*เตรียมพบกับการหา VTEC ที่เร็วที่สุดในประเทศ แก้ไขกฏกติกาใหม่

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย chai import, 6 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ae-eg vtec

Ae-eg vtec New Member Member

95
    0
    0
    ชัดเจนดีแจ่มครับ..ขอบคุณทีมงาน ที่จัดงานแข่ง เราชาว VTEC ได้เจอกันอีกแล้วค๊าบบบ..:D:D

2. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    อัพครับ งานดีๆๆ

3. N_o_K

N_o_K New Member Member

47
    0
    0
    UPPPPP

4. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63

ชาวVTECล้นหลาม งานนี้สนุกแน่ๆ :eek::eek::D

5. Cattyz

Cattyz New Member VIP

469
    33
    0
    Open Super turbo
    - ไม่ต่ำกว่า 1080 Kg รวมผู้ขับ
    Open Pro turbo
    -น้ำหนัก ไม่เกินกว่า 1080 Kg ไม่ต่ำกว่า 800Kg รวมผู้ขับ

Open Pro Turbo น้ำหนักเกินก็ลงไม่ได้หรอคับ :cry::cry:

6. gsrt

gsrt New Member Member

135
    5
    0
    จริงๆ แล้วน้ำหนักเกินน่าจะได้นะครับ

7. ballzwa

ballzwa New Member Member

63
    0
    0
    ตอบครับ

dunlop direnza 02g ถือว่าเป็นยาง soft ครับ ลงในรุ่น super ไม่ได้

8. mo-emag.com

mo-emag.com New Member Media

34
    3
    0

ที่กำหนดน้ำหนักเพื่อไม่ให้ เกิดการเสียเปรียบกันครับ แต่จะแบกน้ำหนักวิ่งรุ่น PRO ก็สามารถครับ
    ป.ล. คุณ Cattyz รถพร้อมเมื่อไหร่ ถ่ายภาพกันนะครับ ขอบพระคุณครับ :teeth::teeth::teeth:

9. TobZwa Neko

TobZwa Neko New Member Member

605
    7
    0
    +++++

เค้าอยากใช้ Hoosier อะ ฮือๆๆๆๆ

10. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    อัพๆๆๆๆๆ

11. Purd_Prostreet2

Purd_Prostreet2 New Member Member

316
    20
    0
    OK เคลียร์ แล้วเจอกันครับ

12. จัดไปแคทเอ้ย

13. ชิปหายแล้ว...สนามโดนปิดไม่มีกำหนดไปแล้วคร้าบ

14. `Tao

`Tao New Member Moderator VIP

859
    11
    0
    อดเลย..:cry::cry::cry:

15. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63

ไม่เป็นไรครับ มีสนามสำรอง ลองดูน่าจะเป็นเลียบด่วน หรือเส้นนครนายกไหวไหมครับ

:mad::mad::mad::cry:

16. bern_drangkab

bern_drangkab New Member Member

535
    8
    0
    งานเข้า.....เลียบด่วนเลยคับ อิอิ

17. RINDA_MAN

RINDA_MAN New Member Member

125
    2
    0
    กติกาลงตัว แต่ไม่มีสนามแข่งซะงั้น......

18. ต้นกล้า

ต้นกล้า New Member Moderator VIP

591
    27
    0
    เซ็งเลย อุตส่าห์ทำรถ 555+

สงสัยจะอดเลย

---------- Post added at 01:03:56 ---------- Previous post was at 01:03:41 ----------

เซ็งเลย อุตส่าห์ทำรถ 555+

สงสัยจะอดเลย

19. phoenixtoon

phoenixtoon New Member Member

179
    8
    0
    ซิ่งกันบนถนนหลวงยังไงก้อระวังๆกันหน่อยนะเปนห่วงจัง
    เพิ่งเกิดอุบัติเหตุกับตัวเองไม่นานมานี้หลอนอยู่เลย...
    ในสนามดีกว่าถ้าเลือกได้

20. PRO_FWD

PRO_FWD New Member Member

163
    14
    0
    อะไรกันเนี่ย...ทำรถมา...มาโดนอย่างเนี้ยนะ...เซ็ง...รู้ว่ามัน"ล่อแหลม"ก็ยังมีอีก...สักวันมันก็ต้องโดนอย่างนี้แหละ...ยิ่งเรื่องเก่ายังไม่ลืมด้วย...เป็นกำลังใจให้"เจ้าของสนาม"ให้เปิดเร็วๆแล้วกันครับ...

21. อย่างเซ็งครับ นัดเพื่อนรวมตัวกันไว้แล้ว ขอให้เปิดทันนะ

22. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    ไม่น่าจะปิดครับสบายใจได้

23. CHAP_ZA

CHAP_ZA Member Member

327
    5
    18
    ปิด หรือไม่ปิด ก็ไม่เสร็จอยู่ดี..... ไปเชียร์ อย่างเดียวครับ.....

24. รอดูกันต่อไปคร๊าบ

25. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ยังไงเนี้ย บางข่าวบอกปิด บางข่าวบอกไม่ รอฟังผลครับ

26. Takata

Takata New Member Member

1,728
    56
    0
    ชิปหาย! ไปแลกมาใหม่เลยครับพี่จะได้เล่นต่อ.. ล้อเล่นนะค้าบบบ :p

27. Takata

Takata New Member Member

1,728
    56
    0
    อีกกระทู้นึงบอกว่าสนามไม่ปิดนิครับ และก็วันเสาร์นี้มีงานแข่งชัวร์แน่นอนครับ

28. ยังไงผู้จัดช่วย Confirm ด้วยนะครับ

29. DUKE_68

6,189
    129
    63
    ผมว่าไม่น่าปิด ไม่ใช่เรื่องใหญ่ครับ แค่โชว์ความโค้งมน

30. Nudy

Nudy New Member Member

45
    0
    0
    รุ่นsuper2000จองที่โหล่ไว้ได้มะ ถ้าสนามเปิด อิอิอิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้