-- -- เกาะสิมิลัน สุดยอดความงามท้องทะเลไทย -- --

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย *+*DOME-VTEC *+*, 14 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. *+*DOME-VTEC *+*

*+*DOME-VTEC *+* New Member Moderator VIP

2,123
    167
    0
    โอกาสหน้าจะไปให้ได้เลยครับ:)

2. k_crevice

k_crevice New Member Member

442
    77
    0
    ไอ้บร้า ถ่ายกันเองเว้ย แต่ไม่ใช่ฝีมือกูหรอก 5555 คนอื่นถ่ายอะ

งามครับ ขอบอกว่าสวยมากน้ำก็ใส ประทับใจตอนดำดูประการังมากๆ มีปลาตัวเล็กว่ายสวนมาโคตรบรรยากาศมากครับ ปกติไม่ค่อยชอบลงน้ำนะ แต่ที่นี่เห็นแล้วอดใจไม่ไหวจริงๆ

ปล.อันนี้ฝีมือผมครับพี่น้อง คนละเรื่องเลยละขอบอก Sony w50 ถ่ายด้วยกันแต่คนละกล้อง ออกมาต่างกันโคตรอะ 5555

3. ไปมาหมดแล้ว หมู่เกาะสุรินทร์ สิมิรัน หลีเป๊ะ แต่ที่ดำน้ำแล้วดูปะการังน้ำตื้นสวยสุด คือ หมู่เกาะสุรินทร์ ส่วนสิมิรันต้องดำน้ำลึกถึงจะเห็นความงามที่แท้จริง ที่ประทับใจมากๆ คือ หาดทรายบนเกาะสิมิลัน ทรายขาวเหมือนแป้งเลย

4. k_crevice

k_crevice New Member Member

442
    77
    0
    แป้ง อรจิรา อะป่าวครับพี่ อิอิ:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้