่ะ ก้ออยากหล่อเหมือน แจ๊สสสสส อ่ะจิ ......
    นิดนึงจ้า ขำ ขำ

9. Colt Power

451
    5
    0
    รถพี่แก้ว นี่ใส่หน้า Asti สวยดี อีกแบบ หลานพี่แก้วปั้นซะโหด เลย อิ อิ อิ

วิ่ง ๆ อยู่ แสงสะท้อน เข้าตาคู่อสู้ อิ อิ อิ

แหล่มจ้า ..............

10. monstercolt

monstercolt Member Member

381
    2
    18
    คุณท๊อปเดี่ยวพรุ่งนี้ผมโทรหานะ ถ้าผมยังไม่โทรก่อนบ่ายสามแสดงว่าผมลืม รบกวนโชว์เบอร์หาผมด้วยนะครับ

11. CoLt_SaNoVa

CoLt_SaNoVa New Member Member

285
    1
    0
    ว่าจะทามอยู่แล้ว มีคนทามก่อนซะงั้น งิงิ

ปล. ยังไม่ได้โรไปเลยหง่า พี่ท็อบ ลืม หง่า

12. CoLt_SaNoVa

285
    1
    0

รถพีไม่สวยแล้วรถใครจะสวยนี่
    ว่าแต่กันชนอันเขียวที่อยู่รานพี่เพียว ของพี่ป่าวนี่
    ผมปล้นน้า จาเอาไปแปลงร่าง งิงิ
    ขอบคุนครับ งิงิ ยังไม่ได้ให้เลย ขอบคุนไว้ก่อน หุหุ :D:D:D

13. CoLt_SaNoVa

285
    1
    0
    ไม่ได้เจอกานนานเลย งิงิ

ปล. วันนี้ไปใส่ เทอินมาแล้ว แข็งดีครับ งิงิ แต่บู้ท ช่วงล่าง แสดงอาการเลย
    ว่ามานไม่ไหวแระ ซวยไป
    สนใจโชคป๋มป่าวครับ หุหุ แต่ หลังซ้ายมานมีตามด + ซึม ๆ สรุป คือพังครับ
    นอกนั้นปกคิก้าบ

14. CoLt_SaNoVa

285
    1
    0
    โทรหาป๋มด้วยจิ

15. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    เซ็ง เครียด กินเหล้า

16. Colt Power

451
    5
    0
    นั่น นั่น ดูรู้ว่า แกล้งชม อิ อิ อิ :D:D:D

17. podcolt

podcolt New Member Member

885
    1
    0
    แหล่มเยย:eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek:

18. JAZZza

2,393
    18
    0
    พี่แก้วทำรถสีเดียวกับตาท๊อปเลยเหรอเนี่ยะ

19. JAZZza

2,393
    18
    0
    ตาป๊อดรถเสดวันไหนอ่ะ

20. podcolt

885
    1
    0
    อยากนั่งจัง:eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek:คันCOLTนะ :D:D ล้อเล่งน้า:D

21. podcolt

885
    1
    0
    ม่ายรู้อ่ะศุกร์หน้ามั้ง:confused:

22. podcolt

885
    1
    0
    ปายไหนกันหมด:confused:

23. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    หลานพี่แก้ว...เค้าอยากได้แบบสีรถผมคับ(คงคิดไว้แล้วว่าจะวิ่งทีมเดียวกัน)แต่ไอ้เหลืองๆเขียวๆนั่นอ่ะ ไอเดียหลานพี่แก้วเลยคับ...(ยกให้คนนึง) ถ้าไปเจอที่สนาม จะแนะนำให้รู้จัก (ขอแง้มว่าฝีมือไม่ทำ มะ ดา คับ...) ต้องลองดูเอาเองคับ...
    คุณช้าง ที่ผมชมรถสวยอ่ะ ทั้งเจ้า โคลท์น้อย และ ซีเค ของคุณช้างเลยนะ แหล่มจิงๆ

24. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    คุณป๊อดเสร็จทุกวัน...อิอิอิ

หุหุ (ล้อเล่ง อย่าคิลึ):D:D:D

25. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ก้องวันนี้ถามข้อมูลมาให้แล้วนะ...

รุ่นที่พวกเราลงอ่ะ มีผู้ ญ. (ที่ไม่ธรรมดา) ลงอยู่2 คน

ส่วนรถที่ประกบกะพวกเราอ่ะเหรอ

มีตั้งแต่ Jazz ยัน EVO-6 เลยแหละ...หุหุ

แต่เค้าเฟิร์มมาว่า รถพวกเราอ่ะ สู้ไหว...อิอิ

(คิดดู ผู้ ญ. ใช้ EVO-6) งานนี้มันส์แน่ๆคับ

ปล.โทรหาคุณปั๊ปแล้วนะคับ...เห็นว่าจะมาจอยกะพวกเราด้วย...

แต่เห็นว่าจะมาวันอาทิตย์โน่นเลย

คุณปั๊ป..ผมว่า มาตั้งแต่วันพฤหัสเลยดีไหมคับ... มาเจอกันก่อน

และคุณปั๊ป ก็ไปหาแฟงที่ชลบุรีเลย อิอิ วันเสาร์จะได้ไปวิ่งซ้อมในสนาม(ฟรีนะ ขอบอก) ดีป่าวงับ

26. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ตูด..!!!:D:D

27. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    เอาติ๊กเกอร์ COLT & ASTi

ไปแปะตูดรถพี่แก้วดีก่า หุหุ

เอามาเนียนอยู่ในคลับซะเลย...อิอิ จะได้เป็นฝาแฝดกัน นุ....

28. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    คุณป๊อด...อย่าลืมเก็บน๊อตที่บอกไว้ให้ผมนะคับ...

ที่ทำให้ล้อแบะอ่ะ...ที่ร้อยตรงปีกนกหน้าอ่ะ...(แล้วมันจะแข็งแรงเหรอ..)

ยังไงก็ขอบคุณล่วงหน้านะคับ สหายน้อยร้อยแรงม้า..อิอิ

29. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    เจ้าออย...หายตัวไปหน๋าย..ง่ะ

ทราบแล้วเปลี่ยน พี่พี่ในบอร์ดนี้ เป็นห่วงกันหลายคนนะคะ...

(หรือว่าแอบซุ่ม เอารถไปตัดหัว เป็น Evo2 แน่ๆ)

ยังไงก็โพสต์คุยบ้างนะนู๋ออย..

โธ่...มี ญ. เดียวในกะทู้ ต้องดูแลกันดีดีนะคับ พี่น้อง....

30. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    คุณป๊อด เปลี่ยนรูปเต๊อะ...คิดถึงคันแดงๆอ่ะ..

คันนี้ดูทีไร ชอบนึกว่าเป็นรถคุณแจ๊สอ่ะ...(รถสวยเหมือนหลุดจากแคตตาล็อก)

คุณแจ๊ส..เป็นไงบ้างคับ งานเยอะเหรอ เห็นป่าว ในที่สุดผมก็มีพี่น้องแล้วนะ

จิงๆ ของคุณ1 กะของคุณช้าง มองด้านหลังก็คล้ายๆกันนะ

แต่หันหน้ามา คนละ ปีชี่เลยอ่ะ...

คุณแจ๊ส ก็แฝดกะเจ้าก้อง...อิอิ

เจ้าเก่ง ก็แฝดกะน้องโน่..(หายไปเหมือนกัน ไม่รู้ว่าขายรถไปรึยัง)

ตาป๊อดก็แฝดกะพี่บี (แดงเหมือนกันเลย) ต้องให้คุณป๊อดไปคาดลายเหมือนพี่บี...(ช่วงนี้งานคงเยอะหายไปอีกคน..)

เงียบจัง...เดี๋ยวให้ใครมาเฝ้ากะจู๋ต่อดีก่า..

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้