FAN CLUB! มารชมพูเชิญทางนี้ครับ

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย sine-vanza, 24 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sine-vanza

sine-vanza New Member Member

41
    1
    0
    มีสุขสมมีผิดหวัง พี่ญาครับปลุกกระทิงเขียวมาวิ่งแก้ขัดเลยครับ มาวิ่งเอารางวัล ขวัญใจคนดูครับ

1 กำลังใจขอใจขอให้รถเสร็จเร็วนะครับ

2. GAP_B11

GAP_B11 Well-Known Member VIP

6,314
    95
    48
    เสียดายจัง

ถ้าทำจิงๆ ยังไงผมว่าก็ทัน ซุปอัพ ครับ

เปนอีก กำลังใจ ไห้แล้วกันครับ

3. jacksiam

jacksiam New Member Member

281
    41
    0
    ถ้าปีนี้ไม่ทันอาจจะเห็น มารชมพูคันใหม่ในปีหน้า

4. GAP_B11

6,314
    95
    48
    อิอิ รอดูกันต่อไป

พี่แจ็ค ปีนี้ ลงมะครับ

5. jacksiam

jacksiam New Member Member

281
    41
    0

ไม่มีเวลาทำรถเพิ่มเลย ที่อู่งานเยอะ

6. GAP_B11

6,314
    95
    48
    ออ ครับ

อิอิ มะเปงไรพี่ งานหน้า ๆๆๆๆ อิอิ

7. ch_opas

ch_opas New Member Member

559
    6
    0
    เอาใจช่วยมาชมพูเต็มที่คับ

8. PK.K

PK.K New Member Member

492
    13
    0
    เอาใจช่วยครับเห็นจาหรูปแล้ว ไม่น้อยเลยครับ คงจะเหนื่อยหน่อย แต่จะรอดูครับ

ไปงานซูปอัพ สนามคลองห้ากีครั้งที่ไปก็ไปเชียร ช่างญาครับ คนไทยเก่งไม่ง้อชาวต่างชาติ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้