บรรยากาศ เฮฮา พูดคุย ประสา"กระป๋อง2010" .....

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย Bank blue coupe, 4 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    นัดกันศุกร์นี้รึ.....ไม่ค่อยว่างเท่าไร
    แต่แว๊บได้ละก็ เจอกันครับ :D

2. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    ต้องลอง :D:D:D:D:D

3. meeza_nr

meeza_nr New Member Privilege

156
    1
    0
    นายหัวไปกินด้วยกันจำม่ายด้ายแระ

4. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0

จาร์ยเจ๋งนี่ก็ทำเป็นแบ้ว :cool: :cool: :cool:

วันที่ 30 มาป่าว มาใส่แว่นกัน :cool: :cool: :cool:

5. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    วันนี้มีรวมตัวนะคับ.....เรียนเชิญชาวกระป๋อง....

6. durex.001

durex.001 New Member Member

230
    1
    0
    ผมยังไม่เคยกินน้ำปั่น กินแต่น้ำอื่น
    ร้านนี้อาหารเค้ารสชาดถูกปากหลายอย่าง
    ไปแต่ละทีเลือกไม่ค่อยจะถูก ไม่รู้มีเมนูมาใหม่ยัง
    เหนียวคอสุดๆ

7. พี่หมูกโต..

พี่หมูกโต.. New Member Member

1,252
    8
    0
    แหม่ เมื่อวานจัดไปแล้วอ่ะพี่โป้งทนไม่ไหว ถ้าวันนี้ไม่ไหวอีกอาจเข้าไปซ้ำ แต่ไม่เฟิร์มนะ หุหุ

ปล..จาร์ยผม ตอนนี้มันร้องได้คำเดียว เหนียวคอๆๆ น่าสงสารมันจริงๆ อย่างที่บอกฝึกไว้ๆ มันเป็นอย่างงี้แหละ

8. Bobby P

Bobby P New Member Member

73
    0
    0

น้องฝนมาอีกแว้ว เอาไงดี

9. พี่หมูกโต..

1,252
    8
    0
    15.50 ฝนหยุดแว้วว ขึ้นอยู่กับพี่โป้งว่าใจป่าว อิอิ

10. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    สรุป ผมก็ไปตามปกติ...อิอิ

11. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    เฝ้ารอว่าจะถึงวันพุธเมื่อไร จะได้ไปสนาม
    และแล้ว ก็งานเข้า ไปไม่ได้อีกแล้ว

แล้วฉานจะได้เล่นเมื่อไรนี่ "กระป๋อง" ที่รัก.....

12. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    :D:D:D:D:D:D:D

13. Bobby P

Bobby P New Member Member

73
    0
    0
    รายงานตัวด้วยคับบบบบบ กาป๋อง

14. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    แล้วพบกัน....อิอิ

15. Bank blue coupe

758
    3
    0
    ดีจายๆ...งานเลื่อนเป็นพรุ่งนี้...วันนี้ไปลุยกาป๋องกัน

16. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    รถมีน้อย วันนี้เน้น ลงทีละสาม โชว์ลีลากันนะ....

17. AONO_KUNG

AONO_KUNG New Member Member

487
    0
    0
    คราวหน้าขอมาเล่นกระป๋องอีกด้วยนะคับพี่โป้ง

วันนี้ขับตามใครไม่ทันเลยครับ.... แล้วจะไปซ้อมเยอะๆ ครับ
    จะได้ตามคนอื่นเค้าทันครับ

18. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ;););););););););)

19. Bank blue coupe

758
    3
    0
    ประเดิมกระป๋องครั้งแรกของปี 2010 ไปอย่างสนุกสนาน
    ไปดูโฉมหน้ากันซิว่า มีใครมาบ้าง หลังจากคราวก่อน ฝนกระหน่ำ งานกร่อยกันไป
    :)

20. Bank blue coupe

758
    3
    0
    ดูหน้าตาแต่ละคน ยิ้มแย้มแจ่มใสกันดี

21. Bank blue coupe

758
    3
    0
    และที่พลาดไม่ได้ รู้สึกเป็นเกียรติอย่างยิ่ง
    กับนักแข่งหน้าใหม่ ดาวรุ่งในตอนนี้ ที่ได้รวม "กระป๋อง" ในวันนี้ครับ:D

22. Bank blue coupe

758
    3
    0
    วันนี้สนุกมากครับ...ไม่ได้เล่นนาน...
    ไม่รู้ว่าจะว่างอีกทีเมื่อไร แต่ถ้าว่าง
    รับรองว่า ไม่พลาดกระป๋องแน่ครับ

23. nuvo

nuvo New Member Member

20
    0
    0
    แนะนำ no.21 ครับ(ถ้ายังไม่พังนะครับ) ...

24. aoi dracula

aoi dracula New Member Member

63
    2
    0
    # 21 มันเหี่ยวไปแล้วครับ เสียดายยังไม่ได้จับบ้างเลย
    แถม # 25ก็เฉาลง...เฉาลง...จะไม่มีคันไหนให้กดกันแล้ว

กระป๋องคราวนี้สนุกสนานครับ รอคราวหน้าจะหาเหยื่อมาไล่กันอีก

ดีใจจัง ได้เจอ "น้าแมน" อาวุโสทางเรียบยุคโน้น ต้องชวนมาอัดกันบ่อยๆ ซะแล้ว

25. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    สนุกคับตามใครมะทันเลย...แถมในกระเป๋ากางเกงยังมี ทรายอยู่ด้วย ......อิอิ

26. พี่หมูกโต..

1,252
    8
    0
    21 ผมว่ายังน่าจะไหวนะครับ เดี๋ยวรอเค้าซ่อมพวงมาลัยเสร็จก่อน หุหุ

27. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    ขอบคุณเพื่อนแบ็งค์ที่เอาไรแปลกๆใหม่ๆมาเล่นเสมอ

มันส์ดีครับ แต่ยังบู้ไม่ได้เต็มข้อเท่าไรนัก ต้องฝึกหนักๆหน่อย 5 5 5

นึกว่าพี่โป้งไปเที่ยวเล่นน้ำทะเลทรายเข้ากระเป่าเฉยเลย 5 5

28. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ขอบคุณจารย์แบงค์มากคับ....

29. meeza_nr

156
    1
    0
    ขอบคุนแบงค์มากๆๆๆสำหรับสวยๆๆๆ

ผมว่าต่อไปเปลี่ยนเป็นวัน time attack ดีกว่ามัย เล่นกันซะผมนอนม่ายหลับเลย แล้วผมจะเอาอะรัยไปสู้เขาวะนี้ เซ็งๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

30. meeza_nr

156
    1
    0
    ขอบคุนแบงค์มากๆๆๆสำหรับสวยๆๆๆ

ผมว่าต่อไปเปลี่ยนเป็นวัน time attack ดีกว่ามัย เล่นกันซะผมนอนม่ายหลับเลย แล้วผมจะเอาอะรัยไปสู้เขาวะนี้ เซ็งๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้