ถ้าได้ไปญี่ปุ่น จะซื้ออะไรกันครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย โอ๋ RACING GARAGE, 14 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. suede

suede Member Member

565
    17
    18
    เจอร้านนั้นเข้าไป ลืมเรื่องแต่งรถไปเลย

2. assanai

assanai New Member Member

263
    3
    0

เห็นด้วยอย่างมาก ตัวเท่าไหรคับ

3. GT4

GT4 New Member Member

1,019
    19
    0
    ขนมอร่อยเยอะแยะ
    SEXTOY AV

4. THIRDTY

THIRDTY New Member VIP

82
    1
    0
    เป็นผม ผมซื้อตุ๊กตายางกลับมาเยอะะ แล้วมาขายชาวRELAXยังไงน่าจะมีคนสู้ราคานะ555

5. RUTHLESS 13

RUTHLESS 13 New Member Member

182
    5
    0
    โซระ อาโออิ 1 ตัวครับ

6. Benz2d

Benz2d New Member Member

14
    1
    3
    ไปกี่วันอ่ะครับ ถ้าไปนานเป็นผมจะไปทำงานเสริมที่นั่นอ่ะ เงินดีโครตๆ
    ค่าจ้างวันเดียวก็รวยแล้ว ถ้ายังไม่นับค่ากินอยู่อ่ะนะ ได้เงินซื้อเทคโนโลยี
    ใหม่ๆ กลับบ้านสนุกเลย เอาเงินบ้านเราไปซื้อไม่ไหว อิ อิ

7. Mong-Silvia

Mong-Silvia Member VIP

858
    13
    18
    อยากไปมั่งๆอ่า

8. n!Cs`RCW

n!Cs`RCW New Member Member

470
    20
    0
    ที่โตเกียว ไม่มีค่อยมีของเเต่งรถครับ แต่ถ้า sex shop แนะนํา shibuya ครับ หน้าร้านจาเปิดเพลงไทย พวก ดาจิม ไทเท โจอี้บอย ประมานนี้ครับ

ถ้าเอาของรถซิ่ง ต้องosaka ครับ เมืองเทพ ฮ่า

9. โอ๋ RACING GARAGE

โอ๋ RACING GARAGE Active Member VIP

1,733
    22
    38

นึกว่าจะได้แต่ของร้าน sex shop ซะแล้ว osakaใช่ไหมครับ ถ้าไม่ลำบากจะลองไปดูครับ

10. CaSaNoVa

CaSaNoVa New Member VIP

334
    7
    0
    ตระเวณหาซื้อ ตัวเป็นๆ อิอิ.......

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้