ใครมีรูปEKสำดำมั้งอะคับขอดูเป็นแนวทางหน่อยคับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย natthorn, 2 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nokito

Nokito New Member Member

175
    1
    0
    แดง +1 ครับ :)

2. adam12

adam12 New Member Member

174
    0
    0
    สวยทั้งนั้นเลยคับ .....................
    .......................
    ......................................
    ......................................
    .................................
    ...............................................
    .................................
    ..............................................
    ............................................
    หาเครื่อง b16 อยู่คับ ใครรู้ช่วยที ราคา+จบที่เท่าไหร
    ขอข้อมูลหน่อย นะคับ
    ขอบคูณ
    0879994432

[email protected]

3. k_crevice

k_crevice New Member Member

442
    77
    0
    แดงไม่สดครับ แต่ไม่ซ้ำ สนมะ

4. adam12

adam12 New Member Member

174
    0
    0

5. อ้ายเค เมิงเอาสีแดง Mitsubishi Triton มาลงทำไม

6. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
    ไฟมุมส้ม พ่นที่ไหนครับ

7. NT.SHOP

NT.SHOP New Member Member

523
    1
    0
    ตอบ

ขึ้นชื่อว่า EK บอกยี่ห้อเลยครับ ว่า สวยจิง ๆๆ ทุกสี ทุกสไต ครับ

แม็กตัวนี้แหละ ที่ต้องการ DC2 96 Spec แจ่มจิง ๆ (ต้องโดน สักวัน)

8. k_crevice

k_crevice New Member Member

442
    77
    0
    อ้ายบร้า...กูบอกว่า Click ไง 555+

เลิกใส่ไปแล้วเฟ้ยอันนั้นมันของเก่า 555+

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้