รวมตัวรถซิ่งสามพรานคับ sampran racing club (รายงานสถานการณ์น้ำท่วม)

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย RayRacing, 28 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Max_B14

Max_B14 New Member Member

104
    0
    0
    ผมก็อยู่สามพรานครับ อ้อมใหญ่ น้ำเริ่มมาแล้ว

2. RayRacing

RayRacing New Member Member

517
    8
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักคับ

ซอยวัดไร่ขิงตอนนี้รถเข้ามาได้แค่ร้านผมคับ
    ซอยยอเซฟ+ซอยสนามกอล์ฟ เข้าไม่ได้นะคับ

เห็นเค้าว่า วัดไร่ขิง น้ำยังไม่ท่วมเหรอ ผมยังแปลกใจเลย ทำได้ไง ผมสาย 5 น้ำยังระดับ คอ อยุ่เลยคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้