รวมตัวรถซิ่งสามพรานคับ sampran racing club (รายงานสถานการณ์น้ำท่วม)

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย RayRacing, 28 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. RayRacing

RayRacing New Member Member

517
    8
    0
    หวัดดีคับ
    หลังจากที่ผมได้เปิดกระทู้นี้ขึ้นมา ก้อได้มีเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ทั้งที่อยู่ในโซนและนอกโซน
    ได้เข้ามาดูมาอัพ กันตั้งหกร้อยกว่าคนแนะ ขอบคุณมากคับ ปลื้มคับปลื้ม
    ตอนแรก ผมก้อกะว่าเราตั้งเป็นคลับกันก่อนดีมั๊ย แล้วค่อยมาว่ากันเรื่องมีตติ้ง
    แต่ เพื่อนๆ หลายต่อหลายคน ถามผมว่าจะจัดมีตติ้งเมื่อไหร่ ผมก้อเลยว่าเอาวะ
    แต่ ผมอยากให้เพื่อนๆ ลองช่วยออกความคิดเห็นกันทีคับว่า เราจะให้เป็นรูปแบบไหน
    ที่ไหน เวลาประมาณไหนกันดี (ไม่อยากให้เป็นรูปแบบนั่งกินเหล้าคับ) เราจะเจอกันแบบ
    ที่ส่วนใหญ่พอใจ
    ขอบคุณคับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 13 กุมภาพันธ์ 2010
  2. RayRacing

517
    8
    0
    การแข่งรถ คือ การพัฒนารถ

การรวมคลับ คือ การพัฒนาคน

3. RayRacing

517
    8
    0
    เพื่อนที่ลงรายชื่อคนต่อต่อไป กรุณาลงในข้อมูลส่วนตัวด้านซ้าย เลยคับว่าเป็น no.2 หรือ no.3 ต่อไปเรื่อยๆเลยคับ

ยินดีต้อนรับสุภาพชนตัวจิงคับ

4. kajua

kajua New Member Member

128
    3
    0
    ถ้าผม 002 จะน่าเกลียดป่าวคับ

5. CHOR_CHAT_RAMA3

CHOR_CHAT_RAMA3 New Member VIP

2,829
    16
    0
    ติดตามผล

6. ~ GiftZaaBa'@ ~

~ GiftZaaBa'@ ~ New Member Lady Member

1,686
    29
    0
    มาช่วยอัพๆๆๆให้คร๊าบบบบ บบบบ

7. chun

chun Member Member

558
    2
    18
    ผมว่าพี่รันเบอร์ให้เลยจะดีกว่าครับ เดี๋ยวจะมั่วกันซะก่อน ไม่รู้จักชื่อก็ใช้ชื่อเรียกก็ได้ครับ ขอบคุณครับ

8. a ac93

a ac93 New Member Member

4
    0
    0
    อยู่สามพราน ทำงานสาย 7 ร่วมด้วยครับ

9. ต็อบb310

ต็อบb310 New Member Member

46
    0
    0
    ผมคิดว่า น่าจะมีมิสติ้งกันซักครั้งนะคับ

เพื่อจะได้รู้จักกันก่อนคับ

10. G-A-S

G-A-S New Member Member

56
    0
    0
    ผมอยู่ นครชัยศรี สามพราน หนองแขม

ใช้ JAZZ วาง B 16 อยู่ครับ

ว่างๆนัดมิตติ่งดีกว่าครับ

11. RayRacing

517
    8
    0

เอาเลยคับ no.002 ยินดีเลยคับ ท่านต่อไป no.003 นะคับ เชิญจองคับ

แหมรถ รุ่น สี เครื่อง เหมือนกับผมเลยคับ เจอทักได้นะคับ ยินดี

12. kajua

128
    3
    0
    เจอบ่อยคับ เเต่ทักไม่ทัน อิอิ:teeth::teeth:

13. RayRacing

517
    8
    0
    ผมอยากให้เพื่อนๆ ลองช่วยออกความคิดเห็นกันทีคับว่า เราจะให้เป็นรูปแบบไหน
    ที่ไหน เวลาประมาณไหนกันดี (ไม่อยากให้เป็นรูปแบบนั่งกินเหล้าคับ)
    เราจะเจอกันแบบที่ส่วนใหญ่พอใจ
    ขอบคุณคับ

14. RayRacing

517
    8
    0
    ผมอยากให้เพื่อนๆ ลองช่วยออกความคิดเห็นกันทีคับว่า เราจะให้เป็นรูปแบบไหน
    ที่ไหน เวลาประมาณไหนกันดี (ไม่อยากให้เป็นรูปแบบนั่งกินเหล้าคับ)
    เราจะเจอกันแบบที่ส่วนใหญ่พอใจ
    ขอบคุณคับ

15. RayRacing

517
    8
    0
    ทักไม่ทันนี่แสดงว่าแซงผมไปแล้วขี้เกียจเบรคใช่มั๊ยละ

16. a ac93

a ac93 New Member Member

4
    0
    0
    นัดตามปั๊มก็ได้ครับ

17. chun

chun Member Member

558
    2
    18
    แจ๋วเลยครับ นัดตามปั๊ม แต่ต้องดูที่เค้าไม่ไล่เราด้วยนะครับ 555+

18. G-A-S

G-A-S New Member Member

56
    0
    0

ผมว่าลองนัดตาทปั๊มก่อนก็ได้ครับ

ผมเสนอ ปั้ม ปตท.หน้า โอตานิ หรือปั๊ม ปตท. นครชัยศรีก็ได้ครับ เพราะกว้างดี

19. RayRacing

517
    8
    0
    ลงชื่อ SAMPRAN RACING CLUB

NO.001=Dr.Racing
    No.002=JuaRacing
    No.003=?

20. RayRacing

517
    8
    0
    ปั๊มนี้เคยไปมีกิจกรรมมั๊ยคับ จะไล่เรามั๊ยคับ
    ขอบคุณ คุณG-A-S

21. kajua

128
    3
    0
    upppppppppp วัดไร่ขิงก็ได้ อิอิ

22. RayRacing

517
    8
    0
    ตรงข้ามวัด หรือแถวๆวัดคับ ถ้าในวัดจะดีเหรอคับ

23. kajua

128
    3
    0
    ตามเสียงส่วนใหญ่คับคับ ปั๊มก็ดีเหมือนกัน มีห้องน้ำ มีเซเว่น อิอิ:D:D

24. kajua

128
    3
    0
    หายไปไหนกันหมด อิอิ

25. RayRacing

517
    8
    0
    คุณ jua อยู่ส่วนไหนของสาย5คับ

26. kajua

128
    3
    0
    สิวารัตน์ 2 คับ อิอิ

27. CHOR_CHAT_RAMA3

CHOR_CHAT_RAMA3 New Member VIP

2,829
    16
    0
    ปั้มก็น่าจะดีครับ ปตท ก่อนเข้านครชัยศรี ก็ใช้ได้นะครับ

28. RayRacing

517
    8
    0
    ปตท.โอตานิ หรือ นครชัยศรี ก้อได้คับ ตามใจ เมื่อไหร่ดีละ
    (ถ้าผ่านบ้านผมก้อแวะคุยกันได้นะคับ ยินดีคับ กลางคืนก้อได้)

29. kajua

128
    3
    0
  30. RayRacing

517
    8
    0
    เฮ้อ เมื่อไหร่จาด้ายเจอกานซักกะทีน้อ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้