เมื่อไหร่ EK Group จะจัด meeting อีก

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย EK_Shinoda, 14 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. EK_Shinoda

EK_Shinoda New Member Member

1,125
    14
    0
  2. takuro

takuro New Member Member

78
    6
    0
    ตั้งตา รอ วันมีตติ้ง

3. นายชัดเจน

นายชัดเจน New Member Member

746
    10
    0
    นานแร้วเด้อ

4. siwapon

siwapon New Member Member

152
    4
    0
    ขอแสดงความคิดเห็นหน่อยนะครับ ผมว่ามิตติ้งน่าจะมีกิจกรรมเยอะๆหน่อยคับ แบบให้ทุกคนรู้จักกันมากขึ้น เพราะผมเห็นส่วนมากไปก็จะไปดูรถกันแค่นั้น ไม่ค่อยมีอะไร อยากให้จัดกิจกรรมที่ทำให้ คนในคลับรู้จักสนิทสนม กลมเกลียวกันมากกว่านี้ครับ (ขออภัยนะครับถ้าเกิดพูดอะไรไม่ถูกต้อง แต่ผมแค่แสดงความคิดเห็นแค่นั้น ขออภัยด้วยนะครับถ้าเกิดทำให้ใครไม่พอใจ )

5. kungking5

kungking5 New Member Moderator

1,661
    287
    0
    ยินดีเลยครับ

ใครมีกิจกรรมที่อยากให้จัดเสนอมาได้เลยครับ

หรือถ้ามีเวลา จะช่วยกันจัด ยิ่งดีเลยครับ

6. Joy_R96

Joy_R96 New Member Member

56
    16
    0
    รอวันนั้นด้วยคนคับ

7. Hidegira

Hidegira New Member Member

17
    0
    0
    อยากไปด้วย

8. itkuji

itkuji New Member Member

267
    40
    0
    ไปขับ Go Kart ครับ เคยเห็น เคยจัดแต่นานมากแหละ

9. คิดอยู่ในใจไว้ 2 - 3 รายการ รอลุ้นหวยออกอยู่ รอดูผู้จัดว่าจะจัดที่ไหน จะถูกหวยหรือป่าว

ส่วนถ้าจะให้แนะนำ หรือเสนอแนะ ขอเสนอทางเลือกให้มีร่วมแจมงานมีตติ้งกับชาว Burapa Honda
    ก็แล้วกันนะครับ วันที่ 31 มกราคม 2553 นี้ สถานที่เขาแหลมหญ้า จังหวัดระยอง ระยะทางจาก กทม
    ประมาณ 180 กิโลครับ พวกผมยินดีต้อนรับอยู่นะครับ เพราะพวกเราคอนเซ็ป Unity Honda ครับ
    ไม่กีดกัน ไม่แบ่งแยก ชาวกรุง หรือชาวต่างจังหวัด ก็เพื่อนกันครับ

รายละเอียดเพิ่มเติม

http://racingweb.net/forums/showthread.php?t=697423

แก้ไขล่าสุด: 19 มกราคม 2010
  10. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
    มารอด้วยคน

11. OaT_DBS

OaT_DBS New Member Moderator

538
    170
    0
    วันเวลาสถานที่ได้ถูกกำหนดไว้ก่อนหน้านี้เรียบร้อยแล้วครับ รวมถึงจองสถานที่ไว้แล้วด้วย
    เหลืออย่างดียวก็คือยังไม่ได้โพสท์ซะที ไว้วันนี้พรุ่งนี้จะมาโพสท์ให้ทราบกันนะคับ

12. ผมต้องการเมาหัวทิ่มเวลามี มีทติ้ง EK ช่วยจัดให้หน่อย

13. EK8155

EK8155 New Member Member

183
    12
    0

14. ขนาดนั้นเลยเหรอครับคุณพี่ งั้นผมขออยู่ห่าง ๆ คุณพี่ก็แล้วกันนะครับ

15. อ้วน_อ้วน

อ้วน_อ้วน New Member Member

26
    0
    0
    น่าจะจัดงานแบบที่ club si เค้ากำลังจะจัดนะครับ น่าสนุกดี

16. Nunazaa

Nunazaa New Member VIP

797
    53
    0
    ไป ด้วย ๆ เดียว เอา ek ไป แจม ด้วย . . . . :D :D :D

17. ผมจะไปเยี่ยมเยียนพรรคพวกชาว EK Group ที่อยู่ จ. ระยอง ประมาณเดือนหน้า (กพ.) แต่ยังไม่รู้วันแน่ชัด แล้วจะแจ้งให้ทราบอีกครั้ง ขอบคุณ
    ปล. อยู่ห่างๆ แล้วจะเมาด้วยกันได้อย่างไรคุณเต้:)

18. EK_Shinoda

EK_Shinoda New Member Member

1,125
    14
    0
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้