ไฟเช็คเอ็นจิ้นขึ้น รบกวนผู้รู้ช่วยเช็คให้หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Sport Truck.' เริ่มโดย nkr, 4 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    เอาใจช่วยคับ แต่แนะนำว่า ถ้าเอาติ้กอัดตรงๆ เช็กกระเด้งแทบไม่ทันแน่ๆ หาเรกกูเรทดรอบหรือหาHวาล์วมาใส่ด้วยนะครับ หึหึ........สงสัยอะไรถามครับ ช่วยหันตอบ

2. aj anucha

aj anucha New Member Member

948
    1
    0
    หัวฉีด นาวาร่า นี่ยอดฮิตจริงๆเลยครับ....
    รถพี่เจี๊ยบ มีกล่องดันรางยังครับ ถ้ายังรีบไปใส่เลยครับ รอบมาไวกว่าเดิมเยอะคับ บูสตวัดพรืดเดียว ยังไม่ต้องทำปั๊มและหัวฉีดใหญ่หรอกครับ

3. กระบะสีขาว

กระบะสีขาว Active Member Moderator VIP

1,459
    15
    38
    ได้ยินมาแว่วๆ ว่า หัวฉีดไทรตัน 3.2 ก็ดีใช่ย่อย ใครจะเป็นคนลองคนแรก อิ อิ

4. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    ลองมาแล้วครับพี่น้อง เล็กกว่าเนาวาร่าเยอะ และไหลกลับเยอะกว่าด้วย.............นะจะบอกให้

เนาวาร่ามีดีที่ไหลกลับน้อย น้อยกว่าหัวเดิมอีกนะ ทำให้ปั้มไม่สูญเสียแรงดันไงครับ แต่ให้ตัวเทพน่ะแม่งออกเยอะกว่าเนาวาร่าและไหลกลับน้อยแบบนี้เหมือนกัน แต่เอื้มไม่ถึงงะ

---------- Post added at 10:28:31 ---------- Previous post was at 10:28:18 ----------

ลองมาแล้วครับพี่น้อง เล็กกว่าเนาวาร่าเยอะ และไหลกลับเยอะกว่าด้วย.............นะจะบอกให้

เนาวาร่ามีดีที่ไหลกลับน้อย น้อยกว่าหัวเดิมอีกนะ ทำให้ปั้มไม่สูญเสียแรงดันไงครับ แต่ให้ตัวเทพน่ะแม่งออกเยอะกว่าเนาวาร่าและไหลกลับน้อยแบบนี้เหมือนกัน แต่เอื้มไม่ถึงงะ

5. aj anucha

948
    1
    0
    ก็ตามคอปเซ็ทเค้าแหละครับ นาวาร่า แรงสุด แดกน้ำมันสุด แดกกว่าพวกเครื่อง 3.0 อีกอ่ะครับ

6. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    จริงอ่ะ......ทำไงให้มันประหยัดได้บ้างอ่ะ

7. กระบะสีขาว

กระบะสีขาว Active Member Moderator VIP

1,459
    15
    38
    ไปรถเพื่อนไง พี่เจี๊ยบ ประหยัดสุด อิ อิ

8. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    ไม่เอา ประหยัดน้ำมันแต่ต้องเลี้ยงข้าวมัน

9. Reloaded

Reloaded New Member Member

1,378
    32
    0
    งั้นไปแแคมรี่

10. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    กวนตีนล่ะ .555555

11. aj anucha

948
    1
    0
    ฮ่าๆ........ไป รถอา !! เลยครับ

12. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    อาสาย............ใช่ป่ะ

13. NONG_SCG

NONG_SCG New Member Member

2,132
    3
    0
    ได้ขี่ทั้งคน ทั้งรถ...............คริๆๆๆๆ

14. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    เอ๋............ใครหรอ คนไหน............ หือ...........คนไหน งง!!!

15. NONG_SCG

2,132
    3
    0
    55555........................ทำไงเราจะหาได้ ทั้งสวยทั้งรวยนะครับ

16. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    ผมก็อยากได้แบบนี้บ้างเหมือนกัน หาให้บ้างดิ !!!

17. NONG_SCG

2,132
    3
    0
    โอโฮ ที่มีอยู่ยังรวย และสวยไม่พอเหรอครับ อะหากัลต่อไปคริๆๆๆ

18. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    ท่านก็ว่าไปนั่น..........ไม่รวย ไม่สวย หมวยเฉยๆ

19. NONG_SCG

2,132
    3
    0
    เค้าว่ากัลว่า สวยหมวยมักมีตัง คริๆๆ

20. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    ให้ได้อย่างคริสหอวัง ซักครึ่งก็ยังดีนะ เห่อ.......

21. mseeo2

mseeo2 New Member Member

778
    9
    0
    มันต้องครบทั้งconceptเลยใช่ไหมพี่เจี๊ยบ

ขาว สวย หมวย เอ๊กซ์ มิมิ

22. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    ขาดนมบึ้มๆไปอันนึงนะ ก๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้