สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. podcolt

podcolt New Member Member

885
    1
    0
    น้องก้องคับเครื่องของพี่ต้องจ่ายก่อนนะคับฮิฮิLOLLOL

2. podcolt

885
    1
    0
    อาบอบนวดอ่ะดีป่าว:D เครื่องยังม่ายใด้หย่อนเยยอู่ว่างพฤหัสมั้งเสาร์นี้ต้องใช้รถคงเข้าจันทร์หน้าอ่ะแจ๊ส แจ๊สจาเอาเครื่องไปฮาวโมนี่ก่อนป่ะล่ะ ขายให้ถูกถูก จ๋องหมื่นเอาป่าวฮิฮิ:D

3. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    วันมาฆะฯ ผมหยุดอยู่แร้วคับ...แต่ไม่มีรถรี่สิ เป็นอะไรที่ขัดใจมากเลย...:cry:

ช่วงนี้ทำไรกันบ้างคับ...หายๆไปหมดเลย เข้ามาที เจอกันประปราย...

งานคงล้นมือ หรือ ไม่ก็คงจะยุ่งกันสักอย่างนึงอ่ะแหละนุ....

สำหรับปีนี้เพื่อนคนไหนที่จะลงแข่ง ไม่ว่าจะเปน
    Drag, Circuit, Gymkana

หรืออะไรก็แล้วแต่ เตรียมตัวกันให้พร้อมนะคับ...ปีนี้พวกเราชาว Colt & Asti

ขอสู้ตาย...อิอิ สู้ สู้ นะคับ เพื่อนๆของผม เอาใจช่วยทุกคน......:D:D:D:D:D:D:D:D:cool::cool::cool:

4. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    555+

5. JAZZza

2,393
    18
    0
    นอนดีก่า วันนี้นอนเร็ว อิอิ

6. monstercolt

monstercolt Member Member

381
    2
    18
    สงสัยช่วงนี้งานคงยุ่งน่าดู แต่ละคน

7. CoLt_SaNoVa

CoLt_SaNoVa New Member Member

285
    1
    0
    หง่า รอถามพี่แก้วก่อนครับ ว่าจะเอาไง
    แต่น่าจะเอานะ ถ้าตังเหลือ งิงิ
    เดี๋ยวก็แคมคู่เลยนี่ หุหุ

8. พี่บีคะ ออยส่ง mail ไปให้แล้วนะคะ

แล้วก็ส่งเผื่อทุกๆ คนแล้วค่ะ

9. CoLt_SaNoVa

CoLt_SaNoVa New Member Member

285
    1
    0
    ขอบคุงงับ

10. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
  11. JAZZza

2,393
    18
    0
    วันนี้เงียบสนิทเลยอ่ะ

12. monstercolt

381
    2
    18

ขอบคุณนะครับ...

13. monstercolt

381
    2
    18
    หายไปไหนกันหมดอ่ะ คิดถึงทุกคนจัง.... อยากเจอๆๆ

14. yomyam

yomyam New Member Member

228
    3
    0
    แซ้งกิ้วจ้าๆๆนู่ออย คริคริๆๆ :D:D

15. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    ขอบใจมากน้องสาว แต่พี่ยังไม่ได้เลยอ่ะ ลองส่งใหม่อีกทีนะ :cry::cry:
    สงสัยไปอยู่ใน Junk mail แล้วพี่ลบไปแล้วแน่เลย ใครก็ได้ Forword ให้ทีครับ

16. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    รอ รอ รอ รอลูกชายกลับมา...คิดถึงมันจัง อยู่โรงบาล Mitsu Only อ่ะคับ ลูกชายผมใครแวะเข้าไป อย่าลืมไปเยี่ยมเจ้า Cyber-Asti นะคับ..อิอิ นอนป่วยระงม (ผมไปเยี่ยมมันทุกวันเลย)

หายไปไหนกันหมดค๊าบเงียบสนิทจิงๆ ว่างกันช่วงไหนเหรอคับ....ซักรอบไม๊ อิอิ (หรือใครสนใจนอกรอบก็จัดเลยนะคับ)

17. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0

ขอบคุณเน้อ อิอิ

18. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0
    พรุ่งนี้วันหยุดไปเที่ยวไหนกันหรือเปล่าครับ แต่ผมม่ายหยุดเซง ห้าๆ

19. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    ไว้เดี๋ยวผมเเวะไปเยี่ยมให้กั๊บ อิๆๆ จะถอดของให้หมดรถเลย หุๆๆๆ:D:D:D

20. podcolt

885
    1
    0
    จาเอารูปมาฝากแต่โหลดม่ายติดอ่ะ:cry:

21. podcolt

885
    1
    0
    ว่างายตาท๊อป:D

22. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    :cry::cry::cry::cry: เอาจิงเหรอคับลูกพี่...อิอิ รถผมไม่มีอะไรเลยนะ...เดิมๆค๊าบ..

จะไปรับกลับวันพรุ่งนี้แล้วคับ...เสร็จแล้วล่ะ..

พี่เก่ง..วันที่ 8 มีนา ผมไปมิตติ้งไม่ได้อ่ะคับ...ติดไปงาน super club อ่ะคับ...

อยากไปร่วมกิจกรรมนะคับ...ว่างไม่ตรงซะที ขออภัยมาล่วงหน้านะคับ...

สนับสนุนกิจกรรมดีๆค๊าบ...อัพไป..

ปล. ยังไม่ได้ไปมิตติ้งเลยซักครั้ง สงสัยจะไม่ได้รันนัมเบอร์กะเค้าแหง๋...อยากได้ง่ะ:confused::confused::confused:

23. podcolt

885
    1
    0
    รถเสร็จยาง:)ใด้พรุ่งนี้เหรอ

24. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    หิมะตกค๊าบ....ท่าน.!!! ออนมาเจอตาป๊อด เป็นไงมั่งอ่ะคุ๊ณ...

ตกลงรถผมไม่ได้ป่ง ไม่ได้ปาดฝาอะไรเลยนะคับ...เอาแค่สมบูรณ์ (ณ. ตอนนี้) ก็พอใจแล้วคับ..

เอาไว้ฟัดกะเครื่องเดิมๆในคลับดีก่า...หุหุ (เครื่องเดิมมีเยอะ) ใครทำเครื่อง เปลี่ยนเครื่อง โมฯเครื่องแล้ว เราไม่ทันอยู่แล้วล่ะ ไม่ต้องพูดถึงเลย...อิอิอิ

ขอบอกว่า พอใจมากคับกับผลงานอู่พี่แก้ว...เดือนหน้าต้องลองดูว่าทำมาแล้วจะเหมือนเดิมไม๊..(เหมือนเดิมคือ...แตนดาดนะ อิอิ)

25. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ตกลงของคุณวางอาทิตย์หน้าแล้วเหรอ...อู่ไหนอ่ะ เดี๋ยวจะแว่บไปฉกของซะหน่อย..อิอิอิ

26. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    พรุ่งนี้น้ำมันขึ้นอีก 40 สตางค์นะคับ..อย่าลืมไปเติมกัน...

27. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    ดันดันดัน

28. JAZZza

2,393
    18
    0
    คุณท๊อปพรุ่งนี้ไปเอารถแร้วเหรอ
    หมดไปกี่ตังคับ ทำอารายมาบ้างอ่ะ

29. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    หวัดดีคับ พ่อนักบุญ...เอารถเข้าอู่ฯยังคับ...

ม่ายทันละค่ะ วันนี้ดันทะลึ่งไม่ได้ขับรถมา เง้อ ซวยไป :cry:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้