บรรยากาศ เฮฮา พูดคุย ประสา"กระป๋อง2010" .....

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย Bank blue coupe, 4 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Desperate KartRacer

Desperate KartRacer New Member Member

419
    2
    0
    อดๆ ขอให้สนุกสนานกันนะครับ

2. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    :cry::cry::cry::cry::cry::cry:

3. Marky

Marky New Member Moderator

1,819
    12
    0
    :D...ชอบตรงที่ห้ามโกรธเนี่ยและคร๊าบ...อิอิ

4. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    เย็นๆค่ำๆนี้ พบกันคับ.....:D

5. veeravich

veeravich New Member Member

300
    5
    0
    สรุปวันนี้ยังไงครับ...

จะได้โดดเรียน อิอิอิอิอิ

6. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    เช้าฝนตกอะ ไม่ได้เอาชุดมาด้วย แต่พอดีผมไม่กลัวน้ำอะ ใครสนมั่งไม๊ล่ะ :D

7. meeza_nr

meeza_nr New Member Privilege

156
    1
    0

แม้ดูหนังเสร็จก็มาเลยนะ อิอิ:p

8. meeza_nr

156
    1
    0
    ถ้าตอนเย็นแม่งตกอีก กุจะซื้อไก่ และส้มตำไปกินดีกว่า

9. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    งั้นซื้อมาเลยละกัน.....:D:D:D:D

10. Bobby P

Bobby P New Member Member

73
    0
    0
    แปลว่าตก งั้นซิ

11. aoi dracula

aoi dracula New Member Member

63
    2
    0
    พุธนี้ใครไม่มา...ตุ๊ด
    ใครมาแล้วไม่วิ่ง...ตุ๊ด
    ใครนำแล้วไม่รอ...ตุ๊ด
    รอแล้วไม่ยอมขึ้นนำ...นี่ก็ตุ๊ด
    ใครเหนียว ไม่ยอมหลุด (เก่งไป)...ตุ๊ดดีไหมหว่า
    เล่นจบมาแล้วโกรธ...ตุ๊ดชัวร์

แล้วมาดูกันเย็นวันพุธว่ามีใครเป็นตุ๊ดกันมั่ง...
    กาป๋องจงเจริญ...

12. พี่หมูกโต..

พี่หมูกโต.. New Member Member

1,252
    8
    0
    ตกอีกแล้วแถวลาดพร้าว ได้วิ่งลุยน้ำชัวร์ อิอิ

ปล...ออกตัวตุ๊ดก่อนเลยได้ป่าว ฮ้า......

13. aoi dracula

63
    2
    0
    15.25 ฝนลงหนักที่สุทธิสาร
    เรียนท่านประธาน...ประเด็นที่ว่า ใครไม่วิ่ง เป็นตุ๊ด..อันนี้ "ขอถอน"
    กลัวฝนง่ะ...เจ้านัทไม่กลัวก็ปล่อยให้วิ่งไปคันเดียว
    แต่จะไปกินส้มตำ-ไก่ย่างของนายหมี
    ก๊วนกะป๋องเข้ามาเจอกันนะ...

14. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    ผมกลับจากนครปฐม...ไม่ทีชุดเปลี่ยน
    ถึงสนามแล้วด้วย แต่ไม่ขอเล่น
    เอาเป็นว่าจะนัดใหม่วันหลังแล้วกัน
    เซงอย่างแรง

---------- Post added at 17:09:57 ---------- Previous post was at 17:09:32 ----------

???????????????...???????????????
    ??????????????? ????????????
    ?????????????????????????????????
    ???????????

---------- Post added at 17:10:33 ---------- Previous post was at 17:09:57 ----------

???????????????...???????????????
    ??????????????? ????????????
    ?????????????????????????????????
    ???????????

15. aoi dracula

63
    2
    0
    ประกาศ...สนามปิด 18.00 ฝนตกหนักครับ
    อดเล่นแล้วพวกเรา
    โฮโฮโฮ...

16. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    ??????????? ???????????????? ????????????????????

17. gHoSTrAcEr

gHoSTrAcEr New Member Member

189
    0
    0
    เก้อคับ T^T

18. Bank blue coupe

758
    3
    0
    ไม่ประสบความสำเร็จครับ....ฝนตก
    ต้องนัดกันใหม่...วันไหนดีๆ

จะลงแดงแล้ววววว

19. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ในฐานะตัวแทนชาวกระป๋อง ต้องขอกราบขอบคุณ เฮียชัย ที่มาเป็นเกียรติในวันเปิดงาน
    กระป๋อง 2010 ถึงแม้ฝนตกหนักมาก(ไม่ได้เล่น) เฮียก็ยังกรุณาพวกเรา ลุยรถติดมาเพื่อพวกเรา
    ต้องขอบกราบขอบคุณอีกเป็นอย่างสูงเลยครับ วันนี้ได้รับความรู้เยอะมากๆเลยจริงๆ.............:D

ป.ล. หน้าหนาวแท้ๆ เพราะตาแบงค์อยากมา ฝนเลยตกซะ....อิอิ...:):):):):) อิอิ

20. veeravich

veeravich New Member Member

300
    5
    0
    เรียนก็ไม่ได้เรียน

คาร์ทก็ไม่ได้ขับ

รถติดอยู่บนบางนาช่วงทางด่วนไฮโซเพราะมีรถคันอื่นขับมาเร็วแล้วเจอน้ำขังบนถนนทำให้รถเสียหลักฟาดกำแพง

จารย์นัทแจ้งข่าวมาว่าสนามปิดหกโมงเย็นอีก

เฮ้อออ...ชีวิต โดดเรียนทีไรไม่ประสบผลสำเร็จซักทีสงสัยพระเจ้าลงโทษ ฮืออออออ

ปล.ปีนี้แบ๊งค์เป้น้ำเงินร่วมเป็นโปรโมเตอร์เหรอ อิอิอิอิ...ไม่เจอนานคิดถึงนะนี่

21. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    :D:D:D:D:D:D

22. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    วันนี้ลาป่วยหนึ่งวันนะ....

23. Bank blue coupe

758
    3
    0
    ขอโทษที....ไปแล้วไม่ได้อยู่พูดคุยครับ....อยากขับ
    เห็นฝนตก เลยขอตัวกลับมาทำงานต่อดีกว่า

ท่านๆ ว่าวันไหนอากาศดี จัดไปครับ

24. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    แน่นอน.....นายแบงค์....

25. aoi dracula

63
    2
    0
    เมื่อวานตอนเย็นตะวันมุ่งมิ่ง (ภาษาใต้เป็นตอนใกล้มืด)ฝนยังตกหนัก
    ยืนค...ตกอยู่หน้าอ๊อฟฟิศ น้ำท่วมด้วยล่ะ
    ตอนขึ้นโทลเวย์กลับบ้านไปแล้วถึงรู้ว่านายหมีวิ่งไปนั่งเล่นที่สนามกะเฮียชัย
    มีของกินด้วย...นายนัทกะเฮียโป้งแล้วก็ท่านมาร์คกี้คาร์ลอส มีโปรเจ็คท์กันอีกแล้ว
    ขอให้ "สมหวัง"(มะช่ายแห้วนะ) กันนะครับ
    อ้อ ! แบงค์ที่คิดถึง...วันศุกร์เย็นๆ ถ้าไม่มีอะไรมารบกวนอีกเข้าไปเจอกันได้นะ

26. พี่หมูกโต..

1,252
    8
    0
    วันนี้ถ้าฟ้าฝนเป็นใจ บรรยากาศแจ่มใส ว่าจะเข้าวิ่งเล่นครับ ใครสนใจเชิญนะครับ ทนไม่ไหวเหมือนกัน อิอิอิ

27. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    เลือดกระป๋องมันแร้งงงง......

28. meeza_nr

156
    1
    0
    พี่หมูกโต วิ่งมากๆๆๆระวังอย่างอื่นจะโตนะจ๊ะ:D

29. พี่หมูกโต..

1,252
    8
    0
    พี่โป้ง.....มันจะไม่ไหวละพี่ เมื่อวานไปซื้อบัตรตั้งแต่บ่าย2 เย็นฝนตกซะงั้น เซ็ง วันนี้ ต้องโดนๆๆๆ อิอิ

นายหมี....โตเหมือนแตงโมปั่นป่าว 5555

---------- Post added at 16:24:26 ---------- Previous post was at 16:24:11 ----------

พี่โป้ง.....มันจะไม่ไหวละพี่ เมื่อวานไปซื้อบัตรตั้งแต่บ่าย2 เย็นฝนตกซะงั้น เซ็ง วันนี้ ต้องโดนๆๆๆ อิอิ

นายหมี....โตเหมือนแตงโมปั่นป่าว 5555

30. durex.001

durex.001 New Member Member

230
    1
    0
    อะไรคือแตงโมปั่น

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้