บรรยากาศ เฮฮา พูดคุย ประสา"กระป๋อง2010" .....

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย Bank blue coupe, 4 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    อยากเห็นไลน์ คลาสสิค ....ตามป๋าไห้ติด แล้วจะรู้ว่า อายุเป็นเพียงตัวเลข
    เล็กสามย่าน..เอ่ยปากว่า..ถ้าป๋าเข้ามาซ้อมเมื่อไร...จะมาในทันที..ด้วยลีลาแซงไม่มีที่ติ...
    ไม่มีโดน....เนียนๆ..แตถ้าตั้งใจจะโดนก็...มิมีที่ติ...จัดได้ทุกดอก...เช่นกัน...

วันนี้...ขอขอบคุณ ลูกค้า ที่ซื้อ รองเท้า...เทพไปหลายคู่....ขอให้ขับเร็วทุกท่าน..!!!!

หมี...ใครแกล้งบอก..เฮีย
    มาร์คกี้...ใครแกล้งบอก..เฮีย

เด๋วจัดชุดใหญ่....ข้าวผัด+เต้าหู้ทรงเครื่อง+น้ำใบเตย + น้ำแตงโมปั่น....!!!!

2. veeravich

veeravich New Member Member

300
    5
    0
    เสียดายจังอดดูไลน์คลาสสิคเลย

ดันต้องรีบไปสามย่านด่วนๆ

แต่ไลน์นี้ กองยางเต็มตามากครับ

พอดีโดนระดับเทพส่งไปสำรวจกองยางเลยรู้ว่าไลน์นี้ กระป๋องมันส์มากๆ

3. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    ไหนๆ ไหนๆ ใครแกล้งหมี บอกมาซิ๊ บอกมาซิ๊ ......

จะไปช่วยแกล้ง....อิอิ..:D:D:D

4. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    ได้เล่นกับป๋าแค่แปปเดียว เสียดายมาก ลายนี้สนุกยากดีคราวหน้าเอาใหม่

5. Marky

Marky New Member Moderator

1,819
    12
    0
    :) ... คลาสสิคครับ

6. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    แน่นอนมาก...

7. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ขออภัยครับ วันพุธนี้ ผมต้องขอลากิจหนึ่งวันไม่สามมารถเข้ามาเป็นผู้จัดกระป๋องได้

ซึ่งต้องขอรบกวน หมีจรวดหนักแน่นช่วยดำเนินการแทนให้หน่อย นะคับๆ รบกวนค้วย ขอบคุณคับ....:D

พุธหน้ามาเช่นเดิม...อิอิ

รายงานตัวเลยคับชาวคณะทั้งหลาย...

8. meeza_nr

meeza_nr New Member Privilege

156
    1
    0
    รับทราบคับพี่

แต่พี่โป่งม่ายอยู่อย่างเนี้ย เราครื้นเครงกันน่าดูเลย กร๊ากกกกกกกกกกกก

---------- Post added at 09:13:31 ---------- Previous post was at 09:13:16 ----------

รับทราบคับพี่

แต่พี่โป่งม่ายอยู่อย่างเนี้ย เราครื้นเครงกันน่าดูเลย กร๊ากกกกกกกกกกกก

9. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    อะไรที่พอทำได้เเละเพื่อนมีความสุข ผมก็ยินดีนะค๊าปปปป...อิอิ

10. [B]oy_[V]est9

[B]oy_[V]est9 New Member Member

586
    4
    0
    สวัดดีครับ พี่ๆทุกคน ผมมือใหม่ครับ ยังไงขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ ไว้มีโอกาสขอร่วมเล่นกับพวกพี่ๆด้วยคนนะครับ

ปล พี่โป้ง ผมบอย เพื่อนแบงค์ ที่วันนี้ผมมาเล่น แล้วได้คุยกับพี่ อ่ะครับ

11. M_Raciness

M_Raciness Active Member Member

1,175
    2
    38
    ฝากเนื้อฝาหตัวด้วยคนค้บบบบ

มือใหม่เหมือนกัลลล ถ้าขับแล้วเกะกะ ขออภัยด้วยนะคร้าบบบ

เพื่อ แบงค์ เช่นกัลล คับพี่โป้ง ผม พัท คร้าบบบ

12. Bank115PowerHaus

Bank115PowerHaus Active Member Member

1,450
    10
    38
    สวัสดีพี่ๆทุกท่านครับ ผมเพื่อนสองคนข้างบนครับแบงค์ครับ

เพิ่งหัดเล่นนะครับฝากด้วยครับผม ถ้าวันพุทไม่ติดงานขอไปแจมนะครับ

---------- Post added at 23:51:31 ---------- Previous post was at 23:51:10 ----------

สวัสดีพี่ๆทุกท่านครับ ผมเพื่อนสองคนข้างบนครับแบงค์ครับ

เพิ่งหัดเล่นนะครับฝากด้วยครับผม ถ้าวันพุทไม่ติดงานขอไปแจมนะครับ

13. Bobby P

Bobby P New Member Member

73
    0
    0
    โอ้วววว ชาวกาป๋องเยอะแยะเลย

14. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ยินดีคับ พี่ๆน้องๆชาวกระป๋องทุกท่านใจดีทุกคน.....อิอิอิ:D

พี่ๆถ้าน้องๆเค้ามากัน ฝากรับน้องด้วยนะ พรุ่งนี้ผมมะอยู่..:eek:

15. gai08

1,213
    4
    0
    ไม่เป็นไร.....น้องๆ พี่ไก่อยู่ ยังไงก็ฝากน้องๆ ด้วย.....
    BOY > Bank อยู่ 1-10 ในบอร์ด อยู่แล้วว....< ใส่รองเท้าเทพมาแล้วกัน>55555
    ยังไงก็เอาตัวรอดได้แน่นอน....

16. Bank115PowerHaus

Bank115PowerHaus Active Member Member

1,450
    10
    38
    แหม๋พี่ไก่เชียรเข้ารองเท้าตลอดหุหุหุ

ของเค้าดีจริงครับ

---------- Post added at 15:51:04 ---------- Previous post was at 15:50:49 ----------

แหม๋พี่ไก่เชียรเข้ารองเท้าตลอดหุหุหุ

ของเค้าดีจริงครับ

17. meeza_nr

meeza_nr New Member Privilege

156
    1
    0
    สวัสดีเพื่อนๆๆใหม่ทุกท่านคับ ดูท่าทางทางแต่ละคนม่ายธรรมดาเลย ยังงัยวันพุธตอนเย็น มาร่วมสนุกกันนะคับ ถ้าผมแกะกะใครก็บอกเลยเดียวผมหลบให้ เพราะผมมัวเก็บลูกท้อที่น้าพีทำหล่นไว้ อะคับ

18. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    มีแต่ระดับเทพทั้งน้านนนน....

19. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    แล้วโปรโมเตอร์(ทดแทน)พรุ่งนี้จะรอดมะเนี่ย .....

20. พี่หมูกโต..

พี่หมูกโต.. New Member Member

1,252
    8
    0
    ไม่ท้อแล้ววุ้ย :p ได้คำอาจาร์ยมาชุดใหญ่ ปรับเปลี่ยนวิธีคิด เมื่อวานไปวิ่งดูเวลาลงไปแล้ว หุหุ แต่ก็ยังไม่ได้ตามที่หวังอีกนิดนึง ไม่เป็นไร "ไม่ต้องรีเรียส":eek:

21. Bobby P

Bobby P New Member Member

73
    0
    0
    แจ๋ว ไม่ "ท้อ" แล้ว เอา "สมหวัง" ไป

22. [B]oy_[V]est9

[B]oy_[V]est9 New Member Member

586
    4
    0

แหมพี่ไก่ ของเค้าดีจริงๆ ฮ่าๆ;);)

23. gai08

1,213
    4
    0
    เมื่อวานมีเทพจรวดมาเปลี่ยนเวลาอีกแล้วนะ.....
    http://www.motorsportsland.net/bestlap.html

เร็วกันจริงๆ....ว่าแต่วันนี้ เทพ Aong กลับมาจากเยอรมันแล้ว....
    กลุ่มข้าวผัดว่าไงกัน...

24. [B]oy_[V]est9

586
    4
    0
    เอ่อ พี่ไก่ เวลาเปลี่ยนกันตลสอด เหมือนอย่างกับราคาน้ำมันเลยนะ ฮ่าๆ

25. พี่หมูกโต..

1,252
    8
    0
    ขอบคุณมากๆคร้าบบ:D

26. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    สนุกมั้ยวันนี้รายงานตัวหน่อย.....

27. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ได้ข่าวว่า ดุเดือดกันมาก....อิอิ

28. gai08

1,213
    4
    0
    สนุกสนานกันดี...ทำเวลาได้ด้วย
    ดูเหมือนทุกคนจะ สนุกสนานกันดีนะ เมื่อ โป้งไม่มา....!!!

ชาวกระป๋อง นักเลง เปิดฉาก กะนักซิ่ง PTT ก่อนเลยนะ

ที...พี่บอยครับนำไลน์หน่อย
    บอย...ได้เลยพร้อมยัง
    ที..หยิบหมวกเตรียมลง
    ทีมนักเลง...ลงกันพรึบพรับ
    จานเจ๋ง...รออยู่ที่รถ
    นัทเชียงใหม่...เพิ่งมารีบซื้อตั๋วทันที

แล้วเจ้าทีมันจะได้ไลน์ไหม..????

รอบแรก นักเลงเริ่มก่อน ดอกแรก ซัดนักซิ่ง ปตท ไปดอก...หลังจากนั้น ก็เริ่มนัวเนีย.....
    จานเจ๋งเลี้ยวซ้ายแต่ไง ไปทางขวาออกนอกไลน์....
    สรุปว่า เจ้าที อดตามไลน์ได้แต่ ดัน แซะไปเรื่อย
    ตู่...ทั้งดันทั้งโดนกันไป
    หมีจรวด....เอาตัวรอดได้แน่นอน..เพราะนิ่งเหลือเกินโดนดันก็นิ่ง...ไอ้คนที่ดันมันดันจนหมุนเอง....
    ฮาหมี...ไม่มานานเวียนหัวไป..หมุนตลอด โดนทั้งดันทั้งเขี่ยสารพัด
    นักซิ่ง ปตท เอาตัวรอดเสมอ ขนาดวิ่งในกลุ่ม เกือบ 29 วิ ไม่ธรรมดา
    ส่วน นาย พี...สมหวังไปกับอันดับ 10 ในบอร์ด........

ดอกเดียวรู้ผล....เป็นจุดเปลี่ยนทำให้สนุกสนานกันไป...
    เลียตมาช้าเพราะดัน...ขี่จักรยานมา จากพระราม9 มาสนาน ใช้เวลา 30 นาที...น่องโป่งไป....

เค้ากลับกันหมดแล้ว เจ้าปาล์มเพิ่งมา แล้วมาถามว่า ทำไมวันนี้เงียบเหงาจัง....!!!!

เทพอ๋องมาก็ตอนสนามปิดแล้ว....มาเข้าชมรม ดูนกกันไป.....
    ดูแต่ละคนแล้วฮามากกับลีลา ส่องนก ดูดาว......
    สรุปว่าหนุกกันดีนะ......เมื่อโปรโมเตอร์ไม่มาเนี้ย.....

Bank115 กะ PATT มาซ้อมๆก่อน โอกาสหน้าจะมาเล่นด้วย....

โป้งไม่มา Marky ไม่มา Pipe ไม่มา โดนทำโทษ....(ไม่มีคะแนนมิดเทอม)55555555

29. durex.001

durex.001 New Member Member

230
    1
    0
    ม้ายได้มานแบบนี้มานานแล้ว สนุก..............................

30. พี่หมูกโต..

1,252
    8
    0
    จัดกล้องดูดาวด่วนนนนนน ..

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้