เชิญชวนเพื่อนพ้อง น้องพี่ มีกินเลี้ยงปีใหม่ที่ dangsticker

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย speedexteme, 28 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. speedexteme

speedexteme New Member Member

233
    7
    0
    DANGSTICKER

รามคำแหง 118 ม.พฤกษชาติ แยก21 99/335 วันที่30 เวลา 5 โมงเยนเปนต้นไปคราบๆๆๆๆๆ มีน้องๆพริตตี้ของน้องสาวผมมาร่วมงานด้วยนะเด๋วหาว่าไม่เตื่อน
    รบกวน บอกชื่อกันหน้ากระทู้ด้วยครับๆๆๆๆๆ พร้อมของทาน 1 ชนิด มาร่วมแจมกัน จะเป็นน้ำ เครื่องดื่ม อาหาร กับแกล้ม ได้หมดครับ ใครไม่เอามาปรับ 200 เปนทุนอาหารเพื่อนๆ จัดกันเต็มคราบ 555+

2. kae_za

kae_za Member Member

379
    16
    18
    เดี๋ยวต้มไข่ไป

3. TT_GOVERNMENT

TT_GOVERNMENT New Member Member

809
    27
    0
    สุดยอดดดดดดดดดดดดดดดดดดด ๆๆๆๆๆ

4. ^::N_u_N::^

^::N_u_N::^ Member VIP

623
    8
    18
    เดียวเอาหูฉลามไปนะพี่ อ่าๆ

5. speedexteme

233
    7
    0
    ตอนนี้พริตตี้ คอนเฟริม มาหลายคนแล้วๆๆๆๆๆ

6. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    บรรยากาศดีน่าไป จัง สวัสดีปีใหม่ล่วงหน้า ทุกท่านนะครับ

7. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    น่าไปจังคับ มีพริสตี้ดด้วย เเต่อยู่ไกลไปหน่อย อดเลย!

ไงสวัสดีปีใหม่ล่วงหน้าเหมือนกันนะคับ . . พี่

8. R2D2

R2D2 Well-Known Member VIP

1,212
    237
    63
    อยากเห็นภาพบรรยากาศจังเลย น่าจะสนุกสนานเป็นกันเองแน่ ๆ เลย

9. ek1800

ek1800 New Member Member

183
    24
    0
    ยินดีด้วยและ สวัสดีปีใหม่ด้วย ของให้ครอบครัว ARt ทุกท่านที่อยู่ที่บ้านมีความสุขมากๆๆ กิจกรรมขยายไม่มีสิ้นสุด ครับ

10. `Tao

`Tao New Member Moderator VIP

859
    11
    0
    อยากเห็นรูปจัง..:rolleyes::rolleyes::rolleyes:

11. speedexteme

233
    7
    0
    DANGSTICKER

55+5+
    เด๋วตามรูปให้จ้า พองานจบ ต่างคนก็ไปฉลองต่อกับครอบครัวผมยังไม่ได้ขอรูปจากเพื่อนๆที่ถ่ายง่ะ แต่สนุกดีครับ มากับเยอะดี 555+ขอบคุณเพื่อนๆที่มาสนุกกันครับ ขอบคุณพี่เจษ พี่เส็งที่ อวยพรน้อยชายนะครับ 55+ เพื่อนๆที่ไม่ว่างมาไม่เปนไรนะ งานหน้ายังมีจ้า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้