มิตติ้ง MR2 ประจำเดือนมกราคม(29-Jan-2010) มิดไนท์เมา

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย pookpui, 5 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
    ยังไม่ได้ความคืบหน้าเรื่อง ตัวนอก เลย

แต่เมื่ออาทิตย์ที่แล้ว ลงไปดูงาน ที่หาดใหญ่ เจอเด็ก ลูกครึ่ง จีน สิงคโปร์ รู้สึกว่าน่ารักอย่างเทพ หรือเพราะเมารึเปล่าก็ไม่รู้ รู้แต่ไม่น่ามาทำงานเป็นเด็กเสิร์ฟ เลย

อายุ 17 เอง ผมชวนมาทำงานที่กรุงเทพแล้ว น้องเค้าบอกยังไม่พร้อม ปีหน้าถึงจะไปได้..........อย่างเซ็ง

ผม save พิกัด GPS ร้านอาหารไว้แล้ว หึๆๆๆ

1. noom_sw20gt

noom_sw20gt New Member Member

58
    1
    0
    สนใจตัวนอก 1400 อะอยากลองของใครนะ ที เหรอยอดถามด่วน

2. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    บอกผมมาซะดีๆครับพี่ยอด เด๊ยวกลับบ้านที่หาดใหญ่จะไปลองกินร้านนั้นเลย อิอิอิ:D:D

3. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    มะรืนนี้แล้วนะครับเพื่อนๆ จะได้เมากานแระ อิอิอิ

4. jasma_arm

jasma_arm New Member Member

277
    1
    0
    ช่วงนี้กะลังซ้อมหนักๆๆเลยครับ

ซ้อมเมาก่อนวันจริง เอิ๊กกกกๆๆๆ

---------- Post added at 11:25:07 ---------- Previous post was at 11:24:47 ----------

ช่วงนี้กะลังซ้อมหนักๆๆเลยครับ

ซ้อมเมาก่อนวันจริง เอิ๊กกกกๆๆๆ

5. Van de Trust!!

Van de Trust!! New Member VIP

424
    9
    0

ป่มไปด้วยด้ายมั้ยอ่ะง้าฟ :sad:

6. อ๊ะๆ ให้กัน ง่ายๆ ได้ยังงายยยยยยยย

เอา blow off หัวเบนซ์ตัวดำ มาแลกดิ 555 :D

7. pookpui

1,304
    6
    38
    ของผมไม่มีตัวดำ เป็นหัวเงินครับพี่ แต่รุ่นเดียวกัน แล้วถ้าถอดออก ก็ไม่มีอะไรใส่ด้วย เทอร์โบพังพอดี 5555

8. Jibjeep

Jibjeep New Member Member

354
    0
    0
    ไปไหนไม่ชวนมีเคือง

9. t - s t y l e

t - s t y l e New Member Member

62
    0
    0
    พรุ่งนี้ ... อะไรยังไงกันอ่ะคร้าบ

10. nu2000gt

nu2000gt New Member Member

217
    3
    0
    เดือนนี้งานยุ่งโคตร!!!......ตามไปดึกหน่อยละกัน
    แล้วตัวนอกง่ะ.......ส่งการบ้านด้วยน่ะนายยอด

11. nu2000gt

217
    3
    0
    ที......ใส่FCมายัง......เป็นไงมั้ง
    ตอนนี้รู้สึกว่ารถตัวเองช้าเหลือเกิน
    คงต้องเสียเงินให้06กะกล่องซักใบ.....เฮ้อ!!!!

12. pookpui

1,304
    6
    38
    เจอกันพรุ่งนี้นะครับทุกคน หลังสามทุ่มๆ ใครไปไม่ถูก โทรหาผมก็แล้วกัน 0897646067 โจ้ครับ

13. JiMmY_DioZ

JiMmY_DioZ Member Member

218
    2
    18
    อยากไปด้วยอ่ะ ติดเกาะอยู่สมุย เซงเลย

กลับจากสมุยก็ไปกินนมที่เชียงใหม่ต่อ

กลับ กทม อีกทีวันที่ 17 - 18 กพ. นู่นแหน่ะ

วันที่ 19 หมอก็นัดผ่าตัดสมองอีก

งานนี้ยาวเลยครับ

แต่ก็ดี ออกจาก รพ. รถก็น่าจะเสร็จพอดี

:D:D:D:D:D:D:D:D

14. t - s t y l e

t - s t y l e New Member Member

62
    0
    0

กล่องใส่มาแล้วครับพี่ณุ ก็ดีนะ สนุกดี
    เอาเลยพี่ โบบวกกล่อง รู้สึกคนละคันแน่นอน
    แล้วทำไมเมื่อคืนเงียบหายเลยล่ะพี่

15. nu2000gt

217
    3
    0
    งานเข้าครับ.....ไปไม่ไหวจริงๆ

16. pookpui

1,304
    6
    38
    ไม่เป็นไรครับ พี่จิม พี่ณุ รอบหน้าก็แล้วกัน อิอิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้