ทำไมเดี๋ยวนี้บ้านเมืองมันเถื่อนได้ขนาดนี้ครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย JaY_OMAC122, 8 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. procagivaracing

procagivaracing New Member Member

1,336
    21
    0
    น่ากลัววุ้ยยย

2. jung_za_

jung_za_ New Member VIP

735
    7
    0
    พวกแจ๋วต้องเจอแจ๋วกว่าคับ หงิด !!

3. Mong-Silvia

Mong-Silvia Member VIP

858
    13
    18
    นักเลงเยอะ แถวนั้นอ่ะ

4. lording1

lording1 New Member Member

1,130
    54
    0
    ............เบื่อเด็ก.....กำลังจะโตจริงๆ.......พวกนี้ ชอบจุกจิกๆ.....ยังไงก็ต้องระวังๆนะคับ

5. suede

suede Member Member

565
    17
    18
    อย่าไปแลกเลยคับ ได้มา ไม่คุ้มเสีย

6. aerler

aerler New Member Member

283
    5
    0
    ขับรถขับลาก็ระวังกันดีดีนะครับมีอีกหลายที่ ที่มีการปล้นจี้กันบ่อยๆ
    ย่านสุขสวัสดิ์ผมจำไม่ได้ว่าซอยอะไร ลูกหัวหน้าผมขี่มอไซโดนตีซะหมวกกันน็อคแตกแล้วเอารถมอไซไป
    ขอบคุณสำหรับขอมูลดีดีครับ

7. CHOK@ELEVEN

CHOK@ELEVEN New Member Member

128
    2
    0
    อ่านแล้วน่ากัวจิงๆ

8. 50629195

50629195 New Member Member

70
    0
    0
    เถื่อนกันจัง ไอ้พวกนี้

ดีนะที่ ปลอดภัย ระวังๆไอ้พวกเลวๆ พวกนี้ด้วยละกันคับ

เต็มบ้าน เต็มเมืองไปหมด

9. ท็อป

ท็อป New Member Privilege

3,386
    9
    0
    โหดกันจังเลย คนสมัยนี้

10. Joke323

Joke323 New Member Member

159
    5
    0
    น่ากลัวเจรงงงงง

11. khan@ae_92++silver++

khan@ae_92++silver++ New Member Member

35
    1
    0
    โคตรโหดเลย....โอวววนี่หรือเมืองพุทธ

12. NooYou@volvoclub

NooYou@volvoclub Member Member

152
    5
    18
    มีบ้านอยู่ในซอยวัดด่านสำโรงเหมือนกันครับ แต่ย้ายเข้ามาอยู่ในซอยข้างในนานแล้ว ขนาดย้ายเข้ามาแล้ว พวกยังตามเข้ามาแข่งกันในซอย เฮ้อ เหนื่อย -*-

13. NuTTyRaY

NuTTyRaY New Member Member

658
    13
    0
    น่ากลัวจัง...

14. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    เลี่ยงไปเลยครับไม่คุ้มกันเลยแบบนี้

15. TeY_RMuTi

TeY_RMuTi New Member Member

1,955
    56
    0
    น่ากลัวมากๆคับ.....

16. Godz_jr

Godz_jr New Member Member

523
    25
    0
    เถื่อนมากๆ

17. Adhi

Adhi Member Member

235
    8
    18
    พวกนี้ เวลามันโตเป็นผู้ใหญ่ แล้วมันทำมาหากินอะไรกันนะ???

18. tank

tank New Member VIP

887
    31
    0
    เหมือนหนังเรื่องB13หรือเปล่า แหล่งกักกันคนพันเรื้อน

19. YuS_Za

YuS_Za Member VIP

924
    17
    18
    บางครั้งเราคิดว่า "ช่างมัน " เราใจเย็น แต่คนมันจะหาเรื่อง ไงมันก็เอาอยุ่ดี เหอๆ คนสมัย นี้ใจร้อน สงสัยโลกร้อนขึ้น คนเลยใจร้อน ง่ายๆคือเราก็พยายามเลี่ยงๆจากคนพวกนี้ดีก่า แลกไปไม่คุ้มครับ อนาคตเรากับคนแบบนั้น แต่ถ้าเลี่ยงไม่ได้จริงๆต้องเผชิญหน้ากัน ก็ ขอโทษ เค้าไปเรื่องจะได้จบๆ คนพวกนี้มันก็ดีแต่แบบนี้อ่าครับ ต้องทำใจ เราอย่าเอาชีวิตไปเสี่ยงเลยดีก่า ปลอดภัยไว้ก่อน....!!!

ปล.เจอบ่อยครับ พวกทำห้าว ทำเก๋า ตามท้องถนน ยิ่งพวกเยอะยิ่งมีกำลังใจห้าวเยอะ เหอๆ

20. assanai

assanai New Member Member

263
    3
    0
    80เปอเซน เด็กซอยนั้นเล่นยา มันไม่คิดไรมากหรอกวันๆนึง ขอแค่มีกินมีดูด กุใหญ่ ใครทำเพื่อนกุ ไรงี้แหละ

21. assanai

assanai New Member Member

263
    3
    0
    80เปอเซน เด็กซอยนั้นเล่นยา มันไม่คิดไรมากหรอกวันๆนึง ขอแค่มีกินมีดูด กุใหญ่ ใครทำเพื่อนกุ ไรงี้แหละ

22. Keng_maejo

Keng_maejo New Member Member

555
    25
    0
    สงสัยจะเอามาตีท่อให้คุณใหม่ล่ะมั๊งครับ เอ...หรือว่าจะตีโรลบาร์ .....

ถ้าเจอตัว ไม่ลองหมุนกระจกถามดูครับ บอกน้องๆ พี่เพิ่งทำท่อมา ยังไม่อยากตีท่อใหม่ ไม่ต้องเอามาให้ มันคงจะงง..... :D:D

23. MIRA BALLOON

MIRA BALLOON New Member Member

54
    0
    0
    จริงครับพี่ แฟนฝมก็โดนกระชากกระเป๋า แฟนล้มใหล่หลุดเลย เลวมาก:mad:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้