สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    ใครมีโช้คฝากระโปรงหลัง Colt บ้างไหม หรือเจอที่ไหนบอกด้วยนะ ตอนนี้มันแย่แล้ว:p

2. CoLt_SaNoVa

CoLt_SaNoVa New Member Member

285
    1
    0
    กำลังอยูในช่วงดำเนินการงับ งิงิ

3. CoLt_SaNoVa

285
    1
    0
    ไปใหนไปกันครับ

4. CoLt_SaNoVa

285
    1
    0
    หง่า โดนเตะตายเลยงิงิ

5. CoLt_SaNoVa

285
    1
    0
    นู๋ อยากกิน โดนัท หง่า

6. CoLt_SaNoVa

285
    1
    0
    หง่า หงิงหงิง

7. ถ้านู๋ขับด้วย รถนู๋จะพังมะ

8. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    พี่บี...ไม่ลองหาโช๊คฝากระโปรงหน้าของพวก A31 หรือ รถยุโรปมาลองแปลง เทียบกันดูอ่ะคับ...เผื่อของ Colt มันหายากหน่ะ...

ความคิดผมอาจเพี้ยนๆไปหน่อย แต่ลองดูก็ได้นะคับ เผื่อจะประหยัดงบกว่า..
    ..:cool::cool:

9. Cyber-Asti

1,682
    4
    0

ถ้านู๋ขับด้วย เรือกล้วยจะคว่ำ....555หุหุ เกี่ยวไรฟะ...หุหุ อิอิ

ถ้านู๋ออยไปขับ รถไม่พังหรอกค่าาาา เพราะพี่รู้ว่า ออยไม่กล้าทำรถพังหรอก ถ้าพังคราวนี้สงสัยต้องเปลี่ยนรถแล้วล่ะ....เอาลงไปโลด น้องเอ๊ย...
    อย่าไปกลัวพัง จัดไป เดี๋ยวพี่คอยลุ้น (ไม่ขับนะ คอยลุ้นขอบ...อย่างเดียว)
    โห...ถ้าพี่บี กะ คุณปั๊ปสอน จะไม่สนองความรู้ได้อย่างไร.....(จิงป่าวค๊าบ)
    พวกเค้าขั้นเทพฯทั้งน๊าย...จะบอกให้...(พี่บี..เทพลีลา คุณปั๊ป...เทพประธาน)
    ขำขำนะค๊าบ...ทั้ง2 อย่าถือสาเลยนุ....เอาเป็นว่า พวกท่านมาสอน พวกเรารอเสียบ...เอ๊ย....รอเรียน ละกันคับ...:sad::sad::sad::D:D:D:D:D

10. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    กะทู้นี้ มัน HOT เสียจิง...ผ่านไปแป๊ปเดียว ล่อไป 107 หน้าแระ

ยังไม่ทันจะรู้จักมักจี่กันดีเลย....(เราก็เอากะเค้าด้วย)

Hello... เพื่อนๆ วันที่14 กุมภา ไปเสียตังกันที่ไหนคับ...ป๋มว่าเอาเวลาไปยุ่ง เอ๊ะ อยู่กะแฟนดีก่า
    แระจะเจอกันเมื่อไหร่ ค่อยนัดอีกทีดีไหมก๊ะ...???
    คุณ1..คงไปทำบุญคนนึงล่ะ ที่แน่ๆ
    คุณป๊อด...คุณแจ๊ส...เจ้าก้อง+เจ้าออย...เจ้าเก่ง...คุณช้าง....พี่บี....คุณบ๊อบ...คุณโอ....เจ้าโน่....คุณออม....
    คงจะอยู่กะแฟนแหง๋ๆ
    คุณปั๊ป...ไม่ต้องพูดเลย อยู่ตั้ง(บนดอย)แน่ะ ใครจะลงมา....ว่าแต่ลงมาก็ดีนุ...จับเป็นครูฝึกซะเลย

เอาวันไหนก็ได้นะค๊าบ...อยากเจอกันอ่ะ..เมื่อไหร่ว่ามาเลย.....แต่ 23 นี้ผมว่างคับ (ผมขอวันนึงเต็มๆ)

11. podcolt

podcolt New Member Member

885
    1
    0
    เหมือนกันคับเปิดหยิบของ มันหล่นพับใส่กะบาลซะงั้น:cry:

12. CoLt_SaNoVa

285
    1
    0
    รถนู๋มะพังหรอกคะ แค่นู๋จะอยากเปลี่ยนเปนเกียทำดา แค่นั้นแหละๆ หุหุ

ปล. ขับรถก้องกะได้น้า งิงิ เพราะก้องจะไปขับรถไอ้เก่ง หุหุ จาไปเปน คุนชายละล้าบ งิงิ

13. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    เสต็ปเดียวกันเลย อิอิ :D

14. JAZZza

2,393
    18
    0
    กำซะแร้ว เสาร์ 23 นี้ไม่ว่างซะแระ แต่ว่าว่างอาทิตย์ 24 อ่ะ ต้องขออภัยงับ

15. CoLt_SaNoVa

285
    1
    0
    อ้าว ซวยแล้ว
    มีใครจะไปกานมั่งเอ่ย คอนเฟิมหน่อยเร้ว

ปล. งานฮังกุ๊ก นี่มีไรมั่งก้าบ ใครรู้มั่งเอ่ย

16. JAZZza

2,393
    18
    0
    เห็นเค้าว่ามี จิมกะเซอร์กิต ด้วยอ่ะ :sad:

17. monstercolt

monstercolt Member Member

381
    2
    18
    อัพเดทครับ ผมจะลงกทม.คืนวันศุกร์ครับ จะว่างวันเสาร์ที่16นะครับ อยากเจอทุกคนจัง

ถ้าเป็นไปได้ซ้อมวันที่16ได้ไหมครับ เพราะมาครั้งนี้อยู่ได้แค่ไม่กี่วัน ถ้าไม่สะดวกไม่เป็นไรนะครับเอาทุกคนว่างครับ

ปล. พี่บีจะว่างวันเสาร์ที่16นี้ไหมครับพี่

18. monstercolt

381
    2
    18
    เสือซุ้มทั้งหลาย รถใกล้เสร็จกันรึยังครับ เร่งมือกันหน่อยนะครับ จะได้ไปซิ่งด้วยกัน

19. ดีๆๆ จะขับรถก้องให้พังเลย ฮ่าๆๆๆ :D

20. แง้วๆ นู๋ไปต่างจังหวัดกะที่ office ง่ะ แง๊ๆๆๆๆ :cry::cry:

21. จาไปดู หน่ม น๊ม หยอ :mad::mad:

22. ลืมตอบพี่ท๊อป ออยไม่มีของ Asti อะงับ รูปนี้ก็ไปจิ๊กเพื่อนมา ฮ่าๆๆ :eek::eek:

23. มีเป็น file รูป ไม่กี่หน้าอ่าค่ะ จิ๊กเพื่อนมาอีกที อิอิ

24. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    อาทิตย์นี้ไม่ว่างครับ อาทิตย์หน้าอาจจะไม่ว่าง กำลังเตรียมรถ แข่ง เป็นไปได้ขอเป็นหลังแข่งได้ไหม :D

25. JAZZza

2,393
    18
    0
    หลังแข่งงาน super club เดือนหน้าเหรอคับพี่บี
    ได้เลยค๊าบ ว่างกันวันไหนก้อวันนั้นคับ :D

26. monstercolt

381
    2
    18
    ถ้าหลังแข่ง Super Club ก็ได้นะครับ ผมว่าง

27. Colt Power

Colt Power New Member Member

451
    5
    0
    นี่ มัน Board Colt เทพ นี่นา อิ อิ อิ

สวยสวย แรง แรง ทั้งนั้น อิ อิ อิ

28. Super Colt

2,980
    11
    0
    น้องก้องครับ ไหนๆก็จะเอาเสื้อเครื่องพี่อยู่แล้ว ใช่ไหมครับ
    รบกวนให้มาเอาไปเลยครับ บ้านพี่จะได้กว้างขึ้นอีกหน่อย
    เรื่องตัง ยังไม่ต้องพูดถึงครับ ยังไม่ต้องจ่าย มีแล้วค่อยให้พี่ก็ได้ครับ
    ไม่ใช่ไรหรอก พี่จะเอา อะไหล่เครื่อง 1500 มาลงแทน อิอิ

29. JAZZza

2,393
    18
    0
    cool ! super 1500 มาแว้วววว :p

30. CoLt_SaNoVa

285
    1
    0
    หง่า เหนก้องเก็บอะไหล่ไว้เยอะ จาเอาให้พังเลยเหรอ งิงิ(*_*)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้