มาเรียกน้ำย่อยกันหน่อยกับ ก๋วยเตี๋ยวต้มยำกุ้งแม่น้ำ เชลส์ไม่ต้องมาชิม แม่ช้อยไม่ต้องมารำ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย speedexteme, 10 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
    ลงใน Racing Forum แบบนี้ มีส่วนลดให้ไหมครับ สำหรับเพื่อน ๆ RCW

1. AontBubble

AontBubble New Member Member

584
    12
    0
    ชามละเท่าไหร่ครับบบบบบบคุณพี่

2. Mong-Silvia

Mong-Silvia Member VIP

858
    13
    18
    เห็นแล้วหิวจิงๆ

3. Dae Postcard

Dae Postcard New Member VIP

3,222
    14
    0
    หิวเลย!!

4. EG-9

EG-9 New Member Member

226
    10
    0
    เดี๋ยวจะหลอกล่อเพื่อนไปกินด้วย

5. little_golf

little_golf New Member Member

33
    1
    0
    กุ้งตัวใหญ่มากเลยคร็าบ^^

6. + SENG +

+ SENG + Legend (R.I.P.)

7,664
    141
    0
    เบี้ยวมาหลายงานแหละ งานนี้ ไม่พลาด ด

7. Honda-Twincams

Honda-Twincams New Member Member

100
    4
    0
    ชามก๋วยเตี๋ยวติดสติกเกอร์เคฟลาห์ด้วยดิ รับรองเท่สุดๆๆๆๆ ไว้จะไปชิมนะครับ แล้ววันไหนมีพริตตี้มาแจ้งล่วงหน้าด้วยได้ปะ จะได้ไปกินหลายชามเลย....กิจการรุ่งเรืองนะครับคุณอาท

8. ZENGWA

ZENGWA New Member Member

83
    3
    0
    น่ากินมากๆครับ

9. speedexteme

speedexteme New Member Member

233
    7
    0
    ใกล้วแว้ว 90% แล้วจ้า มีส่วนลดแน่นอนๆๆๆๆๆๆ พี่ๆคราบ

10. jds

jds New Member Member

41
    0
    0
    อาร์ตครับ แล้วตรงสายไหมน่ะ ร้านสาขาเหรอครับ ..........

11. Foam_Advance

Foam_Advance Well-Known Member VIP

1,823
    45
    48
    เหนแล้วหิวเลย อยากกินแล้ว

12. pop-ja

pop-ja New Member VIP

2,068
    235
    0
    ถ้าหน้าตาแบบนี้จะขับรถจากรังสิตไปโดนเลย

13. speedexteme

speedexteme New Member Member

233
    7
    0
    DANGSTICKER

ไม่ใช่สาขาครับ คนล่ะคนกันครับ ไม่รู้จักกันครับ (ชื่อเหมือนกันครับผม)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้