<< รูปสนาม PTT-MSL ม.ค 53 >>

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย gai08, 31 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    :D:D:D:D:D

2. aoi dracula

aoi dracula New Member Member

63
    2
    0
    เอาอีแดงมาวิ่งกาป๋องได้ป่าวคับพี่ไก่
    รับรอง...ไม่ถึงอาทิตย์ !???

อยากลองจนตัวสั่นแล้วอ่ะ !

3. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    อย่าเลยน้า เอาไว้ทำเวลากันดีกว่า.....

4. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    เมื่อวานเดินไปดูบอร์ดที่ติดรูป GUEST และดารา" หน้าตาดี " :D

5. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    สังเกตุดีๆ อ้าว....ทางสนามมีติดรูป "ดาราหน้าตาดี" เพิ่มด้วย โห คนนี้หน้าตาดีจิงๆ (วางรูปประกบดีเจชื่อดังเลย)
    แถมเก่งอีกต่างหาก....อิอิ:D:D:D:D

6. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    คุณพี่นายสนามก็พร้อมแข่งด้วยเช่นกันคับ....โหยทำหมวกมาจากค่ายใหม่ล่าสุดเนี่ยสวยจัง....อิอิ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 21 มกราคม 2010
  7. Bobby P

Bobby P New Member Member

73
    0
    0
    ดาราคนนี้หน้าตาดีเน่อะ แต่ เอออออ ดาราปาเทด อารายอ่ะ อยากเห็นแบบ ตัวเปนๆจัง คงจาแพรวพราว

8. aoi dracula

aoi dracula New Member Member

63
    2
    0
    :p5555
    นายมาร์คกี้...ขี่ "แพรว" พราว
    แต่ยังสงสัยนิดนึงว่าทำไมได้อยู่บนบอร์ดดาราอ่ะ !?
    ลงหนังสือโฟร์โมสแม็กกาซีนแค่เนี้ย...เก็กหน้าซะ

:p :p

อ่ะ ! แถมโฟร์โมสให้รูปนึง

9. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    :eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek:

10. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    วันนี้ มีกิจกรรมกลุ่ม ในช่วงเวลา 15.00-17.00 น
    ขออภัยในความไม่สะดวก

หลังจากนั้น ซ้อมกันเต็มที่เหมือนเดิมครับ.......
    ส่วน คุณ Marky ทางสนามขอแสดงความยินดีด้วย
    ที่มีตัวแข่ง 4Cycle Kart < Birel > เตรียมใว้สำหรับแข่ง ในปี2553
    ว่าแต่ คุณ Marky พร้อมไหม รถของท่าน ประธาน เจี๊ยกค็อก !!!!

11. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    รถสีสัน สวยสด ผนวกกับลีลา แพรวพราว ผมว่า คุณมาร์ค คงไม่พลาดหรอบคับพี่....:D:D:D

12. Kenggaroo

Kenggaroo New Member Member

237
    2
    0
    ขอบคุณครับพี่ไก่ ที่ช่วย"บิ๊วอารมณ์"คุณMarky
    ยินดีอย่างยิ่งครับ ตอนนี้ Birel คันเดิม เริ่มเป็นรูปเป็นร่างมาครึ่งลำแล้วครับ
    ท่อนหน้าเรียบร้อย เหลือท่อนหลังวางเครื่อง,วางเบาะ(จานเจ๋งจะวางให้)เร็วๆนี้
    ตัวผมเองตั้งใจจะขับเล่นเท่านั้นจริงๆ.......
    แต่ฤดูกาลนี้ เห็นมีโปรโป้งลงไปแบกน้ำหนักรุ่น 155 อยู่คนเดียว กลัวแกเหงา...อิ อิ
    เลยชวนคุณMarkyเอา Birel รุ่นเก่าของผมไปลงประกบ Birel ตัว Top ของโป้ง
    เผื่อจะได้มีสีสันมากขึ้นน่ะครับ...อิ อิ อิ Jeak - Kok ๆๆๆๆ

13. Bobby P

73
    0
    0
    อู้หูBirel อารวาด ใหญ่แล้ว

14. plu17

plu17 New Member Member

62
    0
    0
    55555555555555 ประธาน jeak kok 555555555 :D

15. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    อิ อิ มีตัวซิ่งกานหย่ายยยย

16. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    ส่วน CRG ก็ยังเหนียวแน่น เหมือนเดิม ครับ......
    ตามคำชักชวน ให้ลงรุ่น MASTER ของ..ประธาน AIM
    คุณ Bobby ไม่ต้องห่วง....ตัวแข่งCRG คุณ บ็อบใกล้เสร็จแล้ว

เมื่อวานเห็น FA KART ของ จาน YA77 แล้ว สวยมากๆครับ
    ว่าแต่จะสวยไปถึง สนามสุดท้ายไหมครับ...???????
    (ด้วยลีลาส่วนตัวบวกกับ รอบๆข้าง อาจมีสีอื่นๆ ไปเติมโป่งข้างบ้างนะครับ)

17. Bobby P

73
    0
    0
    ขอบคุณท่านปาธาน AIM กับ พี่ไก่ มากคับที่เอื้อเฟื้อหนับหนุน
    CRG แรงงงงงงงงงง...............''งงงงงง......................

18. Marky

Marky New Member Moderator

1,819
    12
    0
    :cry: ... พี่โป้ง : ขอบคุณมากกกกเลยน่ะตาโป้งที่ช่วยโปรโมท...อืมมมมมม จำไว้เลย....

:D ... พี่ Bobby : เรื่องหน้าตาดีไม่เถี่ยงครับ...อิอิ

:D ... พี่ aoi : ผมขอตัวเป็นๆได้ป่ะฮ่ะ รูปเห็นแล้วอยากสัมผัส...อิอิ

:D ... พี่gai : ขอบคุณครับพี่ ถ้าเจอจะหอมแก้มสักฟอด...อิอิ

:D ... พี่Kenggaroo : ขอบคุณครับพี่ที่มอบโอกาสให้ผมครับ

:D ... น้อง Plu : ชอบใจหญ่ายเลยน่ะลูกท่านประธาน...อิอิ

:D ... นาย AQDONUT : หย่ายแค่ไหน...

19. Kenggaroo

237
    2
    0
    ยินดีครับMarky อย่างที่คุยกันมะวาน
    ว่าแต่....แจ้งลงทะเบียนแข่งตามรุ่นกับพี่ไก่ด้วยนะครับ
    ยังงี้จานเจ๋งจ้าวสำนัก Jeak-Kok ช่วยเซ๊ทรถให้อย่างไกล้ชิดแน่
    จะเอา Grip หรือ เอา Drift ....Specไหนจานเจ๋งคงช่วยปั้นให้สบายบรื๋อ
    เครื่องเสร็จก็ลงซ้อมเลยครับ
    โปรโป้งครับ มีเพื่อนBirelร่วมรุ่นแล้วนะครับ
    คันนี้รถอาจจะสวยไม่เท่า .... แต่อาศัยคนขับระดับ " ดาราหน้าตาดี " อิ อิ

20. Marky

1,819
    12
    0
    :D ... ขอบคุณครับพี่ ยินดีรับเรื่องหน้าตาดี...อิอิ

21. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ได้แข่งรถกับคนหน้าตาดีทั้งนั้นเลย.....:D:D:D:D:D:D:D:D

22. meeza_nr

meeza_nr New Member Privilege

156
    1
    0
    พี่เก้งคับ ระวังนะคับ อาจจะเป็น marky kart lost นะพี่ กร๊ากกกกกกกกก

23. AQDONUT

677
    11
    0
    ถ้ามีตัวมาขโมยคาร์ทได้นี่ถือว่ามันสุดตรีนจริงๆ

24. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    เออ น่าคิดนะคับ....

25. Kenggaroo

237
    2
    0
    ฮ่าๆ....ถ้ากลัวอาถรรณ์ Carlost ละก็....
    เที่ยวนี้ ติดสัญญาณกันขโมยละกันนะครับ หุ หุ

ส่งข่าวพี่โป้งนี๊ดนึงครับ
    คลัชที่ยืมพี่โป้งมา ตอนนี้กำลังซ่อมบำรุงอยู่
    น่าจะคืนได้ในเร็ววันนี้ล่ะครับ
    ขอบคุณ และ ขออภัยนะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 27 มกราคม 2010
  26. Marky

1,819
    12
    0
    :) ... พี่เก้งครับ เรื่องเบอร์รถผมแล้วแต่พี่เก้งเลยครับ
    ชอบเลขไหน จัดได้เลยครับ

ฉายา ผมมีเพิ่มอีกแล้ว ... อิอิ

ตาหมีฝากไว้ก่อน

27. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ไม่เป็นไรคับพี่ ยินดีเสมอคับ ผมสิโชคดีที่มีโอกาสได้ดูแลน้องๆ
    ชาว เจี๊ยก ค่อกๆ นิดนึง อิอิ....:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

28. PONG DMAX

17,115
    14
    38

"หมีจรวด" มีคนหน้าตาดีหมายตาอีกคนและ....อิอิ :D

29. meeza_nr

meeza_nr New Member Privilege

156
    1
    0
    อย่าลืมมนะตัวเอง
    พี่โป้งผมพร้อมเสมอ อิอิ

30. AQDONUT

677
    11
    0
    สงสัยไม่ใช่หมีจรวดแล้วพี่ "หมีตอหม้อ" น่าจะดีเขี่ยยังไงก็ไม่ไป ;)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้