บรรยากาศ เฮฮา พูดคุย ประสา"กระป๋อง2010" .....

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย Bank blue coupe, 4 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    จัดมาแล้วสองคู่ แจ่มมาก ให้ไวของมีจำกัด วันพุธนี้ได้ขี้หมีจรวดแว้ว ขี่คอหมีจรวดเล้ย...:D

2. Bobby P

Bobby P New Member Member

73
    0
    0
    5555 จัดไปแล้ว 1 คู่ ใส่แล้วแรงจิง เวลาลง 1 วิ รีบหน่อยจาหมดแล้ว
    น้าโป้ง 2 คู่ กะ ว่าข้างละสี ชิมิ

3. พี่หมูกโต..

พี่หมูกโต.. New Member Member

1,252
    8
    0
    ใครมีรูปบ้าง ขอดูหน่อยคร้าบบ ไม่ว่างเข้าไปเลย :(

4. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    :eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek:

5. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    :D:D:D:D:D:D:D:D

6. พี่หมูกโต..

1,252
    8
    0
    ที่ยอ้มเนี่ยตกลงว่ามีหรือไม่มีละพี่ :confused:

7. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    :D:D:D:D:D

8. AONO_KUNG

AONO_KUNG New Member Member

487
    0
    0

ผมอ้น น้องใหม่ที่ไปขับกระป๋องด้วยเมื่อพุธที่แล้วอ่ะคับพี่มาร์ค....
    พุธนี้ถ้าไม่ติดงาน จะขอไปแจมกระป๋องด้วยคนนะครับ.... ;););)

ส่วนกระบะในรูปซ้ายมือ พี่มาร์คน่าจะเคยเจอตอนที่ผมไปวิ่งที่งานแข่ง Gymkhana ที่ Wonder Land อ่ะคับ
    สนามหน้าขอคำแนะนำด้วยนะครับพี่มาร์ค ;););)

9. AONO_KUNG

487
    0
    0
    สวยดีคับ.... :D:D:D

10. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ชาวกระป๋องรายงานตัวได้เลยคับ สำหรับภาระกิจลุย กับ ไลน์สนามใหม่ พุธนี้ .......

ป.ล. ชาวกระป๋องหลายท่าน คงอยากพบกับ "หมีจรวด" ได้พบแน่คับ....เตรียมตัวๆ

11. AONO_KUNG

487
    0
    0
    เอาลายสนามเดือนนี้มาฝากครับ ;););)

12. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    มันส์แน่นอน.....

13. wish _fun

wish _fun New Member Member

46
    1
    0

ถ้าพุธนี้ไปทันจะขอไปเล่นด้วยนะครับ น่าจะหาเวลาได้ซะที ไม่ได้เล่นนานแล้วเครียดไม่ได้ปลดปล่อย อิอิ

14. พี่หมูกโต..

1,252
    8
    0
    โอวว รองเท้าสวยๆๆๆ แต่ต้องลดความอยากไว้ อิอิ

ปล...ลายนี้ มีกองแหงๆ หลังโค้งซ้ายสุดทางตรง เอิ๊กๆ

---------- Post added at 10:16:20 ---------- Previous post was at 10:16:05 ----------

โอวว รองเท้าสวยๆๆๆ แต่ต้องลดความอยากไว้ อิอิ

ปล...ลายนี้ มีกองแหงๆ หลังโค้งซ้ายสุดทางตรง เอิ๊กๆ

15. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ได้เลยน้อง ดีใจเป็นอย่างยิ่ง ลากลุงรักกะเสี่ยต้นมาด้วยนะ....:D

16. meeza_nr

meeza_nr New Member Privilege

156
    1
    0
    อ้าวว..........เล็งจุดดีๆๆๆนะว่าจะเอาตรงใหน.....แต่แม่งมีให้เลือกเพียบเลยอะ กุจะทำงัยดีว่ะเนี้ย

17. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    สวดมนต์ไว้น้อง....:D:D:D:D

18. AONO_KUNG

487
    0
    0
    เปลี่ยนไลน์แล้ว รอๆผมบ้างนะค้าบ

19. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    :D:D:D:D:D:D:D

20. พี่หมูกโต..

1,252
    8
    0
    เฮ้อ....ยากจัง คิดไม่ออก ขี่ไงดีหว่า....:(

21. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    นั่นจิ....:D

22. nuvo

nuvo New Member Member

20
    0
    0
    ขอเค้าเข้าไปด้วยนะครับ ....

23. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    :D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

24. aoi dracula

aoi dracula New Member Member

63
    2
    0

:cool::cool::cool:

ขี่ยังไงไม่ต้องคิดมาก...
    ขึ้นคร่อมเลยพี่...ตรงไหนมีโคก โหนก นูน อย่าหลบ
    แล้วก็เล็ง "หมีจรวด" เอาไว้ เพราะ "เป้าหมาย" มีไว้พุ่งชน
    5555

;););)

25. veeravich

veeravich New Member Member

300
    5
    0
    ไลน์นี้เหมาะแก่การพลีชีพเป็นอย่างยิ่ง...

โค้งเพียบบบบบ

26. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    หน้าร้อน เค้าว่าเป็น "ฤดูล่าหมี" นะ....:D:D:D:D:D

27. พี่หมูกโต..

1,252
    8
    0
    เอางั้นเลยนะพี่ :) ..เมื่อวานโผล่ไปขับไม่เป็นท่าเลย เอาตัวแทบไม่รอด สงสัยวันนี้จะเก็บเสี่ยหมีไม่ได้
    ขอเป็นคิดสูตรอาทิตย์หน้าได้ม่ะพี่ 55

28. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    ฮา

ฮาข้อความด้านบนจัง ;);)

29. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    วันนี้ชาวกระป๋องเฮฮาเช่นเคยแต่มีที่พิเศษ ก็คือ ท่านประธาน AIM ได้แวะมาและเข้ามาเล่นกระป๋องด้วย
    ทำให้พี่น้องชาวกระป๋องได้เห็นการแซงแบบ เหนือชั้น ไร้ที่ติ ซึ่งเป็นโชคดีของพี่น้องพวกเราจิงๆ
    ผมในฐานะตัวแทนชาวกระป๋อง ขอขอบคุณท่านประธาน AIM เป็นอย่างสูงครับ ถ้าพอมีเวลาโอกาส
    หน้าขอเรียนเชิญมาเล่นกระป๋องอีกนะครับ....:D

ป.ล. วันนี้เลยไม่ได้ "ล่าหมี" กันเลย.....อิอิ :D:D:D:D

30. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    กระป๋องสนามหน้า ถ้ามี หมีจรวด อยู่กลุ่มไหน ต้องมี มาร์คกิ ที่นั่น.....คับ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้