@@@ ช่วยด้วยคับ (พังเมื่อคืน)....... @@@

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย ulma69, 10 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. EK_Shinoda

EK_Shinoda New Member Member

1,125
    14
    0
    ตอนนี้เป็นไงบ้างครับ หายรึยัง

2. EK_Shinoda

EK_Shinoda New Member Member

1,125
    14
    0

3. ถ้าถามในนี้แล้วคิดว่าไม่มีใครตอบ ก็ลองไปถามที่อื่น หรือ PM หรือ โทรไปถามคนที่คุณคิดว่า
    น่าจะให้คำตอบได้ น่าจะไวกว่านะครับ

รอคนข้างล่างมาตอบ

รอผู้รู้

ไม่ได้ช่วยให้อะไรดีขึ้นมาครับ นั่งตบยุงอยู่ยังไง ก็อยู่แบบนั้นแหล่ะครับ ไม่ได้มีอคติอะไรหรอกนะ
    แค่เสนอให้เป็นทางเลือกดู เบอร์อู่ในช่องลายเว็นต์ผม โทรไปได้ บอกผมแนะนำมาได้ หรือเข้ามาถาม
    ในบอร์ดที่พวกผมเข้าบ่อย ๆ ในลายเซ็นต์ อาจจะมีคนที่เก่งกว่า รู้มากกว่า หรือคนที่อยากจะตอบ
    อยากจะช่วยมากกว่า ให้คำแนะนำได้ครับ

อย่าไปว่า หรือคาดหวังอะไรกับผู้ดูแลมากเลยครับ ชื่อก็บอกอยู่แล้วว่าเป็นผู้ดูแล เค้าก็แต่งตั้งกัน
    ขึ้นมาดูแลบอร์ด มีหน้าที่ดูแล ไม่ได้มีหน้าที่ตอบกระทู้ครับ ต้องเข้าใจเค้าด้วย ทำด้วยใจล้วน ๆ ครับ

สังคมมันใหญ่ครับ แค่เอาเวลาว่างหลังเลิกงานมาดูแลบอร์ด Mod ทั้ง 5 ก็ดูแลกันแทบจะไม่ไหว
    เงินเดือนก็ไม่ได้ เหนื่อยแสนเหนื่อย พวกเราน่าจะเห็นใจ Mod ทั้ง 5 กันให้มาก ๆ นะครับ บางปัญหา
    มันก็ยากเกินกว่าจะตอบ หรือบางปัญหาก็ถามซ้ำซาก ลิงค์เก่า ๆ ห็หาไม่ค่อยจะเจอ เลยไม่รู้จะช่วยตอบ
    กันยังไง ผมก็อยากเอาใจช่วยอยู่หรอกครับ เสียดายที่ไม่ได้ขับ EK แล้ว เด๋วคนเค้าจะว่าเอา

สู้ ๆ นะครับ

แก้ไขล่าสุด: 14 มกราคม 2010
  4. Sam_EK

Sam_EK New Member Member

22
    0
    0
    ดีใจด้วยครับ ที่หายแล้ว จะได้นอนหลับสนิท

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้