รบกวนหน่อยครับ มีเรื่องเบรคมือมาถามครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย ?J?ShOw?, 14 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. etee

etee New Member Member

181
    0
    0
    ขอบคุณข้อมูลคับ เป็นดิส 4 ล้อ อยากมีเบรคมือเหมือนกานคับ......(พกก้อนหิน 2 ก้อนไว้ปาหัว เอ้ย..ไว้หนุนล้อตลอด)

2. m&m-HLC

m&m-HLC New Member Member

367
    1
    0
    เเนะนำเเก้ใหม่หมดครับน้องเเจ็ค หาเบรดมาทั้งคอม้าเเละไปหาพี่หนุ่มหลักสี่เลยครับเนียนๆๆๆ.....ใช้ชุดเบรคมือของ r32 ได้เลยเเละเบรดมือได้เหมือนเดิมทุกประการ...พี่นึกเเล้วว่าต้องมีวันนี้อิอิ....

3. Toii teenpee

Toii teenpee New Member Member

49
    1
    0
    ให้ทำเสต็บ ดิบเลยจะใด้จบทีเดียว

4. AoF_ViGo

AoF_ViGo New Member VIP

1,752
    4
    0
    มาเก็บข้อมูลใว้ก่อนครับข้อมูลดีๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้