รวมตัวรถซิ่งสามพรานคับ sampran racing club (รายงานสถานการณ์น้ำท่วม)

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย RayRacing, 28 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. RayRacing

RayRacing New Member Member

517
    8
    0
    เมื่อไหร่ดีละคับต็อบ ว่าไป
    (แล้วเมื่อไหร่เราจะเอารถไปออกกำลังกันดีละ)

2. kajua

kajua New Member Member

128
    3
    0
    เร็วๆหน่อยก็ดีคับ เพราะจะลง ระยองเเล้ว เดือนนึงคงจะได้ลงมา1อาทิตย์คับ เดี๋ยวอดเจออีก

3. ต็อบb310

ต็อบb310 New Member Member

46
    0
    0
    เดือนหน้าดีมั๊ยพี่ ครั้งนี้จะเจอกันที่ไหนดีคับ

4. RayRacing

517
    8
    0
    เอ้า พวกเรา จั๊วเค้าอยากเจอดี รีบรีบหน่อย
    เอ้อ อยากเจอ เดี๋ยวอด
    ครั้งหน้าบ้านต็อบดีมั๊ย เราจะได้ไม่ต้องเป็นห่วงเรื่องอาหารการกิน(ล้อเล่ง)

5. kajua

128
    3
    0
  6. RayRacing

517
    8
    0
    โปรดทราบ
    ใครที่เป็นเจ้าของลานปูนกว้างๆ
    โปรดแสดงความจำนงที่จะให้พวกเราไปปั่นล้อเล่นด้วยคับ

7. kajua

128
    3
    0

ต้องลองปั่นดูคับ เดี๋ยวเจ้าของคง ออก มา อิอิ

8. RayRacing

517
    8
    0
    นี่ใช่ปะ ที่เขาพูดว่า สถานการณ์สร้างวีรบุรุษ
    อ้าวจั๊วโชว์คับ

9. ต็อบb310

46
    0
    0
    555+อิอิอิ

10. RayRacing

517
    8
    0
    ใครก้อได้นัดมาเลย เมื่อไหร่ ที่ไหน ว่ากันไป

11. RayRacing

517
    8
    0
    ต็อบเสนอมาคับ ไปวิ่งเล่นกันที่สนามไทยแลนด์เซอร์กิต ตอนเย็นๆ ค่าใช้จ่ายเราช่วยกันหารให้ค่าเหล้าคนเฝ้าสนามก้อพอแล้วใช่ป่าวต็อบ

12. ต็อบb310

46
    0
    0
    จิงๆคับ จากสามพรามไปสนนามไทแลนก็ไม่ไกลมากคับ

ได้ฟิวบรรยกาสของสนามด้วยคับ คัยคันๆก็ลองวิ่งเล่นได้ด้วย

13. G-A-S

G-A-S New Member Member

56
    0
    0
    เมื่อไหร่จัดไป

14. RayRacing

517
    8
    0
    หวัดD คับ
    เพื่อนๆ ชาว Sampran Racing Club
    ทำไมเงียบจัง
    เร็วๆนี้ เราจะนัดพบปะพูดคุยกันซักหน่อย
    ที่ไหน เมื่อไหร่ ว่ามา เร็วๆหน่อยก้อดีนะคับ

15. k_aum

k_aum New Member Member

104
    0
    0
    แอบมาดู ไปไหนกันท่าว่างผมจะตามไป

16. CHOR_CHAT_RAMA3

CHOR_CHAT_RAMA3 New Member VIP

2,829
    16
    0
  17. RayRacing

517
    8
    0
    เราจะไปวิ่งเล่นกันที่สนามไทยแลนด์เซอร์กิตกันคับ เร็วๆนี้ เอาเป็นบ่ายๆ เย็นๆ วันไหนดีน้า

18. Show Aof

Show Aof Well-Known Member Privilege

2,092
    49
    48
    แว๊บ ๆ แวะผ่านมาครับ

19. RayRacing

517
    8
    0
    เตรียมรถไว้ให้พร้อม

20. aumsp13

aumsp13 New Member Member

3
    0
    0
    สวัสดีครับ

อยู่สามพรานเหมือนกันครับ

ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ ชื่อ อั้ม นะครับ

ขับ 215sx สีแดงๆ ครับ

เจอก็ทักได้นะครับ

(ขับไม่เก่ง รถไม่แรง แต่อยากเท่ อิอิ)

21. RayRacing

517
    8
    0
    หวัดดีคับ ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันคับ
    My name is RAY.
    อยู่ส่วนไหนของสามพรานคับ ถ้าผ่านแถวร้านผมแวะคุยได้คับ
    ขอบคุณคับ

22. ต็อบb310

46
    0
    0
    พร้อมแล้วๆ ตื่นเต้นๆ

23. RayRacing

517
    8
    0
    พร้อมแล้วก้อดี จะได้รู้ว่า B310 จะทำให้ honda1,500 กวดไม่ทัน ว่างั้นเถอะ

24. ร้านอยู่ในซอยวัดไร่ขิงหรือคับ พวกของแต่งมือ 2 มีขายด้วยไหม๊คับ เห็นในเวปมีแต่ของใหม่ ถ้าผ่านจะแวะไปอุดหนุนคับ

25. RayRacing

517
    8
    0
    ซอยวัดไร่ขิงคับ สินค้าส่วนใหญ่เป็นของใหม่คับ ยังไงก้อเชิญนะ
    ขอบคุณคับ

26. WANT_E_D

WANT_E_D New Member Member

96
    0
    0
    มากันเยอะเลย !!++

27. ต็อบb310

46
    0
    0
    ตาม ฮอนด้าดิทันหลอ วิ่งแข่งดีกว่าพี่รอบสนาม3รอบเลยอิๆๆๆ แพ้ยึดรถนะ

28. ต็อบb310

46
    0
    0
    *-*

29. RayRacing

517
    8
    0
    จิงดิ ซีวิคหาที่ไหนก้อได้ b310 หายากนา
    หรือว่าเรารวมหัวกัน เอาชนะเทนดีมั๊ย จะได้มีbmw ขับกับเขามั่ง

30. RayRacing

517
    8
    0
    นึกว่าถูกปิดไปซะแล้ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้