ยัดตาเต็มแบบ OTOP อิอิ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย จักรพันธ์ ศรีประเสริฐ, 31 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. didomon

didomon New Member Member

2,380
    2
    0
    เทห์มากๆเลยครับคุณX ของผมก้อเสร็จแล้ว แต่ไม่ได้ถ่ายรูปลงเลย

:D :D :D

2. คุณเอ๊กผมจากขอนแก่นนะครับที่ซื้อฝาโปงดำกับแก้มข้างไปน่ะครับ อยสกถามว่าไปหน้า กระจัง ฝาโปง วิงโรดตัวนอกที่ท่านใส่อยู่ได้มาเท่าไหร่ครับ

3. virus_x

virus_x New Member Member

483
    3
    0
    ได้มาไม่แพงครับ เรื่องราคาถามคุณเบิ้มเลยครับ

4. NV_Pom

NV_Pom New Member Member

52
    0
    0
    ใส่แล้วดูหล่อขึ้นเยอะเลย

5. ยกกันชนขึ้น ให้อะไรทำคับ หรือทำเหล็กค้ำเพิ่ม

6. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    อิอิ ตอนนี้ฝาหมดอยู่ครับผม

7. virus_x

virus_x New Member Member

483
    3
    0
    ไม่ได้ใช้เหล็กเพิ่มครับคุณเล็ก ก็ใช้เกาะกับกันชนเดิมนั่นแหละครับ แล้วใช้น็อตยึดกัยกันชนอีกที

8. GODFIER

GODFIER New Member Member

675
    0
    0
    ใช้รูปแบบนี้แหละครับ ตรงรุ่น

9. GODFIER

675
    0
    0
    ผมไปขุดกระทู้เก่าๆมาให้แล้ว ก็เข้ามาดูได้นะ และดันกันไว้หน่อยเพื่อสมาชิกรุ่นใหม่ๆ ที่อยากแปลงหน้าจะได้เข้ามาดูข้อมูลกัน

10. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    ดีครับน้องโต้ง จะได้เป็นแนวทางทำหล่อ NV

11. didomon

didomon New Member Member

2,380
    2
    0
  12. GODFIER

675
    0
    0
    คนทำเป็น จัดการติดหมุดเลยครับ เพื่อสะดวกต่อการหา เพราะแนวแปลงหน้ามีคนอยากทำเยอะ

13. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
    เห็นด้วยครับผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้