*Pic* ? MiNi Truck Club Drag Challeng 2007 @ Ratchaburi Air port ?

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย เอวี่^เรซซิ่ง, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. scarsinmy

scarsinmy New Member Member

113
    1
    0
    อยาก ไป จัง อ่า

2. M-16 ศิษย์ บขส.

M-16 ศิษย์ บขส. New Member Member

301
    5
    0
    ไม่พอใจ ไร เข้ามาคุยดิ อย่าดีแต่แว้ง หรือ เล่นพวก เดี่ยวๆเป็นไหม?

3. <<Power-Ranger>>

<<Power-Ranger>> New Member Member

157
    1
    0
    เค้าอาจจะไม่ได้ไป แต่อยากมีส่วนร่วมก็ได้นะ ?

4. notty

notty New Member Member

873
    20
    0
    อยู่เเถวสาย 3 เเน่นอนคร้าบ ใกล้ได้ตัวเเล้วล่ะ ไอพีนี้เช็คไม่ยาก

5. CHAMINO

CHAMINO New Member VIP

773
    6
    0
  6. JOBZ CCC.

JOBZ CCC. New Member Member

95
    0
    0
    อืม เอาแล้ว!!!บังอาจมาหาเรื่องเจ้เอของเรา (พี่เอก็ใจเย็นๆนะครับ)^^:) :D

7. mityxโบHIT

mityxโบHIT New Member Member

169
    0
    0
    ใกล้แล้วใจเย็นเดียวจะได้รู้ว่าเป็นใคร

8. KOB DRAGONEYE

KOB DRAGONEYE New Member Member

113
    0
    0
    ถ้ารู้ว่าใครบอกด้วยคับ เดี๋ยวจะไปถ่ายรูปแม่งมาลงเว็บ จะได้มีรูปมันสมใจอยากคับ

9. <<Power-Ranger>>

<<Power-Ranger>> New Member Member

157
    1
    0
    ถ้าเป็นพวกมาป่วนผมก็อยากให้เอาแค่พองามนะคับ ถ้ารู้ตัวก็จับประจานหน่อยก็ดี จะได้ไม่มาม๊อๆๆๆ อีก
    แต่ถ้าเขาเป็นสมาชิก ผมก็อยากให้เขาทราบว่า ช่วยเห็นใจคนที่เอารูปมาลงด้วยละกัน เพราะมันเป็นสิทธิ์ส่วนตัวของเขานะ กล้องเขา และ ก็ไม่ได้เป็นกล้องส่วนกลาง ถ้าเป็นกล้องส่วนกลางของคลับ และ คนถ่ายก็ถ่ายแค่กลุ่มเขากลุ่มเดียวก็ค่อยมาว่ากันนะ ดีไหม เขาเสียตังค์ซื้อมาเขาก็อยากถ่ายที่เขาชอบ ไม่ผิดหรอก ไม่ว่าจะใครก็ตามนะ
    และถ้าไม่พอใจก็ล็อกอินมาติเลย หรือ ถ้าไม่ล็อกอินเพราะไม่เข้าบ่อย ก็แจ้งชื่อ เบอร์สมาชิก เบอร์โทร อะไรไว้ก็ได้ ถ้าบริสุทธิ์ใจนะ
    ไอ้วิธีไม่ล็อกอิน แล้วมาด่าๆป่วนไปเรื่อยนี่มันโบราณมากครับ และเท่าที่ดูรูปโดยรวมที่ทุกๆคนโพสต์ก็มีกันแทบทุกกลุ่มนะ ที่จะขาดก็มีแต่ รูปพ่อมึงน่ะ ไอ้คนโพสต์ ที่เขาไม่ได้ถ่ายไว้นะ
    ยังไงเอ เวลาพิมพ์กระทู้ก็ขอสุภาพๆหน่อยนะ มันดูไม่ดีน่ะ

10. pongnutto

pongnutto Member Member

709
    7
    18
    กระทู้กระลังสนุกเลย กรายเป็นกระทู้จับมือดีซ่ะงั้น หมดหนุกเลยอ่ะไงก็ถ้าใครมีรูปก็เอามาลงอีกนะ

11. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    ค่ะ หลวงพี่หนึ่ง.....ซ๊าาาาาทู๊....

12. notty

873
    20
    0
    เหอๆๆ

13. AUTH-can

AUTH-can New Member Member

1,474
    13
    0
    รอดูตัว ผู้ร้ายครับ อย่าปล่อยให้คนชั่วลอยนวล เป็นกำลังใจอีกแรงเพื่อความยุติธรรม

14. \\\ ~ A ~ ///

\\\ ~ A ~ /// New Member VIP

1,727
    15
    0
    อาจจัง ไปใส่ผ้าถุงแม่เถอะ

15. M-16 ศิษย์ บขส.

M-16 ศิษย์ บขส. New Member Member

301
    5
    0
    นี่ๆๆๆ....เค้าขอผ้าถุงเมีย เอ ได่ปะ

เห็นว่าถ้าขอคงได่หลายผืน

16. JOBZ CCC.

JOBZ CCC. New Member Member

95
    0
    0
    อืม...รอดูดีกว่าอยากรู้ว่าใครลุ้นๆ:) อืม....แล้วใครจะเป็นคนแถลงการเปิดเผยผลการสืบสวนละเนี่ย^^:D

17. .....

ขอโทดนะคับ พวกพี่ๆๆๆๆทั้งหลาย ผมแค่อยากดุรถเยอะๆๆกว่านี้ ไม่ได้เจตนาจะว่าใครทั้งนี้น พอดีจะซื้อรถกระบะอ่ะเลยอากดูว่ารถใครเค้าเเต่งแบบไหนกันบ้าง แค่โพทว่าถ่ายแต่รถพวเดียวกัน พอดีผมนึกว่าแข่งรายการใหญ่ๆๆๆน่ะ ถ้าพวกพี่เเข่งกันเองก้อขอโทดคนที่ถ่ายรุปด้วยนะ และอีกอย่างผมเล่นที่ร้านนะเลยไม่ได้ล้อกอิน และผมก้อไม่ได้อยุ่ในคลับขอพี่ๆๆด้วย ขอโทดไว้นะที่นี้ด้วย.......คับ ขอโทดจิงๆๆๆ

18. mityxโบHIT

mityxโบHIT New Member Member

169
    0
    0
    ผิดแล้วยอมรับผิดดีแล้ว ทุกอย่างยังไม่สาย ดีกว่าผิดแล้วยังดันทุรังว่าไม่ผิด

19. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    ก้อดีแร้ว!!

แล้ว ทำไม ไอพี ไม่เหมือนกันเลยอะ
    IP: 58.9.113.203 : อันแรกที่ว่ากระทู้โพสรูป กะ กระทู้เรื่องโรบา

เออ แต่ ช่างมันเถอะ

ก้อ ดีแล้ว ที่มา ขอโทด

เราก้อขอโทดเหมือน กัน ที่ว่าแรงไปหน่อย

คนมันโมโหนิ เจอแบบนี้ ทนไม่ได้จิงๆ

ทีหลัง ก้อ อ่านให้ ดีนะ ว่า หัวข้อกระทู้เค้าโพสว่าอะไรบ้าง

ปอลอ. เข้ามาคุย หาความรู้ ไปเรื่อยๆละกัน
    พี่ๆเพื่อนๆ ในนี้ ยินดีต้อนรับนะ มาคุยกัน ล๊อกอินกันตอบนะจ้ะ

โชคดี...
    :D

20. Irwin

Irwin Member VIP

412
    12
    18
    โห้วจากยักษ์ใจร้าย กลายเป็นนางฟ้า

21. <<Power-Ranger>>

157
    1
    0
    ไม่มีใครผิด ใครถูกหรอกครับ
    ต่างคนต่างร้อนน่ะ
    ใจเย็นๆครับพี่น้อง อากาศมันร้อน ใจเย็นๆ

22. CHAMINO

CHAMINO New Member VIP

773
    6
    0
    * 58.9.113.203 น่าจะเปน ไอพี เนตบ้าน พวกตระกูล ไฮสปีดครับ

ok ดีครับ แม่ปลื้ม จบ :D :D :D :D

วันหลังก้อ LOg In มาคุยบ้างก้อได้ นะครับ

แก้ไขล่าสุด: 4 เมษายน 2007
  23. \\\ ~ A ~ ///

1,727
    15
    0
    โอ้พีแชมป์เจ็งจริงๆ

24. AUTH-can

AUTH-can New Member Member

1,474
    13
    0
    เรื่องก็จบลง ด้วยดี ผิดก็ยอมรับ ให้อภัยกันไป

25. KOB DRAGONEYE

KOB DRAGONEYE New Member Member

113
    0
    0
    ช่างเป็นลูกผู้ชายมาก กล้ามารับผิด

26. notty

873
    20
    0
    ทำเเล้วต้องรับคร้าบ สมกับเป็นลูกผู้ชาย ผิดเเล้วยอมรับมีเเต่คนสรรเสริญคร้าบ

27. M-16 ศิษย์ บขส.

301
    5
    0
    ง้นเด๋ว ด่าตาน๊อต แล้วค่อยยอมรับผิด.....เผื่อ จา สรรเสริญ

28. KOB DRAGONEYE

113
    0
    0
    เอาเลยคับ เดี๋ยวด่าด้วยคับ

29. M-16 ศิษย์ บขส.

301
    5
    0
    ด่าไรดีอะ................ห้าวนักนะ 5555

30. \\\ ~ A ~ ///

1,727
    15
    0
    อิ อิ เด๋วแฉ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้