สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. CoLt_SaNoVa

CoLt_SaNoVa New Member Member

285
    1
    0
    ได้ครับ เดี๋ยวจะไปเปนกำลังใจครับ

2. CoLt_SaNoVa

285
    1
    0
    หง่า จะดูว่ามีงานแข่งจิม วันใหน กติดกาไง หง่า เปนการเปนงานมะ งิงิ

3. CoLt_SaNoVa

285
    1
    0
    ขอบคุนครับพี่ที่ ไว้ใจก้อง แต่ป๋มจะเอาไปไว้ที่ใหนอ่าก้าบ

ไม่กล้าเอาไปไว้ที่อู่ กลัวมือมืด เอาไป งิงิ

ปล. เดี๋ยวลองหาที่ไว้ก่อนงับ เดี๋ยว กริ๊งกร๊างไปบอก

4. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    16 นี้คุณปั๊ป(เทพประธาน)จะลงดอยมาหรือคับ...หุหุ คุณบี(เทพอะแฮ่ม..อิอิ)ไม่ว่างอ่ะจิ เค้าเตรียมรถลงแข่งอ่ะคับ...เป็นไปได้ ไปเที่ยวบ้านพี่บีกันเถอะ...หุหุ (หาเรื่องไปบ้านซะเลย..หุหุ)
    ถ้ารอเจอกันหลังงานแข่ง....ผมว่านานไปป่าวอ่ะคับ...อยากเจอง่ะ..!!!
    ก้อง...งานHankook อ่ะ เค้ามีเซอร์กิตกะจิมฯเหรอ..??จัดที่ไหนอ่ะ..?? พี่ว่าPretty มาให้บึ้มเลย(อกตูมทั้งนั้น) ไม่ได้ทะลึ่งนะค๊าบท่านผู้ชม แค่พูดให้เห็นภาพอ่ะ ว่ายางHankook เกาะดีจิงๆ (เกาะอะไร...คิดเองก๊าบ.)

เอางี๊....ว่าไงว่ากันคับกรี๊งกร๊างมาแระกัน จะได้เตรียมรถ...คิดถึงเพื่อนๆทุกคนคับ...ปล. Happy Valentine นะคับเพื่อนๆทุกคน...รักกันนานๆนะ ใครยังโสด ก็เจอเนื้อ..ซะที

5. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ไปปากคลองฯมา...เด็กแว๊นเพียบเลย รีบซื้อรีบกลับ กลัวแม่งแว๊นใส่

คนเยอะจิงๆคับ...ก้องซื้อดอกไม้ให้เจ้าออยยัง...ให้มันหวานหน่อยนะ ชีวิตจะได้ไม่จืดชืด อิอิ

(ไอ้เรา ทำเป็นไปสอนน้องมัน ตัวเองยังร่อแร่)....เห็นใน Hi5 ก้องอ่ะ มีเจ้าออย กะคุณเพียวเม้นท์กันอยู่ 2 คนเอง อิอิ มีความสุขมากๆกันละกันนะทั้งคู่...สาธุ ถ้ามันแต่งงานกันจิงๆ จะให้ลูกมันชื่อโคลท์เลย คอยดูจิ....อิอิ ไปนอนก่อนละคับ...พรุ่งนี้เจอกันใหม่..

ปล. วันที่16 เอาไงก็ว่ากันมาเลยนะคับพี่น้อง เพราะเหลืออีกไม่กี่วันเอง จะได้โทรบอกคนอื่นๆ
    ไม่รู้ตาป๊อดรู้ยังอ่ะ เห็นเงียบไปเลย ไม่ซุ่มก็ซ่อมล่ะคับงานนี้

6. monstercolt

monstercolt Member Member

381
    2
    18
    เลื่อนกำหนดการครับผม คือว่าผมจะลงกทม.วันนี้นะครับ ทำไมถึงรีบลงมานะเหรอ....???

ก็รู้ๆกันอยู่ว่าเป็นวันอะไร อิอิอิอิ

Happy Valentine's Day นะครับทุกคน

7. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ไปนอนแร้วคับ...มีความสุขในวันที่ 14 กุมภา ทุกๆคนเลยจ้า....

8. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ทนไม่ไหว คิดถึงแฟนล่ะซิ คุณปั๊ป..อิอิ

อยู่ถึงวันไหนอ่ะคับ เผื่อว่าจะได้นัดๆเจอกันก่อนคุณปั๊ปกลับอ่ะ...

เพราะช่วงนี้หลายๆคนคงทำรถกันอ่ะคับ...ต้องลองดูว่าใครว่างช่วงนี้

ได้นัดเจอไปในตัวด้วยเลย...ไหนๆก็มาแล้ว...พบกันก่อนวันแข่ง...อิอิ:D

9. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    นอนจิงๆแระคับ...ลืมตัว พรุ่งนี้ต้องไปทำงาน...สายตลอดเลยช่วงนี้ นอนเพลิน อิอิอิ

10. monstercolt

monstercolt Member Member

381
    2
    18
    คงอยู่ได้แค่ไม่กี่วันอ่ะครับคุณท๊อป เพราะต้องรีบกลับไปทำงาน ช่วงนี้ยุ่งเหมือนกันครับ

11. Happy Valentine's Day ka

มะเช้าเจอ Asti สีน้ำเงินด้วยแฮะ

12. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    แหล่ม มากเลยน้องออย เอามาลงอีกนะครับ

13. ลงไรดีอ่ะคะ จะหมดแย้ว

รูปสุดท้าย อ่านไม่ออก :confused:

14. หมดละนะ

15. CoLt_SaNoVa

285
    1
    0
    ภายในดาม ภายในดาม หุหุ

16. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    แหล่ม...อ่ะ ภาพสวยซาบซ่าน....

แต่อ่านมะรู้เรื่องเลย ต้องไปเรียนภาษาเพิ่มซะแระ....

เจ้าออย..เปลี่ยนรูปอีกแร้วเหรอ...ตัดผมมาอ่ะดิ..หุหุ

17. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    โทษทีคับ คุณ1 วันนี้ไม่ได้ไปเพราผมเข้าไปอู่พี่แก้วมา นัดวันเอารถเข้าอู่อ่ะคับ...

โอกาศหน้ารวมตัวกันไปนะคับ...อยากเห็นหมา 900 ตัว (ไม่แรงเพราะไม่ใช่ม้า อิอิ) น่าสงสารอ่ะ

แต่พวกมันคงดีใจ ที่มีคนดีๆใจบุญอย่างคุณ1 อยู่อ่ะคับ...

Happy Valentine นะค๊าบ...

18. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    หายไปหมดเลย...

เงียบ.........................................................

คุณปั๊ป...มายังคับ อยู่ไหนอ่ะ..??สงสัยรอบนี้คงไม่ได้เจอกันแน่ๆเลย

เพราะเพื่อนๆ ดูจะติดภารกิจอ่ะคับ....เอาไว้คราวหน้าดีไหมคับ ก่อนแข่งหรือหลังแข่งก็ได้คับ...

19. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0
    สวยๆ แต่อ่านไม่ออก อิอิ

20. nikexposure

nikexposure Well-Known Member VIP

3,466
    41
    48
    เจอมาสวยดีเอามาฝากครับ...:D

21. ตัดผมมาก๊าบบบบ น่ารักป่ะคะ แอ๊บแบ๊ว 555+

22. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
  23. CoLt_SaNoVa

285
    1
    0
    ยังไม่นอนอีกเหรองับ งิงิ

24. JAZZza

2,393
    18
    0
    ก่าจะได้นอนตี 2 พอ 6 โมงเช้าตื่นอีกแระ กำ

25. JAZZza

2,393
    18
    0
    เอ.....ตัว cyborg r มันมีคิ้วข้างประตูหรือป่าวงับ ดูจากในรูปมันไม่มีนี่นา หรือว่ามีหว่า เห็นไม่ค่อยชัดอ่ะ

26. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    รูปที่ลงนี่ มีฉบับจริงไหมครับ ออย ถ้ามี พี่ขอยืมถ่ายเอกสารหน่อยสิครับ ได้ไหม :D

27. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    หวัดดีตอนเที่ยง งับ......ชอบรูป MIRAGE 2ประตูจัง อยากเห็นตัวจิงอ่ะว่ามันคล้ายกะ Asti ป่าว....

พี่บี...เห็นอาแก้วบอกว่าจะเอารถเข้าไปทำเหรอคับ...เข้าไปวันไหนอ่ะพี่ ผมจะเอาเข้าอู่อาทิตย์หน้าแร้วนะคับ...

ช่วงนี้รถที่อู่แกค่อนข้างเยอะ จะเข้าไปอาแก้วบอกช่วยโทรนัดก่อนนะคับพี่

ไว้เจอกันคับ...(ผมแอบเอาไป...วุ่มมั่งแร้ว อิอิ ทำอะไรอ่ะเหย๋อ....หุหุ ไม่บอกดีก่า) แต่ทำมาเพื่อลงงาน SuperClub อ่ะแหละ

เอาไว้เจอกันนะคับเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ทุกคน....

28. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ช่วงนี้ไม่ค่อยรู้ข่าวของเพื่อนๆเลย เป็นไงกันบ้างคับ (แต่เท่าที่สังเกตุดู...พบว่าน่าจะมีเสือซุ่ม..กันเยอะ....หุหุ)

แรงกันหลายคันอยู่คับ...เสร็จกันรึยังคับพี่น้อง (รถเสร็จนะ...มิใช่อย่างอื่น...จุ๊จุ๊ อย่าคิดไกลล่ะ โดยเฉพาะตาป๊อด)

ว่างกันวันไหนเหย๋อ..?? แล้วคุณปั๊ป กลับขึ้นดอยไปยังเจ้า..?? ส่งข่าวหน่อยเร๊ว.....อิอิ

29. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ตาป๊อด...เงียบจัง ทำไรอยู่อ่ะค๊าบ...ซุ่มทำรถ หรือ ซิ่งหาเงิน(แต่งงาน)อยู่อ่ะ...ยังไงก็ขอให้มีข่าวดีเร็วๆนะคับ...

จะแต่งเมื่อไหร่ ก็อย่าลืมร่อน card นะ อิอิ

30. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    หวัดดีคุณแจ๊ส...หาฝาได้ยังคับ...คราวนี้ทำสเต็ปไหนอ่ะ จะเอาสวนพวก B เหรอ...ผมไปปรึกษาอาแก้วมา

เค้าว่าแคมเดี่ยวทำดีๆเครื่อง B ก็มีเสียวนะคับ...ลองดูนะคับ..มีไรกรี๊งกร๊างมาได้คับช่วงนี้...

ปล.. จิงๆอยากนัดเจอกันวันอาทิตย์อ่ะ ช่วงไหนก็ได้ ใครว่าง หรือ ช่วงอาทิตย์หน้าวันไหนก็ได้คับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้