สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    ฝา 93 แคมคู่ กับ ฝา 93 โบ สเปคเหมือนกันป่าวคับ อย่างเช่น ขนาดของวาล์ว ขนาดของห้องเผาไหม้ กำลังอัด องศาแคมอะไรงี้ แล้วใส่ฝาตัวไหนแล้วแรงก่ากันอ่ะ

2. KuNcHiAnG_R@NGER

KuNcHiAnG_R@NGER New Member Member

26
    0
    0
    xxx รบกวนอีกรอบคับ xxx

พอดีว่าผมกำลังจะได้ ASTI มาอ่ะคับ เลยยังไม่ค่อยรู้แหล่งของมากนัก:eek: พี่มีที่ที่แนะนำป่าวว่าพอจะหาของได้คับ:rolleyes:.....ขอบคุณคับ:D

3. monstercolt

monstercolt Member Member

381
    2
    18
    เจ้าก้อง พี่มีเสื้อ 92 อยู่ เอาป่าว...

4. แรงๆ กันทั้งน้านนนนนนนนน

5. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    พี่มีเสื้ออยู่ 3 ตัว เสื้อไมเวค 92 นะ ไม่มีเลข จะเอาเท่าไหร่ก็บอกครับ
    มาเลือกเอาเลย ตัวไหนสวยเอาไปเลย พร้อมข้อ ก้าน
    ฝาไมเวคก็มีนะ ครบๆ ใครจะเอาก็บอก เร็วๆ พี่จะได้รีบไปเอาเสื้อ93ที่ตา1 อิอิ

ส่วนเรื่องลูก 63 เอาไปใส่ ไม่ได้นะจ๊ะ เพราะ 92 มันขยายได้ไม่เกิน1-2มิลก็จะติดกันอยู่แล้ว ใส่ลูก 85 ไม่พอแน่ๆ ได้เต็มที่ไม่เกิน82-83

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 6 กุมภาพันธ์ 2008
  6. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    เดี๋ยวจัดให้ครับ เอาคู่หรือ ข้างเดียวครับ

7. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    ซินเจีย ยู่อี่ ซินนี้ฮวดช้าย ค๊าบ....

ขอให้รวยๆ กันทุกคน แรงๆ กันทุกคันเน้อ....

8. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    พี่จะขายเครื่อง มีใครจะเอาป่าว ไมเวค1800 ไม่มีเลข ไม่มีเกียร์นะ เครื่องตัวตรงๆ สนใจก็โทรมานะ:D

9. JAZZza

2,393
    18
    0
    แรง ๆ กันทั้งนั้น

10. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    แรงๆกันทั้งนั้นเลยอ่ะ...จะกลายเป็น Colt GSR กะEVO กันไปหมดแล้วนะเนี่ย...

ตามไม่ทันเลย...

11. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    วันนี้ตรุษจีน...วันไหว้

เงี๊ยบ...เงียบ

ใคร ทำอะไร ที่ไหน เมื่อไหร่ อย่างไร กันบ้างค๊าบ...

12. KuNcHiAnG_R@NGER

KuNcHiAnG_R@NGER New Member Member

26
    0
    0
    THANK....

ขอบคุณคับ สำหรับคำแนะนำ ไว้โอกาสหน้าจะรบกวนอีก:D

13. CoLt_SaNoVa

CoLt_SaNoVa New Member Member

285
    1
    0
    จัดมาเลยพี่ น้องน่าจะต้องการ หลายตัวเผื่อมานพัง งิงิ

ว่าแต่ราคาเท่าใด งิ

14. CoLt_SaNoVa

285
    1
    0
    พี่ว่างช่วงเยนๆ ชิมิ เดี๋ยวพรุ่งนี้โทรหาครับ
    ว่าแต่ มีลูกไมเวคด้วยป่าวครับ
    ส่วนฝาเวคนี่ มีแต่ฝาใช่มั้ยครับ
    ว่าแต่แง้มๆ ราคาหน่อยจิ จะได้วางแผนถูกครับ งิงิ

15. CoLt_SaNoVa

285
    1
    0
    โอว้ ลืมเห็น ครับ ไม่มีเลข ไม่มีเกีย มีเครื่องเคียง มันป่าวครับ พวกสายไฟ หัวฉีดกล่อง ไรประมานนนี้ครับ
    หรือว่ามีแต่เครื่องกะฝาเพียวๆๆ ครับ

16. CoLt_SaNoVa

285
    1
    0
    โทรหาพี่หนึ่งเลยครับ
    colt มหาสนุก ไงๆๆๆ งิงิ

17. CoLt_SaNoVa

285
    1
    0
    รู้สึกว่าแคม 93 doch จะสูงกว่า เพราะเคยเหนเค้าเอามาใส่ 93 โบกันคัรบ
    แต่หายาก มั้ง ไม่แน่จาย
    แต่ถ้าใหนๆ จะเอามาทำอยู่แร้ว 93 โบ กะได้นะพี่ หาง่ายราคาถูก
    พี่หนึ่งขาย 3500เอง ยังไม่ได้ต่อเล้ย งิงิ
    แระก็หาหัวฉีด แอโฟ กล่อง สายไฟ ถ้าจังหวะดีๆ ไม่น่าจะแพง
    ส่วนขนาดห้องเผาไหม้ กะกำลังอัด เราก็ไสฝาหรือไม่ก็ ใส่ลูกเวคกะได้มั้ง

18. sarawutone

1,355
    9
    0
    ชำแหละเครื่องมาแระ

19. CoLt_SaNoVa

285
    1
    0
    แอบเหนหัวฉีด มี แอโฟ กล่อง สายไฟ ป่าวนี่

20. CoLt_SaNoVa

285
    1
    0
    พี่แจ็ส มีคนขาย อะไหล่ 93 แคมคู่อยู่เน้อ ไงก็ไปสวย แคม หรือไม่ก็ทั้งฝามาก่อนกะดีน้า
    ถ้าราคาไม่แรงอ่า

21. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    จะทำเครื่องกันแล้วเหรอคับ....จะเอาไปลงงานไหนอ่ะ เสาร์ไหนไปแอบวิ่ง Drag กันดีก่า

22. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    MRC จะจัดวิ่งงาน Drag กันล่ะ เข้าไปโพสกันเยอะๆนะคับ

อยากให้เค้าจัดงานอ่ะ...งานดี ช่วยดัน..นิ

23. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    นอนดีก่า...พรุ่งนี้วันเที่ยว...อิอิ

ซินเจีย หยู่อี่ (อีกรอบ) เป็นหนี้ต้องใช้ นะค๊าบ....คร่อก ฟี๊....

24. ตื่นได้แย้วววววววววววว

25. Super Colt

2,980
    11
    0
    เหมาเอาไปเลยดีกว่า 2 ตัว ลืมไปอีกตัวขายไม่ได้ ติดเลขเครื่องอยู่
    ฝามีครบนะ แคม วาวล์ มีทุกอย่าง ท่อไอดีมี มาดูที่บ้านพี่เลยครับ
    อันไหนให้ได้ให้เลย

ราคาไม่แรงแน่นอนครับ เข้าใจ หลักพันครับ เหมาไปเลย

ส่วนเครื่อง 1800 นี่มีเครื่อง มีหัวฉีด แต่ไม่มีสายไฟครับ
    โทรมา และก็ไปดูกันที่บ้านดีกว่าครับ :D:D

โทรมาๆ :D:D

26. Super Colt

2,980
    11
    0
    ตกลงแยกขายอะไรมั่งอ่ะ :D

27. sarawutone

1,355
    9
    0
    หมดทั้งตัวเลยครับ พี่บี

28. JAZZza

2,393
    18
    0
    ใครขายอ่ะ มีเบอร์ติดต่อป่าว :p

29. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    หวัดดีตอยเที่ยงค๊าบ....หุหุ วันนี้โดดงาน..

ป่าวหรอก...เอา แบบไปให้ลูกค้าแก้อ่ะ..

30. JAZZza

2,393
    18
    0
    วันนี้ที่บริษัทผมเขาหยุดกัน แต่ผมดันโดนเวรอีกแระ เลยต้องมาทำงาน :cry::cry::cry:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้