ทำไมเดี๋ยวนี้บ้านเมืองมันเถื่อนได้ขนาดนี้ครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย JaY_OMAC122, 8 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
    ผมเคยเรียน รร วัดด่านคาฟ เป็นซอยที่จอเเจมากสามล้อเพียบ เด็กเเว้น เพียบเช่นกัน

1. -@of_EvoKanNoi-

-@of_EvoKanNoi- New Member VIP

658
    28
    0
    ยังดีคับแค่แป๊ปเหล็ก ....

ผมนี่สิคับเจอพวกเด็กแว๊น ลั่นปืนทะลุเบาะ ถากหลังผมไปนิสเดียวว หุหุ

ทุกวันนี้เบาะยังรูพรุนอยู่เลยคับ ฮ่าร์ ๆ

ดีคับ ที่ไม่ตาย ถ้าเลี่ยงได้ เลี่ยงนะคับอย่าไปยุ่งกะพวกนี้เลย ชีวิตเรากะชีวิตพวกนี้แลกกันมันไม่คุ้มคับ หุหุ

2. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    มาคอนเฟริมอีกเสียงกับซอยวัดด่านครับ ผมก็คนแถวนั้น ไม่จวนตัวจิงๆอย่าแลกเลยครับ เหอะๆ แต่ดีๆ น่ารักๆก็เยอะน่ะครับ โดยเฉพาะ หญิง

3. JaY_OMAC122

JaY_OMAC122 New Member Member

73
    2
    0
    ขอบคุณทุกความเห็นนะครับ

รถผมจอดอู่มา5เดือนกว่าๆ ออกมาวันแรกก็เจองี้เลย 5555+

ต่อไปนี้ถ้าไม่จวนตัวจริงๆ หรือไม่มีธุระจะไม่ไปเฉียดแถวนั้นแล้วครับ . . . กลัว !!

สำหรับของขวัญให้พี่ยาม คงต้องเปลี่ยนรถเข้าไปให้อะครับ:D เผื่อมันจำได้เด๋วได้ซวยอีกรอบ

4. cefiro-man

cefiro-man Member Member

561
    5
    18
    ขับรถระวังชน ซุกซนระวังเอดส์

5. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    อันตพาล ครองเมืองจริงๆ

6. Taseetong

Taseetong New Member Member

283
    7
    0
    โชว์ เกรียนคับ 55+ เป็นผมไม่ชนก็เบียดเลย ** เบื่อใอ้พวก แว๊น ใส่ไฟซีนอล แล้วเปิด แว๊บๆๆๆ โชว์เกรียนจังสงสัยพึ่งเคยมี**

7. Rc7

Rc7 New Member Member

235
    15
    0
    ดีนะพี่ยามช่วยไว้ ..:D

8. boy2L

boy2L New Member Member

444
    13
    0
    ผ่านมาได้ ดีแล้วครับ ต่อไประมัดระวัง พกตะกั่วไปด้วยเน้อ หุหุ ล้อเล่นคร้าบ ห่างๆไว้ดีที่สุด

9. innocent

innocent New Member Member

514
    73
    0
    อย่าไปแลกเลยคร้าบ เลี่ยงได้ก็เลี่ยงเนอะ ไม่คุ้มๆ

10. joeblack

joeblack New Member Member

1,284
    39
    0
    แบบนี้ หนีได้หนีเถอะครับ ไปแลกกะมันไม่คุ้มแน่ๆ

11. กล้วย910

กล้วย910 Well-Known Member Super Moderator VIP

3,146
    41
    48
    ซอยมันแคบๆ เล็กแต่ ยาวตั้งแต่สุขุมวิทถึงศรีนครินทร์ ทั้ง2แถว รถกระป้อ มอไซร์เจ้าถิ่น
    อบายมุขไม่ต้องพูดถึง มีตั้งแต่โต๊ะสนุ๊ก (เล่นจนเค้าเจ๊งไปแล้ว บ้านใหญ่สนุ๊กเกอร์ ใครอยู่แถวนั้นคงรู้จัก) บ่อน ไพ่ไฮโล ยาเสพติดทุกชนิด กระเทย เด็กยืนขายเหมือนสวนลุมก็มี รถแว้นเยอะมาก ลองนับร้านขายอะไหล่+ร้านแต่งมอไซร์ดิ โครตเยอะ ที่ยังไม่เคยเจอคือไร่กัญชาน่ะ

มีทั้งคนพื้นที่ และคนนอกพื้นที่มาอยู่ มันก็ไม่ได้หมายความว่าจะเลวหมดนะ มันก็ปนๆกันอยู่ โชคไม่ดีไปเจอพวกอันธพาลน่ะ เลี่ยงได้ก็เลี่ยงไปเถอะ อย่าไปแลกเลย :welcome:

12. Takata

Takata New Member Member

1,728
    56
    0
    ซอยนี้สายแข็งครับ

13. B'man

B'man New Member Member

67
    2
    0
    ยังไงก็ดูแลระวังตัวกันด้วยละกันนะครับ !!

ผมคนนึงล่ะที่จะได้จำไว้
    ขอบคุนมากๆครับ !!!

14. End Motor Sport

End Motor Sport Active Member Member

652
    34
    28
    แล้ว ตำรวย ไป อยู่ ไหน หมด

ไม่ ยอม มา ลง พื้น ที่ บ้าง

หรือ ว่า ส่วย หนา ???

15. GT4

GT4 New Member Member

1,019
    19
    0
    โหดกันขึ้นทุกวี่ทุกวัน

16. dogtown

dogtown New Member VIP

302
    9
    0
    ซอยนี้เถื่อนจริง ๆ ครับ ยังโชคดีที่เจ้าของกระทู้เจอแค่แปปเหล็ก ปกติพวกนี้เค้าก็มีตะกั่วเหมือนกันครับ คอนเฟริม์!!

แต่ก่อนมีเพื่อนเป็นลูกของรุ่นใหญ่ในซอยวัดด่านตัวมันก็พูดว่า เด็กรุ่นใหม่ตอนนี้โหดกว่ายุคเก่าเยอะไม่ได้เป็นนักเลงจริงแต่เป็น
    พวกเสี่ยงตาย เด็กเดน

17. Nung@CityMania

Nung@CityMania New Member Member

19
    0
    0
    ตอนนี้บ้านเมืองมันเถื่อนจริงๆ

18. ไอ้พวกนี้อย่าเรียกว่า นักเลง เลยคับ แม่งได้แค่กุ๊ยข้างถนน นักเลงจิง เมิงถือแป๊ป มายืนรอคนเดียวซิ
    มาทำเชี้ยอะไรกันเยอะแยะ เกลียดจิงๆ พวกเก่งตอนมีพวก พออยู่คนเดียวเหมือน หมา

19. baancrew

baancrew New Member Member

88
    7
    0
    ถ้าเลือกได้ก้ออย่าไปแลกกับมันเลยครับไอพวกนี้
    ได้ไม่คุ้มเสีย เพราะแถวนั้นขึ้นชื่ออยู่แล้ว แต่คนดีๆก้อมีเยอะนะครับ
    ยังไงๆก้อระวังๆกันด้วย

20. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    น่ากัวอะเด็กเปรตพวกนี้ เกลียดมากกกกกกกก

แถวบ้านก้อมี ไล่ตี ไล่ฟัน ไล่ยิง กัน เกือบทุกอาทิตย์เลย นึกว่าอยู่ 3 จังหวัดซะอีก

แต่ละคน อายุไม่ถึง 18 ทั้งนั้นเลย น่าอนาถ เด็กไทย ใจกล้า บ้าพลัง เหอะๆ

21. kwan22324

kwan22324 New Member Member

309
    7
    0
    อันนี้น่าลองครับเวลามันหวด อิอิ

แต่เดี๋ยวนี้ผมว่าโหดทุกที่อ่ะ ถ้าเลี่ยงได้ก็เลี่ยงเถอะครับ ไม่คุ้มกัน:D

22. Empty heart

Empty heart New Member Member

96
    2
    0
    ใครไล่ตีกัน ปล่อยมันไป...

ผม ไล่ฟัน อย่างเดียว อิอิ

23. Tum WINGS

Tum WINGS New Member VIP

331
    13
    0
    Province 77ปะครับเนี่ย555+:D:D:D(ล้อเล่นนะคับ)

24. NIIGATA

NIIGATA New Member VIP

1,557
    35
    0
    มา confirm อีกเสียง

" เถื่อน จริง ๆ " ซอยนี้ ( พวกแว๊นนะ )

25. GTR.

GTR. New Member Member

1,328
    28
    0
    อุแม่เจ้า ... ไอ้สันดาน บิดส่งเนี่ย แม่ม เป็นกันทุกที่หรือเปล่าเนี่ย

แถวบ้านก็แบบเนี๊ย บิดส่ง ซะงั้น ..........

เลี่ยงได้เลี่ยง หลบได้หลบ พวกนี้ มันไม่คุ้มครับ

26. P-Chan

P-Chan Member VIP

133
    1
    18
    ห่างได้ก็ห่างครับ

เด๋วนี้ผมว่าแว้นกร่างหมดทุกที่อ่ะครับ

พวกมากลากไป

---------- Post added at 11:49:59 ---------- Previous post was at 11:49:43 ----------

ห่างได้ก็ห่างครับ

เด๋วนี้ผมว่าแว้นกร่างหมดทุกที่อ่ะครับ

พวกมากลากไป

27. AWD_IMP

AWD_IMP New Member Member

1,260
    29
    0
    เป็นปกติของย่านสำโรงครับ มีแต่พรรค์นี้ครับ

28. JaY_OMAC122

JaY_OMAC122 New Member Member

73
    2
    0
    ขออณุญาติ #56 นะครับ

บิดส่ง คืออะไรหรอครับ อยากรู้จริงๆ

29. MasTer Of JOLT SPORT.

MasTer Of JOLT SPORT. New Member Member

1,640
    38
    0
    นี่หรือประเทศไทย เฮ้อ ใน กทม แท้ๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้