บรรยากาศ เฮฮา พูดคุย ประสา"กระป๋อง2010" .....

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย Bank blue coupe, 4 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. พี่หมูกโต..

พี่หมูกโต.. New Member Member

1,252
    8
    0
    ก็ต้องขอบคุณแบงค์เช่นกันสำหรับภาพสวยๆอย่างมืออาชีพ อุตส่าห์ตะล่อมว่าถ่ายรถมืดๆยังไงให้สวย กะว่าจะหลงกลถ่ายให้ 55 แต่ไม่สำเร็จ
    ปล..ขอบคุณที่ช่วยชี้แนะวิธีขัยด้วยนะค้าบบบ

2. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    วันพุธนี้ เรียนเชิญ สมาชิกทุกท่านคับ เล่นเสร็จ อาจจะหิวข้าวผัดกัน....

3. aoi dracula

aoi dracula New Member Member

63
    2
    0
    ข้าวต้ม ข้าวผัด น้ำปั่น
    บอกพี่ไก่ กับ จารย์เจ๋งโน่น...
    กินกันได้ กินกันดี
    แล้วคุณโป้งจะไปได้เหรอ...คนคุมตามแจขนาดนั้นอ่ะ !?

4. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    พรุ่งนี้พบกันคับ ตั้งใจจะกระป๋องกะนายหมีนักเลงหน่อย เรียนเชิญขาเก่าขาใหม่ทุกท่านเช่นเคยคับ.....อิอิ

5. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    รับแซ่บครับ เสร็จงานแล้วตามไปครับ

6. durex.001

durex.001 New Member Member

230
    1
    0
    ไปกระแทกกันดีกว่าเจอกันนักบิน
    ประเทืองรับทราบป่าว

7. meeza_nr

meeza_nr New Member Privilege

156
    1
    0
    งานเข้าอะดิ เจอสานส์ท้ารบกับแชมป์ประจำปี แล้วกุจะเอาอะรัยปายสู้กับเขาวะนี้

8. Desperate KartRacer

Desperate KartRacer New Member Member

419
    2
    0
    คึกคัก อยากแจมๆ

9. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    ลอ สระอุ ยอ

อ่านว่าลุยนะเสี่ยหมี

10. aoi dracula

63
    2
    0
    ปายด้วย...อยากมีเสียว...
    แต่ขอ Time Attack ก่อนนะ กลัวตกบอร์ดอ่ะ !

11. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ละละละละละลุยยยยย............

12. Desperate KartRacer

Desperate KartRacer New Member Member

419
    2
    0
    ในที่สุดได้เล่นจนได้

แต่ต้องขออำภัยเพื่อนๆ ด้วยนะครับ
    แปะมั่วไปหมดวันนี้ ร่างกายอ่อนแออ่ะ บังคับไม่ไหว แหะ แหะ

13. Marky

Marky New Member Moderator

1,819
    12
    0
    :D ... มันส์มากกกก...อิอิ

14. AONO_KUNG

AONO_KUNG New Member Member

487
    0
    0
    มือใหม่ขอฝากเนื้อ ฝากตัวด้วยคับผม

15. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ขอขอบคุณสมาชิกกระป๋องทุกท่าน วันนี้สนุกมาก เสื้อ กางเกง รองเท้า มีแต่ "ทราย" ติดเต็มเลยอะ....

16. meeza_nr

meeza_nr New Member Privilege

156
    1
    0
    ขอขอบคุณพี่ๆๆเพื่อนๆๆที่ให้การต้อนรับกระผมอย่างอบอุ่น ด้ายข่าวว่าอาทิตย์หน้าจะกินเบอร์เกอร์หมูกันเหรอ ระวังนะหมูอาจมีเชื้อบ้าก็ด้ายนะ กร๊ากกกกกกกก+++++

17. AQDONUT

677
    11
    0
    มันส์ครับได้คู่ปรับใหม่ที่น่าจับตามองแก้เกมส์เร็วมาก คราวหน้าต้องหาสูตรใหม่ไปก่อนไม่งั้นสู้ไม่ไหว ส่วนพี่โป้งนึกว่าไปเล่นที่ชายหาดมา :D :D :D

18. พี่หมูกโต..

พี่หมูกโต.. New Member Member

1,252
    8
    0
    ขอคิดแผนก่อนครับ ไม่แน่อาจได้เมนูใหม่ "หมูคลุกฝุ่น" ครับ ใครอยากกินเมนูนี้บ้าง มาช่วยกันปรุงครับ กร๊ากกกกกกกก

ปล....เมื่อวานมันส์โคตร และขอโทษทุกคนด้วยคร้าบถ้าทำไรเกินเลยไป :)

19. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ปายยยด้วยยยย...:D

หาด MSL " :D:D

แล้วพบกันใน "วันเก็บหมี" เน๊อะๆ....:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 28 มกราคม 2010
  20. aoi dracula

63
    2
    0
    marky กะนาย bank ไม่น่าถอดใจเร็วไปหน่อยเลย
    เจอชายหาด MSL เข้าไป...ถอนซะแล้ว
    ทริปหน้าสงสัยต้องจัดงานเฉพาะกิจล้างตา+ล้างตัว
    แต่พุธหน้าเปลี่ยนไลน์สนามใหม่แล้วนี่ !?
    ลุงโป้งกะนายหมีจะลงหาดหรือเข้าปราสาทดีน้อ ??...

21. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    น้า นี่ สงสัยต้องพาไปตากอากาศ ลง ชายหาดซะแว้ว.....:D

22. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    แรงอ่ะ....เข้าประสาทเลยเหรอ....55555
    เอาๆ....เดี๋ยวช่วยส่ง

23. Marky

Marky New Member Moderator

1,819
    12
    0
    :) ... รถคันกระบะคันซ้ายเนี่ยคุ้นๆจัง เหมือนเจอที่ วันเดอร์แลนด์ รอบดึกๆป่ะคับผม

:D ... พี่Aoi ครับมาร์คแอบลงไปอีกรอบก่อนสนามปิด มันส์มากกก

แต่ตอนนี้มีของเล่นมาใหม่แล้วคับพี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ตาหมีเนี่ยสายแข็งมากครับขอบอก...ดันก็ไม่ไป เบรคก็ไม่อยู่...อิอิ

24. AQDONUT

677
    11
    0
    รอดูครับว่าอาทิตย์หน้าหมูบ้าจะมีวิธีเด็ดอีกป่าว เดี่ยวจะได้หาเครื่องเทศไปหมัก :D

25. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    พุธหน้าลุยต่อ...

26. Bank blue coupe

758
    3
    0
    Go Go Go....

27. PONG DMAX

17,115
    14
    38

ไปไหนอะคับ....:D:D:D:D

28. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    ข่าวดี สำหรับ นักซิ่งกระป๋อง......

รองเท้าหุ้มข้อ SUPER KARTING มาถึงสนามแล้ว
    ใส่แล้ว..หล่อ ขี่เร็วติดจรวด....
    มี 4 สี ( ดำ แดง ส้ม เทา )
    งานสวย เย็บแน่นแข็งแรง ทนทาน (ดีกว่าแบรนดังแน่นอน)
    ราคา 1XXX บาท

เข้ามาดูได้ที่สนาม ของมีจำกัด

29. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    :eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek:

30. AQDONUT

677
    11
    0
    ของดีราคาประหยัดนี่น่าซื้อไปใส่ลุยกระป๋องจะได้โหดแบบไม่กัวเท้าเปื่อย เสี่ยหมีเจ้าพ่อรองเท้าไปสอยซักคู่ซิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้