nx บ้านๆ

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย KAI PR, 25 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    อ้าวแจน แล้วNX ล่ะ

2. KAI PR

KAI PR New Member Member

21
    0
    0
    ย้ายอินเตอร

nxถ้าเอาอินเตอร์บน ไปไว้หน้าเป็นอย่างไรบ้างมีใครเคยทำ??ครับ มีรูป

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 23 ตุลาคม 2007
  3. KAI PR

KAI PR New Member Member

21
    0
    0
    มาทักทายน้องๆสมาชิค NX ครับ
    ประธานและสมาชิคทุกท่านสบายดีกันนะครับ
    CLUB นี้ใช้ nx กัน ทนดีจริง ผมเองคนหนึ่งใช้ตั้งแต่ป้ายแดงปี92 ตอนนี้ยังอยู่ดีครับ เพราะ5ปีหลังวิ่งปีละไม่เกิน200กม ยิ่งราคาน้ำมันระดับนี้ กับsr20det +วัยคงซ่าไม่ได้มากครับ ขอทักทายและเป็นกำลังใจทุกๆท่านและประธานครับ ที่ที่สร้างสรรค์คลับนี้ และทำให้ผ่านอุปสรรคต่างๆด้วยดี

4. birdkung_nx

birdkung_nx New Member Member

273
    4
    0
    สู้ๆๆๆ ครับ

5. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    หวัดดีครับพี่
    ไม่เจอกันนานเลยนะครับ ผมสบายดีครับ ว่างๆไงก็มาทักทายกันในบอร์ดบ้างนะครับพี่

6. NeXer

NeXer New Member Member

235
    1
    0
    อ่า แรงๆกานทั้งน้าน ตอนนี้ทำงานแล้วค้าบ
    อีกสักพักใหญ่ๆคงจามีตังค์เก็บกะเค้ามั่งอ่า
    แล้วจะเอามาทำให้ น้องนา(nxผมเอง อิอิ) แรงๆอ่ะคับ
    ที่สำคัญ ทางตรงไม่เน้น เน้นสไลด์ๆค้าบ อิอิอิ
    อยากเอามาดริฟท์สุดๆ 5555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้