เงิน 50000 กับข้อสงสัยหลายประการ.....?

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย vakabayashi, 6 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    ผมขออนุญาติสรุปให้นะครับงบมี50000ลำดับแรกเปลี่ยนเกียร์m/t+เฮดเดอร์กับเดินท่อใหม่+คลัตทองแดงงานไทย+สายหัวเทียน+หัวเทียน ngk +กลองเปลือย แค่นี้ก็จี้ดกว่าเดิมแลัวครับ งบประมาณชุดนี้น่าจะไม่เกิน20000 ส่วนเงินที่หลืออีก30000 เอาไปทำสีดีกว่าครับบางที่อาจจะได้เพิ่มของแต่งชิ้นเล็กๆอีกนิดหน่อยครับเป็นเงิน50000ที่ได้ความแรงเห็นได้ชัดเจนกับได้สีใหม่ด้วยผมว่ามันคุ้มค่านะครับ ป.ล.ผมเคยทำมาแล้วครับก็พอใจในระดับนึงแต่ตอนนี้ได้เปลี่ยนเป็นb18cแล้วครับอยากเล่นแคมป์คู่ดูบ้างครับ

2. Nokito

Nokito New Member Member

175
    1
    0
    ส่วนผมคิดว่าไป B น่าจะดีนะครับ ไปทีเดียว จบเลย ทำเพิ่มไปก็ยังคาใจ สู้ทีเดียวจบดีกว่าครับ ^^

3. nonglays

nonglays New Member Member

27
    0
    0
    ถ้ารัก AT ก็B20 โลดครับ

4. SINGHUTSATIT

SINGHUTSATIT New Member Member

191
    2
    0
    B ดีฝ่านะ ถ้าไม่ชอบปัญหาจุกจิก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้