** BLUEBIRD CLUB MEETING # 72**

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย yy_u12, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GAZE SPEED

GAZE SPEED New Member Member

2,521
    26
    0
    มาถึง ก็ งงเลยครับเ จายเย็นๆกันนะค้าบ ค่อยเจรจากันนะ

บ้างครั้งคนเราก็อารมณ์ชั่ววูบผ่านไปแล้วก็ช่างมันแถอะ เริ่มใหม่กับสิ่งดีๆ ดีกว่าครับ รักกันๆ

2. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    อารายกันเนี๊ย:mad: :mad: :mad: :mad: :mad: :mad: :mad:

3. blue90

blue90 New Member Member

1,251
    2
    0

กล้วยครับมิตติ้งครั้งที่แล้วพี่เป็นคนบังคับให้น้อยเขาโหวตที่ Jet ตลิ่งชันเอง เนื่องจากเหตุผลหลายๆประการ และอีกอย่างการโหวตในแต่ละครั้งพี่ก็คิดไม่ถึงว่ามันจะเป็นเรื่องซีเรียสอะไรขนาดนั้น (จากความคิดส่วนตัว ไม่ได้มีอคติอะไรกับใครใน Zone นี้) ถ้ามันทำให้กล้วยรู้สึกแย่ ความผิดในครั้งนี้พี่ต้องขอโทษ และขอรับผิดแต่เพียงผู้เดียวครับ และขอยืนยันว่าจะไม่มีเหตุการณ์เช่นนี้เกิดขึ้นอีก

น้อยครับผมต้องขอโทษในการกระทำผมด้วย ผมรู้...น้อยรู้สึกอีดอัดกับผม และไม่รู้จะคุยยังไงกับกล้วยในเรื่องนี้ ผมไม่อยากให้ทุกคนเกิดความรู้สึกแบบนี้กัน อยากให้ทุกคนรักกันน่ะครับ

ขอโทษทุกๆ คน ที่ทำให้เกิดผลกระทบ นะครับ .................

4. bbwhite

bbwhite New Member Privilege

1,272
    5
    0
    เอ่อ............เอ่อ..เอ่อ....ไม่พูดดีก่าวุ้ย..

5. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    ผมอาจจะเป็นผู้ที่ ไปหรือ ไม่ไปบ้าง ในมิตติ้ง แต่ถ้าโดยความเห็นส่วนตัวนะวิ๊ธีโหวดของผมเอง มักจะให้อยู่ตรงกลางของทุกคนเช่น เจ็ท ใหม่ หรือถ้ามาแถวบ้านตัวเองก็ เจ็ทตลิ่งชัน ตอนนี้เรามีร้านประจำก็ที่ RT ผมเห็นว่ามันตรงกลางพอควรก้อ เป็นการโชคดีไป ส่วนทางโซนบางนา ผมไม่ค่อยรู้จักร้านก็ให้คนแถวนั้นโหวดกันไป ส่วนตัวอีกนะผมเข้าใจ ว่าบางท่านอาจจะติดปัญหาบางประการ ทำให้ไม่สะดวกต่อการมาที่ไกลๆก็ไม่ว่าไรกัน มามิตติ้งด้วยความสมัครใจหรือสะดวกเข้ามาละกัน ผมโชคดีที่ไม่ต้องเสียค่าใช้จ่ายในส่วนนี้ก้ถ้าผมว่างผมก็ไปได้ทุกที่นะไม่มีปัญหา :D :D :D :D :D :D :D

6. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ผมคิดว่าอย่าให้เสียงานใหญ่ดีกว่าครับ การขัดแย้งอาจจะมีบ้างนะยังไงคิดถึงวันดีๆที่หลายคนได้สนุกเฮฮากันมานั่งคุยกันนะ ไม่เสียฟอร์มหรอกคนกันเอง :D :D :D :D :D :D :D :D

7. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :D อิอิ
    อาจารย์ทศ อยากรักกับ Natty ใช่ป่าว...........
    เข้าทาง Natty เลย........... กร๊ากกกกก :D

:rolleyes: อืม......
    ผมว่า เราสนิทกันมาก รักกันมาก
    แซวกันมาก เล่นกันมาก
    ก็ต้องมีเรื่องไม่เข้าใจกันบ้าง....
    แต่เรื่องมันผ่านมาแล้ว ก็น่าจะเริ่มต้น
    ในสิ่งดีๆ กันใหม่ได้ นะ

อิอิ :D

:D อิอิ
    พูดสิพี่.......... พูดเหมือนผมอ่ะ......
    "ผมจะไป Meeting"
    "กรูก็จะไปๆๆๆๆๆๆๆๆ Meeting ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ"

:D :D :D :D :D :D :D :D

8. GAZE SPEED

GAZE SPEED New Member Member

2,521
    26
    0
    คิดถึง ตาแนท 55+

9. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    อิอิ........ดีนะนี่

มามิตติ้งกันนะ.................อิอิ..............อิอิ....................รักกันๆๆๆๆๆๆ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 30 มีนาคม 2007
  10. bbwhite

bbwhite New Member Privilege

1,272
    5
    0
    อืม................เจอกันมิตติ้งคร๊าบ............:D

11. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    อืม...

12. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    มากันเยอะๆนะแล้วทั้ง สอง คนนี้นควรจะมามิตติ้งนะครับผมคิดถึง นะ..............อิอิ

13. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    :sad: :sad: :sad: :sad: :sad: :sad: :sad: :sad: :sad: :sad: :sad: :sad: :sad:

14. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek:

:D :D :D :D :D ;) ;) ;) ;) ;)

:D :D :D :D :D :D :D

:D :D :D :D :D :D :D

15. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    อืม ไป มิตร ติ้ง อิอิอิอิ:D :D :D :D :D

16. new@nymph

12,042
    38
    0
    มามะ.........มาจอย.กัน....จอยกัน...................มา..สิ..มา...มา..เจอกันๆๆ

17. NAT U11

NAT U11 New Member VIP

2,028
    13
    0
    :cry: :cry: อย่าเลยเค้าโทรไปเมื่อวานก่อนก็ไม่รับสายเค้า...:cry: :D

18. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D

19. carism

carism New Member Member

849
    6
    0
    Racing Therapy ชื่อตื๊ดจริงๆ

20. Non@Nymph

Non@Nymph New Member VIP

4,624
    24
    0
    อย่า ทะเลาะกัน งับ

21. madboy

madboy Active Member Privilege

2,808
    11
    38
    เง้อออออออออออ อดไปอีกแล้วกรู :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry:

22. new@nymph

12,042
    38
    0
    กรรมจริงๆ เอท่ามาก

23. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    เอ อด:( :( :( :( :( :( :(

24. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    อืม.......ร้านเค้าดีจริงๆๆๆ:D :D :D :D

25. Non@Nymph

Non@Nymph New Member VIP

4,624
    24
    0
    หา สปอนเซอ คับ อิอิ

26. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    :sad: :sad: :sad: :sad: :sad: :sad: :sad:

27. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ตู้แช่ใน เซเว่น ก็มีขายหนิครับ :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D

28. กล้วย910

กล้วย910 Well-Known Member Super Moderator VIP

3,146
    41
    48

เดี๋ยวกรูจะด่ามึงคนแรกเลยน่ะ ไอ้หมูอ้วน :p ไอ้นี่ตัวจุดประเด็น

แก้ไขล่าสุด: 31 มีนาคม 2007
  29. กล้วย910

กล้วย910 Well-Known Member Super Moderator VIP

3,146
    41
    48
    พี่ๆครับ ......... เข้าใจอะไรผิดกันหรือเนี่ย :eek:

30. blue90

blue90 New Member Member

1,251
    2
    0

ผมจะพูดเพียงครั้งเดียวน่ะครับ........... :mad: :mad: :mad:

รักทุกคนน่ะ จู๊บ จู๊บบบบบบบบบบบบบบบ......:kiss2: :kiss2:
    พูดบ่อยผมเขิลลลลลลลลลล :D :D :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้